Hôm nay có gì Mới ???

Drhongson

Đại Tá
22h đêm qua Satthu@ phone vào báo tin đã an vị tại Hà nội , Tùng gởi lời cám ơn các anh em đã nhiệt tình giao lưu ,hẹn sớm tái ngộ .
Vậy là đã hết mấy ngày quậy tưng mấy xới Hoàng Hoa Thám , Ga Sài gòn , 175 , Đầu máy , hôm nay Tùng đi rồi, thấy lòng trống vắng ...

Riêng Bình chuyengietsao thì mình đã gởi cho Chức Nhoveem , Chức hứa sẽ chăm sóc kỹ càng ,
đảm bảo nếu thích giao lưu là sẽ có vài chục cao thủ tiếp chiêu , khỏi lo buồn tay ngứa cẳng .

satthu@

Thượng Sỹ
22h đêm qua Satthu@ phone vào báo tin đã an vị tại Hà nội , Tùng gởi lời cám ơn các anh em đã nhiệt tình giao lưu ,hẹn sớm tái ngộ .
Vậy là đã hết mấy ngày quậy tưng mấy xới Hoàng Hoa Thám , Ga Sài gòn , 175 , Đầu máy , hôm nay Tùng đi rồi, thấy lòng trống vắng ...

Riêng Bình chuyengietsao thì mình đã gởi cho Chức Nhoveem , Chức hứa sẽ chăm sóc kỹ càng ,
đảm bảo nếu thích giao lưu là sẽ có vài chục cao thủ tiếp chiêu , khỏi lo buồn tay ngứa cẳng .

Trước đây, satthu@ có dịp vào Sài gòn nhưng hồi đấy còn sinh viên. Bây giờ vào sài gòn có chút gọi là công việc, được các anh em Sài Gòn đón tiếp, đưa đi giao lưu khắp các sới rất nồng hậu và những tình cảm chân thành. Thời gian 1 tuần lễ trôi qua thật nhanh, đã để lại trong Satthu@ những kỷ niệm, những tình cảm thật khó quên! Đặc biệt là bác Dr Hong Son, lần đầu gặp mặt nhưng qua diễn đàn, như đã quen từ lâu và quả thật giang hồ đồn thổi không sai bởi đam mê và nhiệt tình của bác Sơn đã để cho Satthu@ ấn tượng mạnh trong lần gặp gỡ này!
Bác Hà Trưởng bản - sinh năm 1957 - Đinh dậu nên chức Vua gà - Gà trưởng bản thì không thể sai được. Satthu@ đã đc giao lưu với bác và a Cường anti ở HN, Bác trưởng bản rất nhẹ nhàng, nhưng uy tín thì trong diễn đàn ai ai cũng biết.
Qua chuyến du đấu Viễn chinh kỳ này, satthu@ gửi lời cảm ơn chân thành và sâu sắc tới tất cả các a e Sài Gòn: bác Hà trưởng bản, chú Dr Sơn, Huy redbull, Duy kiến trúc, a Cường anti, Đạo ma,.....các chủ sới clb như a Tiến lực sỹ, a Hoàng tàu, a Trung Thảo.... đã ko tiếc thời gian quý báu, sắp xếp công việc để giao lưu với @. Chúc cho các sới ngày càng hoạt động sôi nổi, mạnh mẽ, là điểm đến yeu thích của a e bóng bàn. Chúc các a e không ngừng nhiệt huyết, trình bóng ngày càng lên, trình bia ngày càng khủng. Mong rằng diễn đàn ngày càng phát triển, là 1 sân chơi bổ ích, kết nối đam mê, rộng mở tình bạn!!! thèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Bia

Drhongson

Đại Tá
Tấm hình này kết a Drson quá. Bia Bia hihihi

Kết quả đầu bạc hay bộ râu trắng phờ phạc hả chú ?
Tùng satthu@ cứ xuýt xoa mãi vì không đuoc nếm gai công của Saridao .
Vài bữa Bình chuyengietsao quay về , Sao Hải nhớ đến nộp mạng nhé .

Drhongson

Đại Tá
Tin mới nhận đuoc , Bình Chuyengietsao sau mấy hôm tắm biển giao lưu với bầy cá mập xứ biển Vũng tàu ,
sáng nay anh đang lọ mọ lên tàu cánh ngầm bơi về Sài gòn . Cường amti và 1 số SAO đang bày binh bố trận
tiếp chiêu .

saridao

Super Moderators
Kết quả đầu bạc hay bộ râu trắng phờ phạc hả chú ?
Tùng satthu@ cứ xuýt xoa mãi vì không đuoc nếm gai công của Saridao .
Vài bữa Bình chuyengietsao quay về , Sao Hải nhớ đến nộp mạng nhé .

