Hà Nội INNERFOCE AL st năm 2015 tìm chồng

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Em đang có con Innerforce đây, vừa cầm vào tay được 60'. Cầm AL nữa để loạn à :D
Anh ở HN thì nhận hàng đi thôi, em ko cầm đâu. Chưa chắc em ra HN lúc nào, có khi T6 - Thứ 6 này, có khi T6 - Tháng 6.
Thế nhé, cứ ok với nhau thì inbox 3 bên đưa thông tin!
Em out đây!
Thế này thì buộc phải chiến rồi :p

Trainee

Đại Tá
Cây này khoe ở đâu nhỉ, hàng tuyển là thế nào ?
Cây ở clb em là vốn là hàng chính hãng tài trợ cho một ku trẻ cỡ B1, B2 TPHCM.
Zi:K KTS của Hàn Quốc, cây này giá shop thì cũng bình thường, còn giá tuyển thì đội lên cỡ đôi 3 lần, còn đánh thì em chả thấy gì đặc biệt cả. Từa tựa như TMB ZLC nhưng xoáy hơn chút, lực đánh xa bàn có vẻ hay hơn TMB ZLC nhưng cũng không quá rõ rệt ...

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Em cũng không áng chừng được, nhưng khẳng định hàng ngon ạ, đẹp
Kể ra cũng hơi làm khó bác, nhưng em cầm vợt nhẹ là chơi khó, vì em đánh thường rất mạnh, vợt nhẹ rất khó đánh, bóng nó lắc kinh lắm, không ổn định chút nào.
Trước có mua em VIS đồng của @Red Arc về chơi, cũng chỉ vì nhẹ quá, có 86gr nên đành BÁN trả lại khổ chủ vì không chơi được, quá nhẹ

Em hiện có 3 cây thì nhẹ nhất là em VIS cũng 91gr rồi, nặng nhất là Inner ALC là 97gr, ZJK ALC cũng 96gr, nên mới ke về cân nặng.

Bác có ở Hà Nội không, nếu ở Hà Nội là chỗ nào, em nhờ chú @archer qua cân thử, nếu ok em lấy luôn.

Tiền nong như bác đã xem, @Trainee sẽ trả tiền cho bác trước khi em lấy. Khi @archer qua em sẽ cho cầm em VIS M đi để thế chân trong lúc chờ @Trainee trả tiền, nhận được tiền em sẽ đến lấy lại VIS

club7337

Đại Tá
Cây ở clb em là vốn là hàng chính hãng tài trợ cho một ku trẻ cỡ B1, B2 TPHCM.
Zi:K KTS của Hàn Quốc, cây này giá shop thì cũng bình thường, còn giá tuyển thì đội lên cỡ đôi 3 lần, còn đánh thì em chả thấy gì đặc biệt cả. Từa tựa như TMB ZLC nhưng xoáy hơn chút, lực đánh xa bàn có vẻ hay hơn TMB ZLC nhưng cũng không quá rõ rệt ...
Sao bằng cây của em nhỉ hè hè

club7337

Đại Tá
Kể ra cũng hơi làm khó bác, nhưng em cầm vợt nhẹ là chơi khó, vì em đánh thường rất mạnh, vợt nhẹ rất khó đánh, bóng nó lắc kinh lắm, không ổn định chút nào.
Trước có mua em VIS đồng của @Red Arc về chơi, cũng chỉ vì nhẹ quá, có 86gr nên đành BÁN trả lại khổ chủ vì không chơi được, quá nhẹ

Em hiện có 3 cây thì nhẹ nhất là em VIS cũng 91gr rồi, nặng nhất là Inner ALC là 97gr, ZJK ALC cũng 96gr, nên mới ke về cân nặng.

Bác có ở Hà Nội không, nếu ở Hà Nội là chỗ nào, em nhờ chú @archer qua cân thử, nếu ok em lấy luôn.

Tiền nong như bác đã xem, @Trainee sẽ trả tiền cho bác trước khi em lấy. Khi @archer qua em sẽ cho cầm em VIS M đi để thế chân trong lúc chờ @Trainee trả tiền, nhận được tiền em sẽ đến lấy lại VIS
Thực sự hiểu ý của bác và rất muốn anh em ta có thể trao đổi và bàn bạc nhiều chuyện khác của trái bóng nhựa, em nghĩ thích là nhích thôi bác.

