Hội Viscaria

Bbtayninh

Thượng Tá
Hổng sao anh. Cây Zhang RX để e tập. Cây Vis e đấu cũng được. Hehe. Để hum nào quýnh xem sao anh ạh. Em tuổi thân, mạng mộc, chắc là hợp với cây vợt hình rồng và màu xanh dương. :p:p:p:p:p:D:D:D:D:D
Bác lợi hại quá đi.đánh bóng mà xem tớ phong thủy luôn.mời bác qua hội sờ lác dơ xem hội mới sắp xuất hiện. Bác xem có hạp với bác ko. Ke ke ke

aunhh

Đại Tá
Bác lợi hại quá đi.đánh bóng mà xem tớ phong thủy luôn.mời bác qua hội sờ lác dơ xem hội mới sắp xuất hiện. Bác xem có hạp với bác ko. Ke ke ke
:D:D:D:D:D. Cái đó là mình nói vui cho nó...vui bác ah. Buổi sáng, đầu tuần mình nói cái gì đó cho vui. Zhang RX có người cảnh báo với em là nó ko được hay, nhưng em thích nó và quyết chinh phục nó. :). Mình chơi phong trào mà, đó cũng là một trải nghiệm thú vị. Mình chơi ko được sau này để dành cho cu con tập chơi. Em chưa chơi cây Sờ Lát Giơ bao giờ nên em hổng dám vào trong đó. Sợ bị ném gạch lắm. :D.

meoluoitmb

Đại Tá
Từ hồi lên diễn đàn, bắt đầu từ Hạ sĩ, giờ em lên Trung tá, sửa được 1 cái chuống lợn, xây xong cái rào quanh nhà, xây được một cái nhà mới và sửa lại cái trái nhà cũ, cũng nhờ gạch đá của anh em diễn đàn cả :p:p:p:p:p:p:p
Mãi rồi cũng quen, ném qua ném lại càng hay và khăng khít hơn, ai ko chịu nổi thì lượn mất cả dép.

lion

Đại Tá
Tranh thủ lúc em nó còn xuân sắc show hàng liên tục nào

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Hnay rình có con 1520 mà bị hớt mất rồi nhanh vkd a ợ :(
Bao xiền, mới hay cũ

Anh bảo rồi, mình là nông dân mới lên thành thị, cứ Lumia mà chiến, org anh để 2g vào comment ầm ầm, pin nếu không xem JAV với chơi điện tử, để 3G hai ngày dài rộng, cuối chiều thứ 3 mới về chế độ tiết kiệm pin

Bình luận từ Facebook