Tiếc là những giờ giao lưu là những giờ e phải đi làm, thú thực dạo này e quá bận nên không thể đi chơi bóng được,
Nhưng e vẫn theo dõi hành trình của bác Tùng satthu@ hàng ngày đấy, Nếu có duyên gặp thì bác Tùng phải cho e 3 bóng ấy chứ
Laplaitratu cho e 3 bóng mà e còn ra đi thanh thảnh :)
Hôm qua đi đám cưới con trai chị Nga gai (gaibongban) e có gặp bác Tuấn anti và a Trung Thảo . có nghe kể về các trận giao lưu tại sới 175 rất vui. đặc biệt là bác Tuấn anti rất ấn tượng với lối đánh moi móc khó chịu của bác Tung@.

Last edited:

Drhongson

Đại Tá
Hôm nay Bìnhchuyengietsao cùng anh Giang , là anh ruột , 1 cựu tuyển Hải dương quay lại Sài gòn ,
sau màn cafe , RƯỢU Sâm với các anh em Cường amti , KTT , Tiến Thuận , Tùng Q7 ...
anh em kéo vào Đầu máy giao lưu hết mình .
Sáng mai Bình lại đi Vũng tàu thăm cha mẹ , Chủ nhật anh lên máy bay về Bắc .
Bình nhờ mình gởi lời cám ơn tới tất cả anh em khắp nơi đã nhiệt tình giao lưu bàn to bàn nhỏ .
Đặc biệt cám ơn bác Hà trưởng bản và anh Cường amti đã luôn có mặt trên từng cây số
làm ấm lòng chàng lữ khách phương xa . Bình gởi lời kính mời các anh em , các bác Sài thành có dịp rảnh ra Hải dương
sẽ tận tình chủ khách .

Last edited by a moderator:

saridao

Super Moderators
Theo tin mật báo từ CIA. Bác drhongson đã có mặt tại HN. Không biết ở ngoài đó tiếp đón bác ấy thế nào mà ko nghe tin tức gì Bia. Không biết có Triển Chieu nào đi chung nữa không các bác...

saridao

Super Moderators

saridao

Super Moderators
Tình hình bộ ba Drhongson, Hà cuongphongnitaku, Cường anti ra HN bị a e ngoài đó bắt cóc nhậu nhẹt suốt ngày nên chưa có thời gian online họp báo.....
Các bác choi nhớ giữ mình để còn sức về SG đánh giải gà nhé. Mong tin các bác lắm đó.....

Drhongson

Đại Tá
Qua nay có Phương Đồng tháp lên Sài gòn giao lưu , Phương là tay vợt cứng cựa( chỉ dưới tay mấy tay tuyển tỉnh Đồng tháp ).
Đuoc ngồi lai rai tám chuyện pingpong với anh thật lý thú , hôm nay Phương đang giao lưu tại xới 175 với các hảo thủ Cường anti , Tiến Thuận , Kỳ gòvap,
còn có Tân râu , Diệp Thế Lân , Huy nexy ,Dr Đức , Toại chelsea ... đang tiếp tay ứng chiến .
Mong Phương có những ngày ở Sài thành thật vui sướng

thinhnguyen

Đại Tá
Qua nay có Phương Đồng tháp lên Sài gòn giao lưu , Phương là tay vợt cứng cựa( chỉ dưới tay mấy tay tuyển tỉnh Đồng tháp ).
Đuoc ngồi lai rai tám chuyện pingpong với anh thật lý thú , hôm nay Phương đang giao lưu tại xới 175 với các hảo thủ Cường anti , Tiến Thuận , Kỳ gòvap,
còn có Tân râu , Diệp Thế Lân , Huy nexy ,Dr Đức , Toại chelsea ... đang tiếp tay ứng chiến .
Mong Phương có những ngày ở Sài thành thật vui sướng
===============
ghê dữ dzaay trời..... cho kết quả lên đi nhe anh dr son yêu dấu..

thelanqb

Moderator
Hôm nay, VĐV số 1 tỉnh quảng bình là Truơng Minh Tấn đã chính thức thành hôn với người đẹp Thương Huyền.
Không khí buổi tiệc thật ấm cúng nhưng không kém phần sôi nổi như một séc bóng bàn.
cả nhà cùng nâng cốc chúc mừng đôi bạn trẻ nào :)
Bia Bia Bia Bia

Last edited:

Drhongson

Đại Tá
Sáng nay xem tivi thấy tin CHÀNG TRAI số 1 thế giới NICK VỤJICIC (không tay không chân mà làm đuoc mọi điều kỳ diệu )
tháng 5 này sẽ đến Việt nam .
Một tin thật hay , sẽ có tác động thật lớn đến giới trẻ Việt nam đây .
Các bạn chuẩn bị đón chào khách quý nhé .

