Hội Viscaria

Trạng .... CÁ

Đại Tá
:) em thừa 1 em H3 market đen 40 của HC, lần trước bác ngó roài đó :D thích thì lúc nào em cầm đi cho, tặng bác luôn. chứ chờ em nhích H3 market mới cho bác thì chắc còn lâu lắm bác ợ. Em bg chỉ sướng H8 thoai :p
Miếng đó nổi gai chưa, hay còn mới, đánh được bao lâu rồi ?

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Òa, về mặt quang học e để ý kỹ lại chút thấy trái hơi lép với phải, tưởng nó làm bên trái mỏng để gắn mút Tàu đánh cho nó có cảm gioác :D
Em tưởng thế thì phải là bên mặt phải chứ, vì Tàu thường gắn FH mà ?

Bác có ZJK Rồng xanh đánh thấy thế nào, xưa em đánh thử 1 lần rồi bỏ luôn, không dùng lại nữa

ducmthai

Trung Uý
Em tưởng thế thì phải là bên mặt phải chứ, vì Tàu thường gắn FH mà ?

Bác có ZJK Rồng xanh đánh thấy thế nào, xưa em đánh thử 1 lần rồi bỏ luôn, không dùng lại nữa
Trái phải là chiếu theo cái hình bác ạ, e tưởng bên trái hình là mặt FH (kéo lụa), bên phải hình là BH, nhưng bác bảo là ngược lại. Còn của e thì mặt kéo lụa có hơi lép chút :D

Chưa oánh Vis bao giờ nên e k so sánh dc bác ạ, nhưng e cũng thấy tự tin và an toàn, bóng dội vào vợt rung hơn cho cảm giác bóng tốt hơn cây PG7 vừa bán :p có điều lùi ra xa bàn e đánh k quen, đánh bóng xong cứ sợ nó sụp hoặc xoáy ra ngoài :(

nvh78

Đại Tá
Trái phải là chiếu theo cái hình bác ạ, e tưởng bên trái hình là mặt FH (kéo lụa), bên phải hình là BH, nhưng bác bảo là ngược lại. Còn của e thì mặt kéo lụa có hơi lép chút :D

Chưa oánh Vis bao giờ nên e k so sánh dc bác ạ, nhưng e cũng thấy tự tin và an toàn, bóng dội vào vợt rung hơn cho cảm giác bóng tốt hơn cây PG7 vừa bán :p có điều lùi ra xa bàn e đánh k quen :(
Chà FH 729 42 độ đánh ổn ko vậy bạn?đánh xa chắc thiếu lực?Đang có cây ZZKRX nhưng chưa đánh do vẫn còn bận đang đánh giải.

ducmthai

Trung Uý
Chà FH 729 42 độ đánh ổn ko vậy bạn?đánh xa chắc thiếu lực?Đang có cây ZZKRX nhưng chưa đánh do vẫn còn bận đang đánh giải.
729 Battle 42 độ hả bác? Đánh tuyệt vời bác ạ, nó 2.1mm nên rất cảm giác, có thể cảm nhận được vị trí bóng dội trên vợt, e dán = keo thường nên nó k bị bì bì như mặt Ten 05

nvh78

Đại Tá
729 Battle 42 độ hả bác? Đánh tuyệt vời bác ạ, nó 2.1mm nên rất cảm giác, có thể cảm nhận được vị trí bóng dội trên vợt, e dán = keo thường nên nó k bị bì bì như mặt Ten 05
Có lẽ cũng đợt tới cũng phải kiếm mặt 729 đánh lại xem sao.Trước cũng đánh 729,chả bao giờ lo bóng ra ngoài bàn,mà chỉ lo thiếu lực thôi

Bbtayninh

Thượng Tá
Cho mình tham gia hội vis với. Mình đánh vis được7 năm rồi.

Attachments

260.7 KB · Đọc: 0

Bbtayninh

Thượng Tá
Thâm niên cao...Chụp cây của bạ rõ nét lên cho CÁ nó thèm bạn
Thâm niên cao...Chụp cây của bạ rõ nét lên cho CÁ nó thèm bạn ơi,mờ quá!.:eek::eek:
minh chụp bằng dt. Cây của mình tem bạc nhưng 96g. Trong mấy năm mình củng thử mấy em vis rồi nhưng em này nhan sắc dù xuống cấp vẫn thấy thich hơn máy em nhẹ cân. Hiiii

Bbtayninh

Thượng Tá
Minh chụp bằng đt nên hơi mờ. Tối về mình chụp lại toàn thân để ae chém hii. Nhưng máy năm xài vic mình thích vợt nặng cây mình 96g.hiii minh đánh fh rz7,bh ten 05.

Bình luận từ Facebook