Kỹ thuật tam giác - BH đã thực hiện được - H3 của tương lai

Trainee

Đại Tá
2 hôm nay rảnh rang đi đánh bóng bàn, mà hời hợt quá, cứ đứng chặn đẩy và cắt, gò. Chưa lên được E đã chán chán, chắc ko bao giờ lên nổi E+ :(

Trainee

Đại Tá
Kê kê, 2 hôm nay nằm luyện phim chưởng hết bộ Thất kiếm hạ Thiên sơn và mấy phim lẻ anh ạ! :D
Mà anh có biết game offline nào giải trí kiểu đánh đấm bùm bụp không nhỉ? Năm ~2000 em có chơi game 2D Street Fighter rất hay, mà giờ tìm game đó thấy hình tượng nó cứ khác khác đi, chắc nhìn 3D ko quen.
Kiếm game đập bàn phím xả stress. Bóng bánh chắc để sang năm có cảm hứng rồi luyện tiếp! :)

Red Arc

Đại Tá
Lại mang một thanh tàn kiếm ra thử cạo vẩy bác @Trạng .... CÁ xem có ngọt kg.

tosiosHD

Đại Tá
2 hôm nay rảnh rang đi đánh bóng bàn, mà hời hợt quá, cứ đứng chặn đẩy và cắt, gò. Chưa lên được E đã chán chán, chắc ko bao giờ lên nổi E+ :(
Bác chẳng bù cho em? 2 hôm nay em bận quá, và còn bận nhiều hôm khác nữa, chẳng biết bao giờ mới sờ tới vợt, chẳng biết bao giờ mới lấy lại được phong độ như hiện giờ, mặc dù trình bóng hiện tại chắc chỉ F+ hoặc E- thôi. Hehe!

Trainee

Đại Tá
Bác chẳng bù cho em? 2 hôm nay em bận quá, và còn bận nhiều hôm khác nữa, chẳng biết bao giờ mới sờ tới vợt, chẳng biết bao giờ mới lấy lại được phong độ như hiện giờ, mặc dù trình bóng hiện tại chắc chỉ F+ hoặc E- thôi. Hehe!
Nói chuyện với mấy ông bạn ngoài HN cũng phàn nàn Tết nhất bận rộn, lạ nhỉ!
Trong này Tết nhất là thảnh thơi ăn chơi, du lịch, nhậu nhẹt, tùm lum!
Có lẽ dân Bắc lúc ngỏm để lại tiền cho con cháu nhiều hơn dân Nam! Hê hê!

o3ma

Đại Tá
Nói chuyện với mấy ông bạn ngoài HN cũng phàn nàn Tết nhất bận rộn, lạ nhỉ!
Trong này Tết nhất là thảnh thơi ăn chơi, du lịch, nhậu nhẹt, tùm lum!
Có lẽ dân Bắc lúc ngỏm để lại tiền cho con cháu nhiều hơn dân Nam! Hê hê!
Chú đó vợ mới nhảy ổ.

Bình luận từ Facebook