Hội Viscaria

meoluoitmb

Đại Tá
Yêu cầu bác @meoIuoitmb ko chơi trò đánh lận con đen trong hội Vis, nếu bác thích nick đó nên đổi avatar tránh gây hiểu lầm.

Nếu ko, ace hội Vis hãy đoàn kết đưa nick này vào blacklist, thể hiện tinh thần đoàn kết, vì dd trong sạch đầy đủ tính thể thao văn hoá.
===
Em ơi, kệ con mẹ nó.

Minh-TB

Hạ Sỹ
Tuần sau anh lấy cây ZJK ALC (mua ở Tokyo) lắp cái H3 Pro xách tay được ông em chuyên gia tune mặt xử lý (đệ tử chân truyền của Lâm gai) rồi mang ra tập cho chú mày. Đảm bảo trình chú lên 0,5 bóng hihi, cần gì Vis nhôm Vis đồng.
Cuối tuần em đi QN về rồi em đưa anh cây ALC nhé.

Trạng .... CÁ

Đại Tá
===
Em ơi, kệ con mẹ nó.
Anh ơi, có chim chỉ là con trai thôi, đàn ông cần nhiều đức tính hơn là thể xác.

Anh hãy để mọi người trong hội nêu cao tinh thần thể thao trung thực cao thượng, loại bỏ các thành viên không xứng đáng của diễn đàn, góp phần xây dựng một diễn đàn văn minh.

meoluoitmb

Đại Tá
Anh ơi, có chim chỉ là con trai thôi, đàn ông cần nhiều đức tính hơn là thể xác.

Anh hãy để mọi người trong hội nêu cao tinh thần thể thao trung thực cao thượng, loại bỏ các thành viên không xứng đáng của diễn đàn, góp phần xây dựng một diễn đàn văn minh.
====================
Nếu là bình thường có lẽ anh sẽ lại nổi đóa hóa điên, nhưng lần này a cảm nhận được đó là ai rồi em à, và thực sự anh thấy buồn với cách hành xử. Mặc dù đối tượng cậu ta nhắm đến không phải là anh.

archer

Đại Tá

Chim nào chỉ phải để bay
Có khi chim chỉ móc ngay đũng quần :D

miziru

Thượng Tá
topic này cũng toàn những thành viên quen thuộc thôi, vì vậy ai cũng sẽ biết, mọi người cứ thỏa thuận xem đồng chỉ " hàng fake " đó như kiểu người thừa, chả ai thèm quan tâm, 1 thời gian tự chán thôi mà, cảm giác là cái bóng của một ai đó cũng chẳng dễ chịu cho lắm đâu ạ.

Hoa anh tuc

Thượng Tá
Cảm tính gì vậy em.
h
thì là sau khi em đọc coment của cái nick giống giống anh, em thấy giật mình, tưởng anh, nhìn lại thì...không phải.
đừng trách em nhá, có trách thì trách @Trạng .... CÁ tự dưng thành @Trạng cá.
Dù sao thì với cách hành văn thế, em cũng ko tin đó lại là anh :):):)
Giờ thì ... tin hoàn toàn rồi ạ

Trạng .... CÁ

Đại Tá
topic này cũng toàn những thành viên quen thuộc thôi, vì vậy ai cũng sẽ biết, mọi người cứ thỏa thuận xem đồng chỉ " hàng fake " đó như kiểu người thừa, chả ai thèm quan tâm, 1 thời gian tự chán thôi mà, cảm giác là cái bóng của một ai đó cũng chẳng dễ chịu cho lắm đâu ạ.
Ý kiến bác không phải là không đúng, ace thấy thế nào ạ

Nếu ai ngại phải nhìn những dòng chữ không muốn, có thể đưa nick đó vào blacklist của mình, dd có chức năng này, mình sẽ không phải đọc những comment do nick đó phát ngôn ạ

meoluoitmb

Đại Tá

Nếu ai ngại phải nhìn những dòng chữ không muốn, có thể đưa nick đó vào blacklist của mình, dd có chức năng này, mình sẽ không phải đọc những comment do nick đó phát ngôn ạ
Cứ lờ tịt và kê dưới đít ngồi đi, chúng ta cứ tiếp tục những câu chuyện hàng ngày của chúng ta đi.

archer

Đại Tá

Ủa có vụ này hả anh, làm nào hướng dẫn e phát đúng là thứ e đang cần đây

Trạng .... CÁ

Đại Tá
h
thì là sau khi em đọc coment của cái nick giống giống anh, em thấy giật mình, tưởng anh, nhìn lại thì...không phải.
đừng trách em nhá, có trách thì trách @Trạng .... CÁ tự dưng thành @Trạng cá.
Dù sao thì với cách hành văn thế, em cũng ko tin đó lại là anh :):):)
Giờ thì ... tin hoàn toàn rồi ạ
Phê bình nghiêm khắc cô @Hoa anh tuc ham mới nới cũ nhé :p

Em ghét anh @meoluoitmb :D:D:D:D:D:D:D

Chỉ vì anh Mèo lười
Mà em bị trách oan
Chuyện đổi nick lâu rồi
Mà có ai oán thán
Chỉ vì anh Mèo lười
Mà lôi lại chuyện cũ
Rồi bảo: Lỗi anh đó
Hỏi có bực mình không

À, cũng không bực lắm