Hội Viscaria

Status
Không mở trả lời sau này.

langngoi

Đại Tá
Hàng này nghe quảng cáo là của VĐV đánh, cũng chả biết mình có được bằng nửa nó không, nhưng có tí oai ... NHƯ CÓC :p
hi hi, butter làm ra cái cốt vis mà gặp toàn người chơi như em thì chắc nó hối hận lắm :p, từ ngày em cầm vis, em chả muốn mó vào cốt của ai cả kể cả là vis của người khác :p

Trạng .... CÁ

Đại Tá
hi hi, butter làm ra cái cốt vis mà gặp toàn người chơi như em thì chắc nó hối hận lắm :p, từ ngày em cầm vis, em chả muốn mó vào cốt của ai cả kể cả là vis của người khác :p
Tao cũng hi vọng con này là con cuối để tập trung vào kỹ thuật, cho đi ở hết ... đến khi thằng khác thay ZJK vô địch thế giới với kỹ thuật mới :p:p:p:p

Trạng .... CÁ

Đại Tá
CN mà anh, vì thằng đối bị đau tay, hoặc bị em fang vào c...him hôm nọ vẫn còn chấn thương :p

Mai nó ăn hỏi, nên nó không trốn được, gọi điện cho em liên tọi nhưng không được ra khỏi nhà sợ ... chó cắn:D

CN nó đi đánh giải về lại làm phục vụ anh em kỹ lưỡng hơn:)

lamtq

Đại Tá
Khoe hàng
View attachment 42670 View attachment 42671 View attachment 42672

Đời M 93gr hàng JTTAA được @lamtq bảo lãnh.

Ngon không nhỉ ?
cốt butter làm ở nhựt hổng lẽ lại ko jttaa :p. nồi đồng nấu ốc, nồi đất nấu ếch
bác luyện vài chục lần khắc ko nhịu :p same như là butter là hàng nhật, hàng nhât là jttaa đó mừ
Thằng đó "dở hơi ăn cám lợn" , chấp làm j @langngoi ơi

ducnm

Đại Tá
Em cũng gần giống bác này! Từ ngày cầm vis , em chỉ thích có một em Super Vis thoi, Ko thích super khác :))

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Vấn đề ở chỗ nó nhiều bước giá Bác ah..trên 5 chai..hay gần chục chai..hay trên chục chai... E muốn biết nó khoảng nào..mà đã thích, đam mê thì chỉ cần nổ 1 con bạch thủ thôi haha..:D:D:D
VIS đồng của em chỉ hơn VIS bạc tí thôi, hé hé :p Dân công chức tiền đâu mà chạy đua vũ trang với mấy thằng NGO bác ơi, kệ thôi, mình đi săn hàng ôi về dùng tạm ah:D
Xạo loz

Last edited:
Status
Không mở trả lời sau này.

Bình luận từ Facebook