Hội Viscaria

Red Arc

Đại Tá
ok bạn, mình đặt thử 01 cái màu đen nhé, size M (Mình cao 1.6m, nặng 60kg); khi nào có hàng chụp vài tấm hình pót lên thấy ok thì mình sẽ ck cho Bạn, mong hồi âm !
Đặt số lượng 1-2 cái chưa chắc ngta đã nhận. Và nếu có nhận số lượng ít vậy thì chi phí sẽ cao. Và ng tắc đặt thì phải thanh toán trước ngta mới làm. Anh đặt kiểu này có khó cho bác @w96 lắm kg? ...

aunhh

Đại Tá
khoảng 160-180k 1 cái nếu đặt số lượng trên 20cái.
ae ai máu thì gom lại đủ số lượng mình đặt làm 1 thể
Anh trai làm đầu mối vụ này luôn đi. Em đặt 2 cái, mỗi màu mỗi cái.
Ai có nhu cầu gom lại một lần để giảm chi phí. Chuyển khoản cho anh Lâm, địa chỉ, xong rồi, chuyển áo cho anh em luôn.

lamtq

Đại Tá
Anh trai làm đầu mối vụ này luôn đi. Em đặt 2 cái, mỗi màu mỗi cái.
Ai có nhu cầu gom lại một lần để giảm chi phí. Chuyển khoản cho anh Lâm, địa chỉ, xong rồi, chuyển áo cho anh em luôn.
Để a hỏi cụ thể giá cả,chất liệu . xong sẽ thông báo. Nếu ssố ng đặt đủ thì triển

Vinhtate

Trung Uý
Cây Vis đẹp quá bác, em đặt gạch nếu bác chán nhé! :D
Chả biết bác hỏi trêu hay thật, nhưng H3 thì bóc ra ngó cái chữ DHS bé xíu phía viền dưới mút ấy ạ, nếu sắc nét, rõ ràng, tinh xảo thì tạm yên tâm xài được ạ, chúc bác zui, Coca! :D
Em chưa dán vợt vào ấy với em nó mà bác đặt gạch rồi, bác định kick e ra luôn khỏi hội vis ah:D:D:D

w96

Thượng Tá
Em mới chơi vis, cây vis trước các bác nói e nó tã quá nên quyết định đầu tư cây vis mới xin được nhờ các bác có kinh nghiệm đánh giá giúp e cây vis mới lấy tại take với ạ.
Và một điều nữa e mới mua cái H3 xách tay mà ko có tem code hay mã vạch, hay là e mua phải hàng giả vậy. Các bác có kinh nghiệm tư vấn giúp em với
@langngoi @lamtq @bachikho @docmaorg @Trạng .... CÁ @meoluoitmb @archer ...
Cây VIS của bác lạ quá, đời P nhưng cán N, O, nếu bác ở Hà Nội hôm nào cho em đích mục sở thị thì thích quá

Vinhtate

Trung Uý
Cây VIS của bác lạ quá, đời P nhưng cán N, O, nếu bác ở Hà Nội hôm nào cho em đích mục sở thị thì thích quá
Chắc mấy nàng ở take thấy e gà nên chuyển về cây hàng tồn trong kho. E ở Hải Dương, hôm nào e qua Hà Nội sẽ cố gắng pm được vài bác trong hội để giao lưu và học tập kinh nghiệm thì may cho e quá !

langngoi

Đại Tá
Chắc mấy nàng ở take thấy e gà nên chuyển về cây hàng tồn trong kho. E ở Hải Dương, hôm nào e qua Hà Nội sẽ cố gắng pm được vài bác trong hội để giao lưu và học tập kinh nghiệm thì may cho e quá !
cái bôi đậm đọc thấy sến sến :D.

Bình luận từ Facebook