Khoảnh khắc 9x open!

DambeoHD

Thượng Tá
hì,e chơi mút tàu khá lâu rồi nên giờ ngấm vào máu khó bỏ quá.hôm gặp anh trong giải,trậnđơn anh đánh chưa hết tay vs e nhá.::(

e giật mặt Tàu khó chịu, bóng sang a khó xử lý chứ ko phải a ko đánh hết tay đâu, hẹn gặp e vào 1 dịp gần nhất nhe!
[video=youtube;mGVAeXOhk7E]http://www.youtube.com/watch?v=mGVAeXOhk7E[/video]
của chú đây Đảm Ơi ^^

10s được lên truyền hình đối với e cũng là viên mãn rồi! kaka

Bạch Long

Thượng Sỹ
e giật mặt Tàu khó chịu, bóng sang a khó xử lý chứ ko phải a ko đánh hết tay đâu, hẹn gặp e vào 1 dịp gần nhất nhe!

Tiếc tiếc, khoảnh khắc ăn mừng quá đẹp mà các "nhà báo" ỉm hàng lâu quá nên k cho vào clip khoảnh khắc đc :( Sr Đảm béo :))

anluongiaobong

Thượng Sỹ

tại hôm đấy em thấy anh đánh trận vs anh thao,thấy anh đánh hay như vậy mà gặp e anh ít đánh hẳn và cũng mất mấy quả giao bóng bt của em nữa + thêm sắc thái thi đấu như kiểu anh mệt rồi ý.hic2

shinichi_86

Trung Uý
Bác làm cái hội 7x đi ae mình giao lưu với 9x cho vui ko nhìn 9x thấy thèm thèm sao iiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiií.
Hội 9x đã đau đầu về vụ phân chia hạng lắm rồi, các bác 7x mà phân chia hạng chắc phải huy động cả lực lượng quân đội đến để phân hạng mất :))

Bình luận từ Facebook