Khai trƯƠng clb bóng bàn Đoàn kẾt - sỐ 2 ngõ 66 phỐ ái mỘ long biên hn

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
CLB này xưa đúng là tiền thân của CLB Đức Thẩm thì phải,chỉ là sửa sang lại rồi cơi nới rộng ra. Nhìn đẹp quá, mà "gà tơ" cũng nhiều, xưa có bác Vọng máu nhất nơi này!

ducgt3

Binh Nhất
CLB này xưa đúng là tiền thân của CLB Đức Thẩm thì phải,chỉ là sửa sang lại rồi cơi nới rộng ra. Nhìn đẹp quá, mà "gà tơ" cũng nhiều, xưa có bác Vọng máu nhất nơi này!
Địa điểm này xưa gọi là CLB Cầu Cá do bác Vọng làm chủ tịch. Bác ý đã thăng thiên được 3 năm rồi Ủn ạ.

tuấn số 7

Thiếu Uý
Chiều qua đây chơi, ánh sáng quá tốt, 3 bàn kê hợp lý k sợ phi thân vào nhau. Quả là 1 clb đẹp của Hà Thành. Thứ 7 này sẽ có cơn Đại cuồng phong mang tên Huy Spy, LLTT, HR thảo phạt nơi đây!!! TS7 trận này xin phép ngồi kê dép xem, bia chùa:)

tuấn số 7

Thiếu Uý
Anh em Đoàn Kết cần chuẩn bị sẵn nơi ẩn náu chứ cứ khai trương là bác Huy dao phay, bác HR và LLTT kiểu gì cũng qua đánh phá!!!

tuấn số 7

Thiếu Uý
Thứ 7 sẽ có trận tử chiến mệnh giá 20 bia giữa anh Cường vợt dọc và LLTT, trận này cửa LLTT tối như ... Chị Dậu. Hehe.

ndbachfuv

Binh Nhất
Thứ 7 sẽ có trận tử chiến mệnh giá 20 bia giữa anh Cường vợt dọc và LLTT, trận này cửa LLTT tối như ... Chị Dậu. Hehe.

Cũng khó nói bác TS7 ợ, 2 rơ này lâm ly đấy. Lâu lắm rồi mình chưa gặp lại anh Cường vợt dọc nên không rành lắm, nhưng anh ý chơi không đều, chắc sẽ lâm ly với MTT

tuấn số 7

Thiếu Uý
Cũng khó nói bác TS7 ợ, 2 rơ này lâm ly đấy. Lâu lắm rồi mình chưa gặp lại anh Cường vợt dọc nên không rành lắm, nhưng anh ý chơi không đều, chắc sẽ lâm ly với MTT

Anh Cường vẫn tập đều bác à, chiều qua thông qua em bác ấy thách đấu Thắng ủn 20 bia. Vụ này kinh đây!!

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Clb này mấy lần e sang đô hộ cả khu vực Gia lâm ko có đối,những ai tên zCuowngf bên đấy đều bị oánh cho khóc thét hết cả lên.Sau mùa bội thu nên ko qua cầu kiếm chác nữa đấy.

tuy

Binh Nhì
Chúc CLB đắt hàng, tụ hội những con nghiện bb Gia Lâm.
Ròm hình thấy mấy người quen quen, Cho mình hỏi có phải CLB Đức Thẩm năm rồi ở ngay bên đầu cầu Long Biên ( HN sang rẽ trái) kế cái nhà sàn câu nhậu?
Bia

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Ròm hình thấy mấy người quen quen, Cho mình hỏi có phải CLB Đức Thẩm năm rồi ở ngay bên đầu cầu Long Biên ( HN sang rẽ trái) kế cái nhà sàn câu nhậu?
Bia

Mới tu sửa lại đẹp lắm chú, đúng là chỗ Bồ Đề đấy!

ducgt3

Binh Nhất
Bia

Đúng đấy ạ! Hôm nào rỗi kính mời bác qua chơi.

ndbachfuv

Binh Nhất
Anh Cường vẫn tập đều bác à, chiều qua thông qua em bác ấy thách đấu Thắng ủn 20 bia. Vụ này kinh đây!!

Thế này thì MTT lần này đúng là sẽ Trật tự hơn ở Long Biên rồi ;) Tiếc là tuần này em chưa về kịp để xem

Clb này mấy lần e sang đô hộ cả khu vực Gia lâm ko có đối,những ai tên zCuowngf bên đấy đều bị oánh cho khóc thét hết cả lên.Sau mùa bội thu nên ko qua cầu kiếm chác nữa đấy.

;) Anh em Sài đồng vẫn "yêu" rơ của MTT lắm, nhất là Quân tàu và Sơn đầu to ;)

Bình luận từ Facebook