HUẾ CẦN RA ĐI 2 EM Key sardius VÀ KEY TULPE

chajen_HD

Đại Uý
Nick cua chu thot con rat moi nhung lien lac noi chuyen cam thay cung de men,chan thanh nen minh da chuot bach cay TBS,hien hang van chua ve vi gdich vao cuoi tan co 2 ngay nghi,co le sang dau tuan se toi noi a...Than.

mebb0101

Trung Tá
A e co ai biet mat va gd voi chu thot k? E gui tien thu 2, chu thot bao gui roi ma toi nay t5 hag chua toi!!??
Cau mog dug bi an thit lua!! Hic

mebb0101

Trung Tá
Thu 2 e vo agribank chien tien wa vietcombank hue nhug phog gd thi o Quag tri.e hoi thi a ay noi we vo.va noi gui vot e roi.neu gui nhanh thi 48 g e nhan dc.con bjo hon 85 tieg ma co thay tam hoi dau? Dt thi k llac dc.haizz..

vodangnhatthanh

Trung Sỹ
Thu 2 e vo agribank chien tien wa vietcombank hue nhug phog gd thi o Quag tri.e hoi thi a ay noi we vo.va noi gui vot e roi.neu gui nhanh thi 48 g e nhan dc.con bjo hon 85 tieg ma co thay tam hoi dau? Dt thi k llac dc.haizz..

bác yên tâm đi em chuển hang rồi niéu thứ 2 mà bác chưa nhân được hàng em trả tiền lại cho bác nhé vì bận công việc quá không lên diển đàn được mong bác thông cảm thank

subin

Đại Tá
bác yên tâm đi em chuển hang rồi niéu thứ 2 mà bác chưa nhân được hàng em trả tiền lại cho bác nhé vì bận công việc quá không lên diển đàn được mong bác thông cảm thank
chụp hình hóa dơn chuyển cho bác ấy yên tâm

nvdu574

Thượng Tá
hj...hj
tuple co bao loại VD: Tuple 7007 hay Tuple T7007; tuple 420 vv.....v.vvvv
chứ giao thế khác gì bảo bán Bướm không

Bình luận từ Facebook