Khoe cốt Garaydia ALC mới :D

dungatvt

Thượng Tá
Tình hình là em mới được ông bạn bêNhật mua hộ 1 cái, cán cầm kiểu AN; mặt phải em dán TEN05 mặt trái Tibhar Aurus soft. Cốt cũ em đang chơi là Zhang Jike ALC ST, cảm nhận cá nhân sau khi chơi 3 buổi là: Cốt vợt rung hơn ZJ ACL, kiểm soát rất tốt (có thể nói nhỉnh hơn ZJ ALC), Giật và bạt bóng tốc độ cao hơn ALC một chút, tiếng vợt chạm bóng khi giật và bạt nghe rất sướng tai. Kỹ thuật của em mới ở dạng trình Z nên chỉ có mỗi mấy cú giật, bạt, gò bóng nên mới cảm nhận sơ qua được như thế, đây là hình em nó:
View attachment 51927 View attachment 51928
Thấy trên diễn đàn có nhiều hội quá: hội treiber, hội timo boll, hội vis, ... Bác đứng ra lập hội Garaydia đi.

push

Trung Uý
Gần đây có bạn nào tiếp tục thử em Garay ALC này cho chút cảm nhận với?

Theo trang của TAKE (bongban.asia) thì đây là bản nâng cấp của Iolite neo nhưng sao mình oánh thử thì thấy khác khá nhiều. Cũng nảy, khá bám và dễ đánh nhưng có cảm giác khô khô hơn. Anh em nào biết nguyên nhân không, hay là do thiết kế cán nhỉ?

Apis

Thượng Sỹ
Tình hình là em mới được ông bạn bên Nhật mua hộ 1 cái, cán cầm kiểu AN; mặt phải em dán TEN05 mặt trái Tibhar Aurus soft. Cốt cũ em đang chơi là Zhang Jike ALC ST, cảm nhận cá nhân sau khi chơi 3 buổi là: Cốt vợt rung hơn ZJ ACL, kiểm soát rất tốt (có thể nói nhỉnh hơn ZJ ALC), Giật và bạt bóng tốc độ cao hơn ALC một chút, tiếng vợt chạm bóng khi giật và bạt nghe rất sướng tai. Kỹ thuật của em mới ở dạng trình Z nên chỉ có mỗi mấy cú giật, bạt, gò bóng nên mới cảm nhận sơ qua được như thế, đây là hình em nó:
View attachment 51927 [ÂTTÂCH=fưll]51928[/ÂTTÂCH][/QƯƠTE]
Giật tầm trung với xa đủ lực không bác. Bác chơi clb nào hôm nào cho em mượn đánh thử. Keke

Bình luận từ Facebook