Hội Viscaria

dathoang

Thượng Tá
Hê hê, kiểu này là muốn phấn đầu duy ngã độc tôn muốn tất cả mọi người phải cúi xuống nhìn mình đây :D, quyết tâm thay thao liên tọc thì chắc từ E xuống F là chuẩn bài mất :D
Kiểu này a phải training lại cho a Cá thôi, sắp xếp hôm nào test kỹ chiến thuật 1 hôm đi a ơi, dạo này e cũng đang thấy chán bb mất rồi...thế mới đau:confused:

langngoi

Đại Tá
Kiểu này a phải training lại cho a Cá thôi, sắp xếp hôm nào test kỹ chiến thuật 1 hôm đi a ơi, dạo này e cũng đang thấy chán bb mất rồi...thế mới đau:confused:
hi chưa tìm được bảo kiếm mới hay sao mà lại tụt cảm hứng thế?
Cụ Cá hình như hơn tháng nữa còn phải hộ đê mà, tập tành hơi bị khó nhỉ!

dathoang

Thượng Tá
hi chưa tìm được bảo kiếm mới hay sao mà lại tụt cảm hứng thế?
Cụ Cá hình như hơn tháng nữa còn phải hộ đê mà, tập tành hơi bị khó nhỉ!
Kiếm thì e cũng loạn theo a Cá ấy mà, có cái gì thì chơi cái đấy. A Cá lại đưa e con Long 1 :D rời xa e TBS rồi. Có khi mấy hôm nữa lại đổi sang e victas vì a Cá lại về với Vis....:D

aunhh

Đại Tá
a nhớ có ng phong a là thánh. a toàn chém thôi. bốc phét cho vui ý mà
Hehe. Bốc phét cũng có cơ sở chớ, phải ko anh trai. Hehe. Anh biết cây Zhang Rồng Xanh này ko còn sản xuất tại Nhật năm nào ko? Giống như Vis đấy, seri M còn sản xuất tại Nhật, vậy nó tương đương với năm 2012

lamtq

Đại Tá
Hehe. Bốc phét cũng có cơ sở chớ, phải ko anh trai. Hehe. Anh biết cây Zhang Rồng Xanh này ko còn sản xuất tại Nhật năm nào ko? Giống như Vis đấy, seri M còn sản xuất tại Nhật, vậy nó tương đương với năm 2012
cái này a chịu rồi. a bốc phét kiểu tùy hứng. uống nhiều thì chém nhiều. dạo này ít uống nên bốc phét kém. hứ hứ

lion

Đại Tá
Mới sắm váy đụp cho vợ, em khoe hàng tí ;)

Con gái bia nhà em nó đòi phải chụp tay nó ;)

lion

Đại Tá
Anh trai làm cặp Razka 7 cho Vis luôn nhả? Quýnh trái Vis+ Razka 7 so với Ten 64 thế nào anh?

Hi em,

Anh không chơi T64 nên a không thể so sánh được, nhưng theo những gì anh biết
thì R7 không nhanh bằng T64, nhưng bóng êm hơn, bền hơn, phát bóng, gò, chặn
giật bạt trái phải xa gần anh đều thấy OK.

Bình luận từ Facebook