Drhongson

Đại Tá
Hôm nay mình đang đi Vũng tàu mấy bữa xả hơi , không online để tịnh tâm tĩnh trí dồn sức tắm biển ,
nhưng Bác Hà trưởng bản cùng Cường anti Phone liên tục giục về Sài gòn tiếp khách quý . Vào Đầu máy
gặp ngay mấy vị Hướng (xới Kim Lan của bác Hùng Ca ) , Hiệp Mod Bắc Ninh , và nổi bật cộm cán nhất là DUONG CO NUONG .
Thế là mấy anh em tay bắt mặt mừng tíu tít chuyện Trời Nam đất Bắc , rồi xúm lại thịt lẫn nhau tưng bừng bàn bóng bàn bia .
Cám ơn các bạn Cường anti , Hoàng tàu , Phát lucky , Huy @ , Bảo Tú , Vân Anh , Đạo ma, Duy Thanh , Phú sóc , Hàng Đức Lương ...
đã nhiệt tình rôm rả cùng các vị khách quý tới khuya .

Mình sẽ theo dõi lịch hoạt động của khách để giới thiệu anh em mình cùng giao lưu .

mask2009

Thiếu Uý
Hôm nay mình đang đi Vũng tàu mấy bữa xả hơi , không online để tịnh tâm tĩnh trí dồn sức tắm biển ,
nhưng Bác Hà trưởng bản cùng Cường anti Phone liên tục giục về Sài gòn tiếp khách quý . Vào Đầu máy
gặp ngay mấy vị Hướng (xới Kim Lan của bác Hùng Ca ) , Hiệp Mod Bắc Ninh , và nổi bật cộm cán nhất là DUONG CO NUONG .
Thế là mấy anh em tay bắt mặt mừng tíu tít chuyện Trời Nam đất Bắc , rồi xúm lại thịt lẫn nhau tưng bừng bàn bóng bàn bia .
Cám ơn các bạn Cường anti , Hoàng tàu , Phát lucky , Huy @ , Bảo Tú , Vân Anh , Đạo ma, Duy Thanh , Phú sóc , Hàng Đức Lương ...
đã nhiệt tình rôm rả cùng các vị khách quý tới khuya .

Mình sẽ theo dõi lịch hoạt động của khách để giới thiệu anh em mình cùng giao lưu .
mấy hôm không thấy Dr post bài cháu tưởng sang TQ luyện tuyệt kỹ hóa ra là đi phởn.....

Drhongson

Đại Tá
mấy hôm không thấy Dr post bài cháu tưởng sang TQ luyện tuyệt kỹ hóa ra là đi phởn.....

Đời sống bóng bàn luôn biến ảo sinh động , nào chỗ này chỗ kia có giải đấu , giao lưu ,
nào có anh chị em nơi này nơi khác đi xa giao đấu ...
Mình luôn khoái nhất cái không khí giao lưu hòa đồng giữa << các nền văn hóa bóng bàn>>với nhau .
Ví dụ tháng 3 này có biết bao nhiêu anh em miền Nam ra Hà nội đánh giải Xuân An , rồi Tùng satthu@, Bình Chuyencúngsao, Hiệp asc , Dươngconuong vào Sài thành, nào Hiến saigon fc ra xứ Quảng kiếm cá nục bị anh em
Quảng nam Đà nẵng quần cho phờ phạc , nào Bác Hang Ruoi đánh Đông dẹp Bắc quyết giữ vững danh hiệu Vua Nộp danh giá , hì ...
rồi tin tức An còi làm ra vợt mới , rồi bác Hùng Ca với lò vợt danh tiếng ,
rồi anh Hung hanoi thông báo sắp có giải lớn ở Đà lạt ... rồi giải Gà , giải Cú mừng sinh nhật diễn đàn ...
... tất cả như những nốt nhạc vui vẻ mới mẻ cùng hòa tấu thật sướng tai sướng mắt sướng lòng.

Bình luận từ Facebook