Hội Viscaria

Status
Không mở trả lời sau này.

HOANG MINH

Đại Tá
dạ , thank bác nhưng như thế thì khi dán lại có cần lột keo sữa k ạ , và thời gian dán lại là khoảng bao lâu vậy ạ
Với mình thì khi dán lại sẽ lột hết keo cũ ở trên mặt và trên cốt. Còn thời gian thì không cần cụ thể, nếu đánh không ưng ý là lột ra dán lại dù mới dán vài ngày. Còn ưng ý rồi thì sau một thời gian bạn đánh bóng thấy bóng hiền hơn trước, thì nên lột ra dán lại là vừa.

sunsukeqn25

Thượng Tá
Vì mục tiêu lên bóng nên anh sẽ sửa kể từ ngày hôm nay :).
Mà cũng ngộ, hôm qua cầm cây Vis của em nó lại cứng, ko cảm thấy mềm và rung. Không lẽ Vis seri M & N khác nhau nhiều thế. Gần như cốt carbon.
dạ e cũng lạ, cây của a rung mạnh, cây e lại cầm chắc chắn, nên e kê chặn rất thích a :p

Trạng .... CÁ

Đại Tá
thế mà cây e lại chẳng rung tí nào luôn, mà đợt e đánh cây đồng cũng như vậy, hôm bữa cầm thử của a @HOANG MINH mới giật mình sao nó rung quá :(
Rung nhiều hay ít cũng phụ thuộc vào mặt lắp trên đó nữa, vì mình chơi toàn H3 nên các cốt khác nhau là biết ngay, nhưng ngày trước BH không cố định, nên mới nhận ra là mặt khác nhau cũng gây ảnh hưởng lớn đến cốt vợt

HOANG MINH

Đại Tá
Rung nhiều hay ít cũng phụ thuộc vào mặt lắp trên đó nữa, vì mình chơi toàn H3 nên các cốt khác nhau là biết ngay, nhưng ngày trước BH không cố định, nên mới nhận ra là mặt khác nhau cũng gây ảnh hưởng lớn đến cốt vợt
Em va @sunsukeqn25 deu dung H3 Market. The moi la. Cai tinh mem deo rung ko thay tren cay do. Em nghe noi Vis M gan giong voi Vis dong. Ma hong le no cung ngac vay sao???

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Em va @sunsukeqn25 deu dung H3 Market. The moi la. Cai tinh mem deo rung ko thay tren cay do. Em nghe noi Vis M gan giong voi Vis dong. Ma hong le no cung ngac vay sao???
VIS M đứng giữa N và L, N thì không nói, chán, K và L và các đời trước đó mới giống, gần giống đồng, chứ M thì chỉ gọi là tạm được thôi.

Nếu khó tính và chịu khó, nên kiếm một em K, L về thử sẽ thấy bác ạ

sunsukeqn25

Thượng Tá
VIS M đứng giữa N và L, N thì không nói, chán, K và L và các đời trước đó mới giống, gần giống đồng, chứ M thì chỉ gọi là tạm được thôi.

Nếu khó tính và chịu khó, nên kiếm một em K, L về thử sẽ thấy bác ạ
chắc bữa nào e cũng phải đi thử những cây vis khác xem sao, thấy cây của e so vs cây của a @HOANG MINH chẳng giống nhau tí nào :p

Status
Không mở trả lời sau này.

Bình luận từ Facebook