Hội Viscaria

langngoi

Đại Tá
lý do, tao chưa thử bao giờ, tao đang tưởng tượng là nó mềm và nhanh hơn H3.
:) độ cứng nó đo = máy ra số. H8 nó chỉ đàn hồi cao hơn H3 nên cho người chơi có cảm giác hơn, vì vậy cảm giác như mềm hơn nếu cùng 1 độ cứng, tựa như là, cùng nhiệt độ 35 độ mà miền bắc độ ẩm cao nên cảm giác nóng lực và khó chịu hơn miền nam vậy!

backhand-ghost

Đại Tá
Đòn mình cũng ngắn mà có bị nhẹ lắm đâu nhỉ?! :))
Người ta vẫn nói chú giật Tàu như Đức Nhật, anh cũng thích kiểu đó, thứ 06 anh qua, anh thử bóng của chú tí nha, để tập thử mẹt Tàu. Chơi với thằng Lâm gai mãi, nhưng nó cứ giật cái kiểu vặn vẹo, à ơi nhiều lúc điên cả người (về sau nó rủ anh cũng nhất quyết ko chơi hehe), phải sang học chú xem thế nào, nếu vẫn ko "trôi" thì thôi.

backhand-ghost

Đại Tá
trình độ và sức khỏe nữa mà. :D
ZJK đòn cũng ngắn, nhiều quả đờ-mi mỗi cái cánh tay ngoài, thế mà nhiều trình độ thế giới cũng ko đỡ nổi. :D
thằng đó hôm trước gặp @HungGL thua vỡ mẹt đấy, Wang Liqin nhìn sợ quá trốn luôn, ko dám vào sân, chỉ xin được chụp ảnh cùng thôi. Ông em ở Việt Nam thì phọt phẹt mà sang TQ sao số phết.

bachikho

Đại Tá
H8 có mềm hơn H3 ko huynh, đệ đang định thử chút, hôm nọ đánh mặt Tàu thấy hay quá (năm 2006 đã có người cho H3 xịn rồi nhưng ko chơi được vì ko biết gì, lắp vào primorac carbon để chơi mới ngu).
:) độ cứng nó đo = máy ra số. H8 nó chỉ đàn hồi cao hơn H3 nên cho người chơi có cảm giác hơn, vì vậy cảm giác như mềm hơn nếu cùng 1 độ cứng, tựa như là, cùng nhiệt độ 35 độ mà miền bắc độ ẩm cao nên cảm giác nóng lực và khó chịu hơn miền nam vậy!

lion

Đại Tá
Các thánh soi giùm em xem trận này fzđ đánh cây gì vậy các bác. ???

Thông tin về vũ khí của Fan ZhenDong đây bác thớt ạ, cốt Viscaria, chuôi Stiga (Infinity VPS V) nhoé ;)
Screen Shot 2015-07-08 at 5.29.16 PM.png

bachikho

Đại Tá
vụ này cãi nhau nhiều lắm, chỉ biết là cán Infinity nhưng có 2 lớp alc xanh xanh, còn phải vis k thì chịu (nghi là vis vì trước đó nó xài vis thật)
nhưng cái wiki này k chính xác lắm vì BH FZD là 05 chứ k phải 05fx, hay nó mới đổi nữa thì chịu nốt

ducnm

Đại Tá
Ở đất nước No1 về bóng bàn mà Vis - sản phẩm ra đời từ nhiều năm trước vẫn được nhiều vận động viên lựa chọn, vậy có nên gọi đây là một sản phẩm hoàn hảo của butterfly không nhỉ?
Có sản phẩm nào của butterfly, được các sản phẩm mới thiết kế lại theo tên của vận động viên, hay kiểu dáng na ná như Vis không nhỉ! các bác cho biết cái ^^
Thông tin về vũ khí của Fan ZhenDong đây bác thớt ạ, cốt Viscaria, chuôi Stiga (Infinity VPS V) nhoé ;)
View attachment 53590

loiphong

Đại Tá
vụ này cãi nhau nhiều lắm, chỉ biết là cán Infinity nhưng có 2 lớp alc xanh xanh, còn phải vis k thì chịu (nghi là vis vì trước đó nó xài vis thật)
nhưng cái wiki này k chính xác lắm vì BH FZD là 05 chứ k phải 05fx, hay nó mới đổi nữa thì chịu nốt
Đúng là thông tin này chỉ để tham khảo thôi...

Bình luận từ Facebook