Toàn quốc JunZLC ST...Về miền đất hứa..VT

nvh78

Đại Tá
Mọi sự so sánh đều là khập khiễng hết nhé bác, cơ bản là đag có việc cần làm hơn và cơ bản là e cũng thích con VIS hơn. Mà quan điểm e đã thích là nhích.
AE ta già rồi.Tay cứng có cỡ rồi,lại ko có tg để tập lại căn bản nữa nên cây nào hợp đánh tốt là sử dụng,chứ ko nên ép mình vào kiểu lối đánh mình thích,cây vợt mình thích làm gì.Cây mình thích để sưu tầm và thi thoảng lôi ra đánh thử cho vui thôi.

anhthinh098

Thượng Tá

Attachments

2.2 MB · Đọc: 0

QuangHung

Đại Tá
Chưa bay hả thớt ơi, fix hoành tráng cho anh em chém, trong đó có em cũng đang tháy thích
Cũng muốn giá đẹp nữa cho AE nhiệt tình..E vào keo chơi 2h như này là E mất ngày công rồi..như con ZJK có người trả giá cao hơn đến tận nhà lấy nhưng E vẫn ra đón xe gửi cho Bác..mỗi người thông cảm cho nhau tí thì xã hội sẽ hài hòa cả thôi..50k xăng xe nữa cho Bác hết cỡ của E rồi.. giao dịch như lần trước..nếu Bác cân thì sms cho E nhé;)

club7337

Đại Tá
Cũng muốn giá đẹp nữa cho AE nhiệt tình..E vào keo chơi 2h như này là E mất ngày công rồi..như con ZJK có người trả giá cao hơn đến tận nhà lấy nhưng E vẫn ra đón xe gửi cho Bác..mỗi người thông cảm cho nhau tí thì xã hội sẽ hài hòa cả thôi..;)
Cứ cho giá đẹp đi hè hè, có rất nhiều ngừoi đang nhòm ngó thớt bác mà chưa ai vác về. Haizaaaa chung quy tại cái gì nhỉ ? o_O o_O À tại cái giá bác ạ

attack01

Đại Uý
Bác cho em hỏi luôn là con GIUN này nó thích ăn TEN gì???

Cứ Ten05 và 64 hoặc 05 và 05fx tùy rơ BH là gì....cứ 2.1mm mà quất thôi, mút không quá nảy nên không phải sợ....search google thì rất nhiều diễn đàn trên mạng khuyên xài 2.1mm chứ 1.9 nó mau xuống mút (họ nói thế).....còn nói về VĐV chuyên nghiệp không phải Tàu đạo thì đa số xài 05....đủ biết 05 đc đánh giá cao cỡ nào

club7337

Đại Tá
E có biết đâu..chơi cả năm nữa E vẫn bán được giá đó..có khi còn hơn vì cán này chính thức ngừng sinh sản rồi thì phải..haha..:D
Chú biết hàng kịch độc nên định cất tủ làm đồ cổ sau này bán hàng độc hả, nếu đây là Zang thì anh múc rồi

QuangHung

Đại Tá
Chú biết hàng kịch độc nên định cất tủ làm đồ cổ sau này bán hàng độc hả, nếu đây là Zang thì anh múc rồi
Hihi Cũng khó vì E biết giá này sát với giá mua mới nhưng chất gỗ như này cũng đáng để ngắm lắm..mà chơi thì cũng khó cưỡng..vấn đề của E là cảm giác VIS nó làm lu mờ tất cả..muốn tu luyện để có sự ổn định ;)

club7337

Đại Tá
Hihi Cũng khó vì E biết giá này sát với giá mua mới nhưng chất gỗ như này cũng đáng để ngắm lắm..mà chơi thì cũng khó cưỡng..vấn đề là cảm giác VIS nó làm lu mờ tất cả ;)
Anh nghĩ chú fix thêm là mọi người ok liền, anh mà máu thì không có trang 2 đâu hè hè. Vẫn đang tìm Zang zlc

Bình luận từ Facebook