Hội Viscaria

o3ma

Đại Tá
Cái này em cũng chưa làm được, thành ra khi đó, em toàn lựa người đánh BH, chạy hết chân phải ra chân bản phải, quay người, để bóng đi vào giữa người, đưa BH làm phát chí chết vào FH đội bạn, cứ cho nó chạy đã, chổng mông tao xem xanh hay đỏ, rồi mới tính tiếp ạ
Có miếng tàu nào xấu và bẩn cho mượn thử xem sao? A giật quăng hết tay và người luôn.

dungatvt

Thượng Tá
Bác giật tay ngắn hay dài, ngắn thì đừng chuyển, vì Tàu giật ngắn tay không đủ lực và xoáy, nên đánh Đức Nhật thôi.

Còn nếu bác đánh tay dài, thì khỏi phải suy nghĩ, cứ dán H3 vào fang như Đức Nhật, vì nó dính bóng rồi, dài tay thì ném bóng đi được, chứ ngắn tay không đủ quỹ đạo để bóng nó ổn định. Không phải sửa động tác gì cả, Đức Nhật thế nào, Tàu cứ giữ thế mà đánh, bác không phải lo đâu
Hình như đánh mặt tàu mặt vợt ngửa ra hơn so với Đức, Nhật đúng không ạ?

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Các bác cứ thần thoại hóa mặt Tàu, nó cũng là mặt vợt thôi, vì vậy, động tác Đức Nhật thế nào, Tàu cũng thế.

Do mặt Tàu nó dính, sponge là cao su đặc, nên cần lực tự thân nhiều, lực do mặt vợt sẽ ít hơn. Vì vậy, với các động tác đánh ngắn, nếu đánh Đức Nhật được trợ lực, sẽ đỡ mệt, còn với người có động tác đánh dài, đánh Tàu cực hợp, không cần thay đổi động tác

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Cái này em có thể làm được vì em đánh tay trái. Hi.vis của bác @Trạng .... CÁ đánh mặt tàu nói rung. Còn vis +h3 mk của em thấy ko rung nhưng phát lực ko thua j mặt nhật đức.
Em đã từng nói rung à, à, có rung, nhưng độ rung của nó ngọt, chứ không đanh như kiểu Stiga nhé.

VIS đánh tàu, riêng độ phát lực thì em khẳng định là Đức Nhật thua nhiều, vì Đức Nhật không cho độ ngậm và dính nên khi bật ra sẽ không tạo được toàn bộ hiệu ứng của sự dẻo cán của VIS

NTBB

Super Moderators
Anh mà ck được thì xin thằng @Red Arc 50k làm gì ?

Có phải cái này không bác @NTBB ơi:

Tài khoản của mình: Vương Khánh Út (0913753263),
+ TK Agribank: 1602205074902 NHNN&PTNT 3 TPHCM
+TK Vietinbank: 711A03833099 NHTMCP Công thương, Chi nhánh 3 TPHCM

Yes Sir !
Thanks All !!!

Hội Viscaria thỉnh thoảng có chuyện rùi phạt nhau thía này là Quỹ MRVT có lợi, hehe !!!

o3ma

Đại Tá
giờ em chỉ có 42 độ thôi, bác đánh được thì mang về mà múc, à, còn em 729 blue sponge mới lấy, cắt to tướng, bác thích mang về mà nhích
Thật ra chẳng hiểu độ điếc nó thế đếch nào. Miếng nào dễ đánh nhất ấy, 42 cũng được, chú mang sẵn đến cơ quan đi, hôm nào rảnh a chạy qua mang về thử vài hôm xem sao. Mày tả đọc cứ như lắp vào đánh tao ăn thằng D9 đến nơi rồi.

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Thật ra chẳng hiểu độ điếc nó thế đếch nào. Miếng nào dễ đánh nhất ấy, 42 cũng được, chú mang sẵn đến cơ quan đi, hôm nào rảnh a chạy qua mang về thử vài hôm xem sao. Mày tả đọc cứ như lắp vào đánh tao ăn thằng D9 đến nơi rồi.
Hì hì, em được cái văn dốt nhưng chữ tốt, nên lời nói toàn lời lọt tai. Dễ đánh thì để em kiếm cho anh miếng 39, chứ 42 chả dễ đánh tẹo nào, anh chả nói sớm, em gửi miếng 40 NT cho anh Lâm tq mất rồi, chứ không thì đơn giản.

Để em lục lại, kiểu gì chả còn miếng H3 gì đó cho anh chơi, mới chơi cứ chơi 39 cho nó lành, thích rồi thì cứ để đánh một thời gian, nâng dần lên 40 41 đánh là phê nhất.

Em tay dị nên thích chơi 42, đến @langngoi còn không tin là em với 42 chung thủy được lâu thế

o3ma

Đại Tá
Hì hì, em được cái văn dốt nhưng chữ tốt, nên lời nói toàn lời lọt tai. Dễ đánh thì để em kiếm cho anh miếng 39, chứ 42 chả dễ đánh tẹo nào, anh chả nói sớm, em gửi miếng 40 NT cho anh Lâm tq mất rồi, chứ không thì đơn giản.

Để em lục lại, kiểu gì chả còn miếng H3 gì đó cho anh chơi, mới chơi cứ chơi 39 cho nó lành, thích rồi thì cứ để đánh một thời gian, nâng dần lên 40 41 đánh là phê nhất.

Em tay dị nên thích chơi 42, đến @langngoi còn không tin là em với 42 chung thủy được lâu thế
Thử cảm giác thế nào, nghe văn mày tả tao cũng muốn thử để ăn thằng D9. Hôm nay đi giao lưu với hội Treiber giờ mới về. Quá đã.

NTBB

Super Moderators
Trưa nay NTBB đã nhận được 200k từ ... "trên trời rơi xuống", từ tay của Red Arc . Cám ơn các "đương sự" trong vụ phạt vạ nhau này, và Quỹ MRVT là người được hưởng lơi, hihi ! Hay đấy ! Kể cả khi "vi phạm luật pháp", những tín đồ BB vẫn có thể giúp đỡ những người khó khăn có cùng đam mê.

Bbtayninh

Thượng Tá
Trưa nay NTBB đã nhận được 200k từ ... "trên trời rơi xuống", từ tay của Red Arc . Cám ơn các "đương sự" trong vụ phạt vạ nhau này, và Quỹ MRVT là người được hưởng lơi, hihi ! Hay đấy ! Kể cả khi "vi phạm luật pháp", những tín đồ BB vẫn có thể giúp đỡ những người khó khăn có cùng đam mê.
Chúc mừng;các đương sự @Red Arc ,@Trạng .... CÁ ,@Bbtayninh ,@anhthinh098 .Quỹ MRVT sẻ like mạnh cho chúng ta. Bia bia bia

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Thế tức là có thêm một người trên trời cùng chịu phạt với anh em ta nhé @anhthinh098 @Bbtayninh

Bình luận từ Facebook