Hội Viscaria

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Nghe có vẻ vô lý nhưng đã kiểm nghiệm thực tế:

DARKER LEGATO 2A cấu tạo 5 lớp OUTER to INNER : limba - walnut - balsa - walnut - limba nhưng nẩy và ít ngậm hơn ZJK ALC, chưa thèm tính VIS

Trainee

Đại Tá
Nghe có vẻ vô lý nhưng đã kiểm nghiệm thực tế:

DARKER LEGATO 2A cấu tạo 5 lớp OUTER to INNER : limba - walnut - balsa - walnut - limba nhưng nẩy và ít ngậm hơn ZJK ALC, chưa thèm tính VIS
Cây HC toàn gỗ đó có ngậm đâu. Nhưng mấy cây vợt dán sẵn của bọn Butter và Donic, em đánh thử thấy ngậm lắm. Bữa rồi cầm một cây vả trái vào ầm ầm, ngon hơn cả TMB, KLHS chỉ là ko xoáy lắm.
Tiện hỏi bác là cây Hùng Ca từng lớp thế nào nhỉ. Cán ra sao nữa? Mặt nó dán sang KLHS lại hụt tý nhỉ?
Em hỏi cây HC vì để nó ở tủ thì chủ tủ cũng muốn biết rõ nó càng nhiều càng tốt. Post thêm cái hình tổng thể chỗ em nó đang nằm :D

Attachments

889.9 KB · Đọc: 0

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Cây HC toàn gỗ đó có ngậm đâu. Nhưng mấy cây vợt dán sẵn của bọn Butter và Donic, em đánh thử thấy ngậm lắm. Bữa rồi cầm một cây vả trái vào ầm ầm, ngon hơn cả TMB, KLHS chỉ là ko xoáy lắm.
Tiện hỏi bác là cây Hùng Ca từng lớp thế nào nhỉ. Cán ra sao nữa? Mặt nó dán sang KLHS lại hụt tý nhỉ?
Em hỏi cây HC vì để nó ở tủ thì chủ tủ cũng muốn biết rõ nó càng nhiều càng tốt. Post thêm cái hình tổng thể chỗ em nó đang nằm :D
Cây HC gỗ lõi là gỗ thuần Việt, ZJK ALC clone từ dáng vóc, cảm nhận đến cán, chỉ có outerply là Hinoki thôi, không có ALC. Anh phải để cây ZJK ALC ở chỗ bác Hùng Ca hơn 2 tuần để bác đo trong suốt quá trình làm vợt, chỉ lấy cây ZJK ALC về khi đã hoàn thành toàn bộ nhé.

HC thuần Việt trừ gỗ mặt là Hinoki.

Mặt KLHS lớn hơn tí nhé, ZJK ALC mặt nhỏ, hình như là chuẩn, tra trên google.

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Gỗ mặt ngoài của HC là HINOKI đã không ngậm rồi, chưa kể gỗ lõi không phải là Balsa mà là gỗ thuần Việt nhé, hình như là gỗ sung.

Trainee

Đại Tá
Bọn gà lạ thật!tung ra hòn sỏi mà vẫn xô tới mổ và nhuốt chửng ngay,chắc vẫn nghĩ là thóc
Em lâu lâu vẫn thế bác à. Không giầu được là vì thế, có điều trong diều gà cũng cần có sỏi bác à ! :D

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Dẫn chứng ngược lại:

TRÁNH YÊU TỪ CÁI NHÌN ĐẦU TIÊN BẰNG CÁCH NHÌN LẠI LẦN THỨ HAI

Yêu rồi mà còn nghi ngờ được thì đếch phải yêu:

TÌNH YÊU THÌ CHỈ CÓ MỘT NHƯNG CÁI GIỐNG NHƯ TÌNH YÊU THÌ LẠI RẤT NHIỀU

Chưa bao giờ em nghi ngờ là mình ngu ngốc, nhưng những hành động ngu ngốc thường đem lại những kết quả không đến mức ngu ngốc, dù tỉ lệ không cao:eek:

QuangHung

Đại Tá
Dẫn chứng ngược lại:

TRÁNH YÊU TỪ CÁI NHÌN ĐẦU TIÊN BẰNG CÁCH NHÌN LẠI LẦN THỨ HAI

Yêu rồi mà còn nghi ngờ được thì đếch phải yêu:

TÌNH YÊU THÌ CHỈ CÓ MỘT NHƯNG CÁI GIỐNG NHƯ TÌNH YÊU THÌ LẠI RẤT NHIỀU

Chưa bao giờ em nghi ngờ là mình ngu ngốc, nhưng những hành động ngu ngốc thường đem lại những kết quả không đến mức ngu ngốc, dù tỉ lệ không cao:eek:
Toàn rào trước đón sau..A tởm vãi. .Chắc văn trường AMS :D

Bình luận từ Facebook