Hội Viscaria

Status
Không mở trả lời sau này.

Trạng .... CÁ

Đại Tá
hihi , ra thế , thấy quả giật của bác nay tròn , mạnh và chuẩn vậy mà , chắc bác luyện ở đâu chứ ít đánh thì k dc như vậy .hahaa
Bế quan luyện công, tìm được một hang ở gần nhà, nhờ mấy Tiến sĩ đứng chặn hộ, tập theo kiểu tự kỷ thôi, ngon rồi mới ra CLB thử nghiệm, được thì dùng, chưa được thì lại luyện tiếp

Bế quan luyện công, tìm được một hang ở gần nhà, nhờ mấy Tiến sĩ đứng chặn hộ, tập theo kiểu tự kỷ thôi, ngon rồi mới ra CLB thử nghiệm, được thì dùng, chưa được thì lại luyện tiếp
hehe , chắc lại luyện ở ngoại ngữ ui , nghe bảo có e hotgirrl chơi ở đó , hotboy e có cửa k bác , haha

lamtq

Đại Tá
Koto vân nhuyễn như này rất là ngon. Cắn xoáy, control đều tốt mà ko thiếu lực,lều phều như mấy cây gỗ non hay khô như mẩy e vảy Rồng lộn

trong hội có bác nào đánh vis mà k đánh tàu cho e xin cảm nhận quả FH có hiểm k , trước e đánh cây tmb t5000 và tmb alc thấy fh vẫn hiểm , từ khi chuyển qua vis e đánh ten , e giật cảm giác rất mạnh mà thực tế bóng k dc mạnh như lực mình phát ra , e biết pần lớn do kĩ thuật của e , nhưng e muốn hỏi các bác thêm về quả FH với vis mà k chơi tàu nó so với cốt khác thì như thế nào ạ

Cán VIS có ở Petr Korbel là chắc chắn, sao không chơi Pert Korbel, vì nó được các hảo thủ châu Âu dùng mà ????

Tất nhiên là yêu mới chơi hay được, nhưng đừng đưa tình cảm vào khoa học, vì tình cảm không thể có dấu bằng
hihi , thank bác , để e khổ luyện cho người kiếm hợp nhất chắc sẽ mạnh dc , e cầm vis bắt giao bóng bằng flick nó hay bác ạ

aunhh

Đại Tá
Có nhiều cây đánh Đức Nhật giống VIS mà hay hơn VIS, sao cứ phải ôm VIS làm gì nhỉ ???
Thế có phải là bắt tội mình không ?
Cán VIS có ở Petr Korbel là chắc chắn, sao không chơi Pert Korbel, vì nó được các hảo thủ châu Âu dùng mà ????

Tất nhiên là yêu mới chơi hay được, nhưng đừng đưa tình cảm vào khoa học, vì tình cảm không thể có dấu bằng
Cây nào giống Vis anh nhỉ

Status
Không mở trả lời sau này.

Bình luận từ Facebook