Hội Viscaria

hi hi thật ra thì cũng ko biết nói như nào, khi đọc cmt của em! cao thủ mà tầm từ C đổ lên bg, xuất phát điểm đa phần tập từ nhỏ, và đương nhiên ở vn từ nhỏ hiếm có ai tập mặt tầu cả, nên cách phát lực nó ngấm vào máu với lối vũ khí ko phải tầu rùi. Muốn thay đổi ko dễ. Nên so sánh như trên a thấy ko ổn lắm.
dạ , hihi . e thuần tàu k dc nên giờ e chán tàu ui ,chỉ tiếc bao lâu đi tìm cây vis chuẩn để oánh tàu , cái công bỏ ra để tìm vis đối với e k hề nhỏ , hihi

:D cao thủ mà đánh bóng không xoáy thì hơi lạ... mình có 1 lần chịu banh cho cao thủ B đánh tàu... đánh còn hơn sấm sét nữa... :)) nhớ lại vẫn vãi linh hồn luôn...
hihi , bác cứ bình tĩnh , e đánh với mấy cao thủ tàu nhìn họ rất mạnh mẽ nhưng thực ra bóng sang chậm rờ à ,

langngoi

Đại Tá
dạ , hihi . e thuần tàu k dc nên giờ e chán tàu ui ,chỉ tiếc bao lâu đi tìm cây vis chuẩn để oánh tàu , cái công bỏ ra để tìm vis đối với e k hề nhỏ , hihi
hì mua 1 cái vợt, vài cái mặt, a nghĩ chưa bao giờ là khó cả. dù sao nó cũng là vật ngoại thân. Còn mình thì toàn là nghiêp dư chơi thể thao cho vui cho khỏe, cứ làm sao thấy vui thấy khỏe là được đâu nhất thiết phải tâu hay tây.

langngoi

Đại Tá
hihi , bác cứ bình tĩnh , e đánh với mấy cao thủ tàu nhìn họ rất mạnh mẽ nhưng thực ra bóng sang chậm rờ à ,
bóng nó đi đúng là chậm hơn, nhưng năng lượng nó tích lũy trong quả bóng khi chạm bàn mình nó mới phát huy tác dụng, rất khó lường, còn Ten chẳng hạn thì nhìn bóng thế nào thì nó là thế ý.

hì mua 1 cái vợt, vài cái mặt, a nghĩ chưa bao giờ là khó cả. dù sao nó cũng là vật ngoại thân. Còn mình thì toàn là nghiêp dư chơi thể thao cho vui cho khỏe, cứ làm sao thấy vui thấy khỏe là được đâu nhất thiết phải tâu hay tây.
hihi , thì nghe mấy bác bảo vis đời cũ với vis nhật ngon hơn vis hiện tại nên e bỏ công sức , nhờ người tìm mãi dc e vis ưng ý , giờ chán tàu nên thấy e vis tội nghiệp

linh729

Thượng Tá
hehe , để e thuần mút tàu mấy hôm nữa xem sao ,. nhưng thấy đánh mút tàu phát lực khó lắm a

Chủ yếu là do cách cầm vợt ku em ạ. Chơi mặt tàu mà cầm vợt chỉ cần hơi bị rung hoặc lật hoặc biêng đi 1 cái là cú giật kém chuẩn ngay. Chụp cách cầm vợt trái phải lên xem nào; có clip thi đấu nữa càng tốt
Có thêm ý kiến góp ý của mọi người thì em sẽ hoàn thiện lối chơi với mặt tàu nhanh hơn đấy. Còn cứ theo cảm nhận chủ quan của cá nhân thì sẽ mất khá nhiều thời gian; tiền bạc; cốt mút và nhất là hay thiếu kiên trì; nhanh nản

Chủ yếu là do cách cầm vợt ku em ạ. Chơi mặt tàu mà cầm vợt chỉ cần hơi bị rung hoặc lật hoặc biêng đi 1 cái là cú giật kém chuẩn ngay. Chụp cách cầm vợt trái phải lên xem nào; có clip thi đấu nữa càng tốt
Có thêm ý kiến góp ý của mọi người thì em sẽ hoàn thiện lối chơi với mặt tàu nhanh hơn đấy. Còn cứ theo cảm nhận chủ quan của cá nhân thì sẽ mất khá nhiều thời gian; tiền bạc; cốt mút và nhất là hay thiếu kiên trì; nhanh nản
a linh nói chuẩn đây , gần đây e cứ thay đổi cách cầm vợt ,k cố định chút nào , a cho e xem cách cầm vợt của a với , căn bản người e nhỏ mà sinh ra bán tay e nó to quá a ạ

Bình luận từ Facebook