Kỹ thuật tam giác - BH đã thực hiện được - H3 của tương lai

Trạng .... CÁ

Đại Tá
ợ ợ thế là em nó lại ra đi roài ah? có khi tại con đó quá nặng :D thì quả bóng lại quá nhẹ so với em nó, nên va vào nó chả hều hều!
Làm gì có chuyện ấy, con Long 5 của anh bán đi gần đây còn nặng đến 95gr, mà mới cứng cơ mà, con đó 98gr nhưng cũ, nên chắc cốt thật chỉ tầm đó thôi

langngoi

Đại Tá
Mày phải cho nó mượn vợt gì xịn xịn thì nó mới yên tâm công tác chứ, giờ nó phải đánh XIOM Carbon cứng rồi mà chưa thấy đường ra kia kìa:p
hề mỗi lần máu cốt mút nổi lên, em ngó vô tủ, 4 em cốt nằm chình ình. Coi đó là cái để nhắc bản thân, đừng mua củi về nữa! khi nào tự tin ko phải ngắm vô tủ khi ra quyết định, thì em giải tán cả 4.

langngoi

Đại Tá
Làm gì có chuyện ấy, con Long 5 của anh bán đi gần đây còn nặng đến 95gr, mà mới cứng cơ mà, con đó 98gr nhưng cũ, nên chắc cốt thật chỉ tầm đó thôi
long 95 nhưng bản mẹt nó to hơn, và tính thời điểm đánh là Long =>Donic 89 gram => Jun 98 gram. nên chỉ nên so cảm giác giữa Donic và Jun thì lệch gần 10 gram :D

Trạng .... CÁ

Đại Tá
hề mỗi lần máu cốt mút nổi lên, em ngó vô tủ, 4 em cốt nằm chình ình. Coi đó là cái để nhắc bản thân, đừng mua củi về nữa! khi nào tự tin ko phải ngắm vô tủ khi ra quyết định, thì em giải tán cả 4.
Đến giờ, nói thật là vẫn nhớ cảm giác của em W997 nhất, nó đúng là sinh ra để đánh H3 thật, em Donic WSUC cũng tàm tạm, chứ đánh Stiga với But, chơi Tầu, kể cả VIS, đến giờ không thấy thật sự có được cái cảm giác cầm bóng ném như em W997, tạm thời đánh Donic WSUC đến khi Ma Long nó đổi vợt vậy:D

langngoi

Đại Tá
Đến giờ, nói thật là vẫn nhớ cảm giác của em W997 nhất, nó đúng là sinh ra để đánh H3 thật, em Donic WSUC cũng tàm tạm, chứ đánh Stiga với But, chơi Tầu, kể cả VIS, đến giờ không thấy thật sự có được cái cảm giác cầm bóng ném như em W997, tạm thời đánh Donic WSUC đến khi Ma Long nó đổi vợt vậy:D
:p cảm giác của em refresh độ 6 tháng 1 lần, còn pác thì chắc tuần 1 lần, có gì là chắn chắn đâu ta?

langngoi

Đại Tá
haha, xong rồi....e gạch Hao 3...infitiny V...XO...Donic...gạch 4 e :p
hê hê, có thằng nghiện muốn cai nghiện tại nhà, nó đi mua xích về xích chân vô chân giường, khóa cửa rồi thò qua cửa sổ ném chìa khóa xuống ao. Vấn đề bg là tát ao tìm chìa, hay phá cửa lao vào :D

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Hao 3, Infinity VPS V, XO, Donic V1 gì đó :D
Hao 3: em này quá mềm, quá xoáy, chơi thì dễ nhưng giết người thì khó, loại
Infinity VPS V: em này điển hình của Stiga, anh chơi gần như đời đầu, dễ chơi, đánh BH rất thích, nhưng FH lại hiền như đất, làm vợt tập BH chắc ngon, nhưng hình như bọn này bản vợt to hơn XO, anh nhớ không nhầm thì thế
Donic V1: chính là đời đầu cây Donic WSUC anh đang chơi đây, cây của anh có cải tiến đi một chút theo jeu khéo dẻo mềm mại hơn thôi

dathoang

Thượng Tá
Hao 3: em này quá mềm, quá xoáy, chơi thì dễ nhưng giết người thì khó, loại
Infinity VPS V: em này điển hình của Stiga, anh chơi gần như đời đầu, dễ chơi, đánh BH rất thích, nhưng FH lại hiền như đất, làm vợt tập BH chắc ngon, nhưng hình như bọn này bản vợt to hơn XO, anh nhớ không nhầm thì thế
Donic V1: chính là đời đầu cây Donic WSUC anh đang chơi đây, cây của anh có cải tiến đi một chút theo jeu khéo dẻo mềm mại hơn thôi
Hao 3 và donic có carbon ko a ?
E thần tượng WH, đánh Hao 3 đi :cool:

Bình luận từ Facebook