Hội Viscaria

Vinhtate

Trung Uý
Em mong chờ mãi cũng có được cây viscaria và h3. Cho e xin các bác một slot vào hội ạ !

Attachments

623.9 KB · Đọc: 0
    718.5 KB · Đọc: 0

Zynzyn

Banned
Chú nhạy cảm quá, nhanh trí và rất thông minh.
Những gì cần nói anh nói hết rồi, những việc "đàn ông" nó cũng đơn giản thôi, chú thấy có vấn đề gì cần giải quyết thì inbox, anh cũng lâu rồi chưa "càn rỡ", chú thấy bỏ đi được thì bỏ, nếu ko inbox anh một cái hẹn, anh chờ.
Anh nói vậy, đã rõ ý chưa.
Thôi dừng đến đây, đã rõ hết rồi, quay lại chuyên môn nhé :)
À có thừa cốt VIS tem đồng nặng tầm 95g nào kg cho anh nhé, vis anh có 85g thằng @ducnm nó chê xịt quá

ducnm

Đại Tá
Không phải xịt..anh đánh cốt nặng làm j cho hỏng tay ^^! tóm lại là cốt anh bì..ko phải xịt, ha ha
Thôi dừng đến đây, đã rõ hết rồi, quay lại chuyên môn nhé :)
À có thừa cốt VIS tem đồng nặng tầm 95g nào kg cho anh nhé, vis anh có 85g thằng @ducnm nó chê xịt quá

archer

Đại Tá
Mùng 1 mà tâm trạng quá Phúc ơi, dm tháng trc a cũng bị 1 vố về cái mặt vợt nghĩ lại cũng buồn. Ae hiểu lầm nên cũng nản. Nhưng nghĩ cho cùng mình chơi cũng vì sở thích và đam mê nên có nhữg gì ae nói chuyện với nhau vào inbox cho nó dễ, chứ đưa cả lên đây nó ko hay cho lắm và rất rễ bị hiểu lầm. Dạo này bận quá ko xuống dưới nhà đc, khi nào xuống a alo cho chú e ko chơi bóng thì chơi cái khác. He
He hôm nọ ku Thái qua Hoàng Sâm cho e ăn nhiều hành quá, ko biết gặp sư phụ của nó thì còn thế nào nữa. H3 dạo này em chán giải tán hết mất rồi, còn con NT ngon mà bán rẻ mãi k ai mua đành cắt phang, lúc ngập đầu giữ chờ anh thì anh ko hỏi, nếu có e báo nha hoặc a call hỏi anh Cá ấy dạo này Cá mới nhiều.

archer

Đại Tá
Con trai khác con gái cơ bản ở điểm là choảng nhau để giải quyết vấn đề. Hãy làm đi ạ. Một là sẽ gần nhau hơn, hai là goodbye forever luôn cho nhẹ nhàng
Chứ ngồi trước máy vi tính để gõ chữ cho cả thiên hạ đọc, không hay lắm đâu ạ
Cực chẳng đã e ơi, e thử nói xem cả trên mạng lẫn ngoài đời giao du ko ít mà chả hiểu từ đâu bị dựng chuyện gán cho 1 lô lốc "mỹ từ" thế nếu k có lời về sự thật xảy ra thế nào thì sau này gặp mình ae đã định kiến mình này nọ làm sao chơi vs nhau đc. Ko vì thế thì a lặn luôn chứ mấy hnay đã k thèm thiết tha gì vào dđ nữa rồi, bán hàng cũng k thèm up nữa. Nghỉ.

anhthinh098

Thượng Tá
He hôm nọ ku Thái qua Hoàng Sâm cho e ăn nhiều hành quá, ko biết gặp sư phụ của nó thì còn thế nào nữa. H3 dạo này em chán giải tán hết mất rồi, còn con NT ngon mà bán rẻ mãi k ai mua đành cắt phang, lúc ngập đầu giữ chờ anh thì anh ko hỏi, nếu có e báo nha hoặc a call hỏi anh Cá ấy dạo này Cá mới nhiều.
Ôi trời, a đang rất cần. Cbi đánh giải cụm Tổng cục. Ku Thái giờ cũng lên phết roài nhưng cứ gác nhẹ nó 4-5 quả. He he. Mọi chuyện nên nhẹ nhàng gq e ah. Vậy nếu có time tranh thủ tập luyện ko a dảnh xuống lại cho a hành đấy. Hehe

hungtv2002

Đại Tá
Mấy anh chơi với nhau, không chỉ trên dđ mà còn cả ngoài đời, em chả hiểu sao lại đê đến mức độ thế này! đã xác định chơi với nhau thì điều đầu tiên là phải tin nhau!
hơn nữa, trên dđ là văn viết. bút sa gà chết, mỗi người nên cẩn thận hơn khi gõ từng chữ cái, đặt từng dấu chấm, phẩy thì không đến nỗi
Em nói thế, có gì sai sót, các anh bỏ qua
Em kg hỉu hết đc đâu. Rảnh đang định vào hỏi hội vis thắc mắc cái mà chẳng hỉu mô tê j cả. Chán chả pùn hỏi nữa

hungtv2002

Đại Tá
Chơi với thằng dốt nó khổ thế, nó không tinh và vô tư quá. Em cũng thích con người nó nên muốn kết bạn, tìm thêm niềm vui chứ có vì lợi lộc gì. Thậm chí mình còn luôn chịu phần kém (cái này ko phải chỉ hội treiber mà cả nước nó biết cái sự dễ dãi, thoáng tính của em). Chưa nói đến quả bóng, nó còn kém mình phải 3 phát.
Nhưng nó chơi với một thằng ranh con vừa bẩn, vừa láo. Cái đéo gì cũng xin, tranh thủ mọi lúc, nhưng lại hỗn hào, khi thiệt thòi miếng nhỏ quyền lợi là nó lật mặt nhanh hơn lật bàn tay. Dạo này mình kìm chế cực kỳ để ko chửi thẳng vào mặt nó, chờ nó bật lại một câu thôi thì mang nó đem chôn luôn, dễ cực. Hôm trước được xem mấy cái comt bố láo bố toét của nó với mọi người, nhìn lại thấy nó cũng chẳng tha mình, em cứ sôi cả người. Nó biết em đang nói nó đấy nhưng cứ giả điếc. Trên này nói gì chả được, mọi người ở xa mà, chứ láo với em thì em cắt gân. Hê hê.
Quỳnh à... chú mắng ai đấy...

hungtv2002

Đại Tá
Chấm hết. Không nhắc, không hỏi đến những chuyện này nữa. Ok không ông bố điểm 10?
Ok. E cũng kg hỉu chuyện j... nhưng kg hỏi nữa. E đang định thắc mắc với thằng cá là trên tabletennis data thông số nhà sx cây vis control còn kém cả các cây alc khác như zjk... thế mà sao ae hội vis lại bỉu cây này bám xoáy... control hơn cây khác là sao. Chẳng nhẽ nhà sx nó sai. E mún hỏi cái này ... cái khác thôi...

Bình luận từ Facebook