Hội Viscaria

Trạng .... CÁ

Đại Tá
VIS ở tay a thì hơi khó. Vì e đã ngộ ra được nhiều điều nên từ từ e cũng biết điểm mạnh, điểm yếu của nó...
Khó cho a quá rồi :rolleyes:
Trước đây 3 tháng mày cũng nói thế khi cầm YEO 5, cách đây một tháng mày không nói gì khi đánh YEO 7, lại đợi 6 tháng nữa vậy ... :D

dungatvt

Thượng Tá
Luôn giữ sạch, không dùng nữa phải dán nilon đảm bảo không bị hở tiếp xúc không khí bác nhé. Nên mua một cái dán vợt có dính khoảng 30k thôi
Bác cho em hỏi vậy khi đang đánh thì mặt vợt tiếp xúc với không khí rồi, nó có bị giảm chất lượng không bác?

Trainee

Đại Tá
Bác cho em hỏi vậy khi đang đánh thì mặt vợt tiếp xúc với không khí rồi, nó có bị giảm chất lượng không bác?
Bác tìm cách nào để khi đánh nó cũng không tiếp xúc không khí thì chia sẻ anh em với! Hay bác có cách để chạy xe mà lốp không mòn cũng chỉ cho em luôn :D

dungatvt

Thượng Tá
Bác tìm cách nào để khi đánh nó cũng không tiếp xúc không khí thì chia sẻ anh em với! Hay bác có cách để chạy xe mà lốp không mòn cũng chỉ cho em luôn :D
Ý mình là mỗi lần đánh thì tiếp xúc với không khí một ít, chất lượng giảm một ít. Vậy có cách gì để phục hồi lại không, chứ nếu không thì sẽ nhanh hỏng.

Trainee

Đại Tá
Ý mình là mỗi lần đánh thì tiếp xúc với không khí một ít, chất lượng giảm một ít. Vậy có cách gì để phục hồi lại không, chứ nếu không thì sẽ nhanh hỏng.
Một ngày bác đánh độ 2h, Còn 22h vất không. Nếu bác giữ tốt thì độ bền là đủ hài lòng, em nói VD 24 tuần. Vậy nếu bác không giữ gìn để nó tiếp xúc KK 24 tiếng tức là gấp 10 lần lên thì nó còn 3 tuần là bình thường.

Trainee

Đại Tá
Phục hồi thì có cách tune, boost, nhưng mất công quá. 5, 700K cho 6 tháng là được rồi bác. Rẻ chán so đánh mặt Đức, Nhật.

dungatvt

Thượng Tá
Phục hồi thì có cách tune, boost, nhưng mất công quá. 5,00K cho 6 tháng là được rồi bác. Rẻ chán so đánh mặt Đức, Nhật.
Mình cũng có một em viscaria, chắc hôm nào thử chơi mặt tàu xem sao. Bác mua mặt tàu ở đâu thế, dùng loại nào?

Trainee

Đại Tá
Mình cũng có một em viscaria, chắc hôm nào thử chơi mặt tàu xem sao. Bác mua mặt tàu ở đâu thế, dùng loại nào?
Em túm đại một mặt H3-50 của thằng ku archer hôm ra HN.
Bác chơi mặt Tàu loại gì, đặt của ông @lamtq đi. Chơi loại lai lai mà không phải tune ấy cho dễ chơi. Bác chơi ưng thì giữ luôn, em mượn chơi thử xem sao, còn chơi không ưng thì chuyển qua em với giá bán lại mặt cũ như trên diễn đàn, hê hê. Share tiền cho rẻ, dạo này đói kèm quá :D

QuangHung

Đại Tá
Em túm đại một mặt H3-50 của thằng ku archer hôm ra HN.
Bác chơi mặt Tàu loại gì, đặt của ông @lamtq đi. Chơi loại lai lai mà không phải tune ấy cho dễ chơi. Bác chơi ưng thì giữ luôn, em mượn chơi thử xem sao, còn chơi không ưng thì chuyển qua em với giá bán lại mặt cũ như trên diễn đàn, hê hê. Share tiền cho rẻ, dạo này đói kèm quá :D
Cao Nhân đây rồi. .nhìn ava thấy giống con Cáo haha.. Like mạnh :D

QuangHung

Đại Tá
Ngửa mặt than trời, đói quá đó :(
Thế đổi lại nhé, giờ mình mua mặt mới về, chơi thử, nếu ko ưng thì ông ấy đổ vỏ :D
Cái này ở 2 Bác với nhau..E ở ngoài cổ vũ thôi. .bền. .độc và kinh tế thì theo kn mà E hỏi vài Bác siêu Tàu thì cứ H3 pro lót cam mà Fang thôi. .39,40 thì dễ chơi và dễ kết hợp cốt hơn 41.. trước E chơi TG3 Neo market ..mới chuyển sang H3 vài bữa thấy đòn nó ác hơn nhưng khó chơi hơn hẳn :D

Trainee

Đại Tá
Cái này ở 2 Bác với nhau..E ở ngoài cổ vũ thôi. .bền. .độc và kinh tế thì theo kn mà E hỏi vài Bác siêu Tàu thì cứ H3 pro lót cam mà Fang thôi. .39,40 thì dễ chơi và dễ kết hợp cốt hơn 41.. trước E chơi TG3 Neo market ..mới chuyển sang H3 vài bữa thấy đòn nó ác hơn nhưng khó chơi hơn hẳn :D
Chiều nay mình đánh thử 10' cây Absolum + H3 Pro thấy ổn phết, cứ kêu tàu thiếu lực, nhưng thật tình mình giật những quả ngắn, nhủ mạnh chả kém mặt Đức Nhật mấy. Còn với trình cùi mía E, F thì tuy bạt nó không sấm sét bằng, nhưng bù lại bạt rất chuẩn, bạt tới quả thứ 2, 3 thì bên kia cũng xong.
Trước giờ mình cứ ghét Tàu vì mấy vụ tune, nhưng giờ sinh ra các dòng khỏi cần tune thì nghiêm túc cân nhắc nó.

Bình luận từ Facebook