Trainee

Đại Tá
Sao bằng cây của em nhỉ hè hè
Cây này của người ta 7tr cây của chú bao nhiêu mà so hê hê! :D
Đùa thế chứ cây Zi:K nó tựa tựa như TMB ZLC, nhưng xoáy hơn, giật cắm hơn, trợ lực xa bàn khá hơn TMB ZLC, đánh thì tiếng kêu vang khá to. Cá nhân anh đánh giá thì 7tr hơi chát, nhưng cũng đáng ngang với dòng TMB ZLC và Innerforce ZLC.

club7337

Đại Tá
Cây này của người ta 7tr cây của chú bao nhiêu mà so hê hê! :D
Đùa thế chứ cây Zi:K nó tựa tựa như TMB ZLC, nhưng xoáy hơn, giật cắm hơn, trợ lực xa bàn khác hơn TMB ZLC, đánh thì tiếng kêu vang khá to. Cá nhân anh đánh giá thì 7tr hơi chát, nhưng cũng đáng ngang với dòng TMB ZLC và Innerforce ZLC.
Hay bác giao thông cho em cây iner zlc đi em bù

Trainee

Đại Tá

Chi mà rườm rà thế, em nghe cũng thấy rối cả đầu. Chú em này trẻ khỏe, chân dài, chạy tốt, hẹn gặp bác ở đâu đó, chú chạy qua. Bác thủ sẵn cái cân, ok trọng lượng phát thì đút túi luôn.
Tiền nếu chú đó xông xênh thì sau khi bác lấy vợt, mình sẽ chuyển tiền cho chú ấy.
Còn chú ấy lăn tăn thì chuyển tiền giờ luôn để cọc hàng, nếu bác không ưng thì chú ấy chuyển trả lại. Cùng VCB thì mất 2.2K, còn khác VCB thì mất 22K lệ phí là cao nhất.
Nhưng em tin là mấy cây dòng đời mới này khó vượt nổi ngưỡng 90gr lắm. Nhiều khả năng là non 85gr, vì giờ thằng Butter hình như nó giảm tiêu chuẩn cân nặng của mấy em Innerforce rồi!

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Chi mà rườm rà thế, em nghe cũng thấy rối cả đầu. Chú em này trẻ khỏe, chân dài, chạy tốt, hẹn gặp bác ở đâu đó, chú chạy qua. Bác thủ sẵn cái cân, ok trọng lượng phát thì đút túi luôn.
Tiền nếu chú đó xông xênh thì sau khi bác lấy vợt, mình sẽ chuyển tiền cho chú ấy.
Còn chú ấy lăn tăn thì chuyển tiền giờ luôn để cọc hàng, nếu bác không ưng thì chú ấy chuyển trả lại. Cùng VCB thì mất 2.2K, còn khác VCB thì mất 22K lệ phí là cao nhất.
Nhưng em tin là mấy cây dòng đời mới này khó vượt nổi ngưỡng 90gr lắm
Thế cũng được, nhưng
Nhiều khả năng là non 85gr, vì giờ thằng Butter hình như nó giảm tiêu chuẩn cân nặng của mấy em Innerforce rồi!
thì không ổn chút nào, có khi lại phải đích thân đi chợ hoặc chơi dòng Inner đời cũ rồi

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Haizz, chả nói sớm, hôm qua thì có 2 cây, nhưng nay chỉ còn 1, và là cây Not for sale! :)
Bác này với mình không có duyên lắm, cách đây khoảng 2 tuần thì anh vẫn đang cầm chơi thử Innerforce ZLC hàng ngon JTTAA, nguồn Nhật, hình như là gốc đội tuyển thì phải, 9..gr luôn, nhưng do nẩy quá không hợp nên chú @archer mới bán. Âu cũng là cái duyên

Trainee

Đại Tá
Bác này với mình không có duyên lắm, cách đây khoảng 2 tuần thì anh vẫn đang cầm chơi thử Innerforce ZLC hàng ngon JTTAA, nguồn Nhật, hình như là gốc đội tuyển thì phải, 9..gr luôn, nhưng do nẩy quá không hợp nên chú @archer mới bán. Âu cũng là cái duyên
Ơ, theo thông số ở đây thì khả năng em này đạt chuẩn cỡ 90gr là rất cao bác Cá này. Vậy là em này thiết kế thiên theo em Inner ALC, nặng hơn dòng ZLC.
http://www.tabletennisdb.com/blade/butterfly-innerforce-al.html

Bình luận từ Facebook