HY-cần mua cốt vợt nittaku barwell fleet

tosiosHD

Đại Tá
Hình như đang lên cơn sốt Nittaku Barwell Fleet, thấy mọi người mua ầm ầm
+ Đúng rồi. Sốt đấy. Người Việt Nam hay chạy theo phong trào lắm mà. Jun thì đua nhau lên sàn, Barwell fleet thì tìm mãi ko thấy. Thực ra dòng cốt này mới ra mà, ít người chơi lắm, nên chủ topic muốn tìm cốt cũ thì hơi lâu đấy!

ngochan84

Đại Tá
Thì cũng muốn thử xem nó thế nào, vì thấy mọi người đăng lên nhiều quá. Chắc là phải đợi mọi người chán chơi thì mới có để dùng rùi

phungducthang

Đại Tá
+ Đúng rồi. Sốt đấy. Người Việt Nam hay chạy theo phong trào lắm mà. Jun thì đua nhau lên sàn, Barwell fleet thì tìm mãi ko thấy. Thực ra dòng cốt này mới ra mà, ít người chơi lắm, nên chủ topic muốn tìm cốt cũ thì hơi lâu đấy!
Lúc Barwell fleet lên sàn thì chả ai ngó ngàng, mấy hôm nay thì đua nhau tìm. Chả nhẽ bán lại kiếm lời... ha há!

Quạt mo

Đại Tá
:D
Bác cho em biết khi nào sốt @Quạt mo? Em gom hàng lâu quá rồi.

xenium

Trung Sỹ
Cao thủ nào không thuần được em này, thì nhượng lại cho mình
Cán st vào take.
Cán fl ra hùng hà mua.
Cho nhanh, chờ đợi mất sướng.

Attachments

713.4 KB · Đọc: 0

tosiosHD

Đại Tá

Em ơi! Em muốn sốt quạt mo ko? Em xây cho anh 1 cao đàn, mua cho anh 100.000
thẻ hương, cạo trọc đầu, mặc quần áo cực kỳ rách rưới lên trên cao đàn cầu trời ko mưa liên tục trong 3 tháng và nắng nóng từ 39-40 độ. Khi đó, thuỷ điện Hoà Bình, Sơn La sẽ cạn nước, nhiệt điện Phả Lại cũng hết than. Lúc đó em tung ra thị trường Quạt mo anh đảm bảo giá của em nó xấp xỉ szlc! Haha!

ngochan84

Đại Tá
ngày trước mình cũng tìm rùi nhưng không thấy ai bán cả, bây giờ nó hót thế này thì làm sao mà đến tay mình được chứ

shinichi_86

Trung Uý
Thực ra cây này ngày xưa giá hơi cao 4,2tr, lúc đó cũng có khá nhiều người chơi rồi, đánh khá hay, lúc đó cũng nhiều bác mua đánh thử rồi chuyển nhượng lại; tuy nhiên giá 4,2 tr vẫn là rào cản với người chơi. Giờ giá cốt hỗ trợ còn có 3,2tr, thực sự là rất đáng tiền để đánh.

Bình luận từ Facebook