Hội Viscaria

Chung kết wimbledon Hôm qua Nole dùng vis hay sadius đây m,n ?

backhand-ghost

Đại Tá
khoe cái gì? a kêu chú có vis xịn thì a đổi con vis đểu cho. Kinh nhỉ mua Vis 17 củ thế lên hội trưởng hội Vis lun. Có j ko phải e xin a bỏ qua. e xl:cool:
à ! chụp cây Vis st a xem phát nào, nghe ST là sướng rồi
phét lác tí thôi, em mua giúp người bạn cây Vis ST, cây đó chưa phải số một nhưng cũng có thể liệt vào hàng thượng phẩm rồi. Khi nào hàng về, em cứ lấy chơi mấy bữa rồi mới trả về cho chủ thực sự của nó. Để xem nó có gì hay mà đắt vậy, hay chỉ có giá trị về mặt sưu tập.

backhand-ghost

Đại Tá
Nó khác Long 3 mà anh! Vis chậm, rất chậm nhưng đúng là lực tốt và quan trọng là biết cách phát lực của Vis nó đi phê thật! hehe
anh chơi Vis mãi, nhưng với Ten chứ chưa có thời gian chơi mặt Tàu. Dạo này đang chán bóng, quay ra tập mặt H3 một thời gian thử xem thế nào. Cũng vì mình đang tiện có cây ZJK ALC nữa, mặt thì có sẵn cái H3 pro thằng bạn TQ nó tặng, mặt Ten thì ở nhà có chục cái mặt cũ, nói chung là một trải nghiệm miễn phí và chỉ tốn chút mồ hôi.

backhand-ghost

Đại Tá
Đang cảm thấy phê dần đều với Vis.... :)))
em post cái ảnh CLB mới của em lên đây, để anh nhìn cái xem thế nào, có hơn cái trước ko? Nói thật, ánh sáng CLB trước hơi tệ, anh chơi lần đầu, nhiều lúc không nhìn thấy gì cả, anh cực dị ứng với ánh sáng lờ mờ.

Bình luận từ Facebook