Hỏi về TMB ZLC Limited edition?

kechamchich

Binh Nhì
Dạo này thỉnh thoảng lại thấy người hỏi mua TMB Limited Edition. Các bác cho em hỏi là cái này tính năng có giống ZLC thường k hay chỉ in thêm cái logo trên mặt vợt ạ ? :D

dung.vima

Moderator
Nghe thiên hạ đồn là : Những em Limited Edition này được sản xuất với số lượng rất hạn chế. Hình như chỉ tầm 30 cái trên 1 châu lục
- Đặc điểm nhận dạng :
1. Có thêm chữ kí của TMB trên bề mặt vợt
2. Cố thêm 1 dãy số seri đối diện với dãy seri thông thương ở bên phía trái.
- Đặc điểm tính chất : Cốt sau khi được sản xuất sẽ được kiểm tra lại các thông số có đạt được tiêu chuyển lí thuyết

skyline III

Thượng Sỹ
Nghe thiên hạ đồn là : Những em Limited Edition này được sản xuất với số lượng rất hạn chế. Hình như chỉ tầm 30 cái trên 1 châu lục
- Đặc điểm nhận dạng :
1. Có thêm chữ kí của TMB trên bề mặt vợt
2. Cố thêm 1 dãy số seri đối diện với dãy seri thông thương ở bên phía trái.
- Đặc điểm tính chất : Cốt sau khi được sản xuất sẽ được kiểm tra lại các thông số có đạt được tiêu chuyển lí thuyết

Đánh thử là biết liền à, chất lượng hơn hẳn

cttuan

Moderator
Cây này lớp ZLC dày hơn cây thường 1 chút. Dòng Lmt ra trước khi BTF chính thức tung dòng TMB ra thị trường. phía phải có mã số nhận diện khu vực phân phối.
DNA: ASIA xx/30 ST (hoặc FL)
Nhật: JPN xxx/120 ST (FL)
Bắc Mỹ: USA xx/44 ST (FL)
Giá lúc mới ra, đắc hơn cây thường 20USD, bù lại có cái bao vợt giá cũng 20 USD, nhưng ngoài thị trường ko bán.

Uploaded with ImageShack.us
Dạo này thỉnh thoảng lại thấy người hỏi mua TMB Limited Edition. Các bác cho em hỏi là cái này tính năng có giống ZLC thường k hay chỉ in thêm cái logo trên mặt vợt ạ ? :D

Last edited:

docmaorg

Đại Tá
Đội mình bác đội trưởng có hai cây, điều mình biết chính xác là chất lượng gỗ khác hẳn bản bán thị trường, còn đánh thì mình chưa đủ trình để cảm nhận.

Bác Hòa Pilot giữ kỹ lắm,1 cây để đánh 1 cây để treo ngắm đấy hihi,kiểu gì bác ý cũng giữ nên ai hỏi cũng mất công thôi kaka
Vs kinh nghiệm e nghĩ cấu tạo có thể vẫn giữ nguyên nhưng độ dày có thể thay đổi 1 chút,quan trọng ở đây là các lớp đc chọn lọc kỹ hơn cây thường rất nhiều,như TQ thì đặc chế riêng cho từng vdv thì TMB ZLC Limited làm đặc chế 1 chủng loại nhưng chất lượng thì tất cả đềi tuyệt vời.

thaythuydn

Đại Tá
Bác Hòa Pilot giữ kỹ lắm,1 cây để đánh 1 cây để treo ngắm đấy hihi,kiểu gì bác ý cũng giữ nên ai hỏi cũng mất công thôi kaka
Vs kinh nghiệm e nghĩ cấu tạo có thể vẫn giữ nguyên nhưng độ dày có thể thay đổi 1 chút,quan trọng ở đây là các lớp đc chọn lọc kỹ hơn cây thường rất nhiều,như TQ thì đặc chế riêng cho từng vdv thì TMB ZLC Limited làm đặc chế 1 chủng loại nhưng chất lượng thì tất cả đềi tuyệt vời.
Xin cho biết GIÁ bao nhiêu?Mua ở đâu?chắc Bác Hòa pilot lái máy bay đáp xuống sân bay Tokyo ghé mua hàng xách tay đem về Cám ơn

Last edited:

skyline III

Thượng Sỹ
Xin cho biết GIÁ bao nhiêu?Mua ở đâu?chắc Bác Hòa pilot lái máy bay đáp xuống sân bay Tokyo ghé mua hàng xách tay đem về Cám ơn
Hàng mới giờ gần như không còn đâu thầy ơi, muốn mua thì phải mua lại thôi, mà giá mua lại thì tuỳ người đó có muốn bán hay không thôi. Em cũng có 1 cây ASIA 029/030 FL cũng để ngắm thôi chưa có ý định bán.

Mission752

Binh Nhất
Dòng L.E này thì nên để ngắm sẽ giá trị hơn, hoặc chi ít cũng nên sắp 2 cây, một cây để đánh một cây để ngắm thì mới đủ đô. Trên đời này cái gì cũng tuân theo "lợi ích cận biên", số lượng của món hàng sẽ tỉ lệ nghị với giá trị của nó :D

i_am_gulo

Trung Sỹ
Cây TMB Limited này dùng sưu tầm là chính chứ oánh chắc ko khác mấy, thấy chất lượng gỗ thì khác hẳn bản thừong, trình còi nên ko cảm nhận đc hết

trin_hoa_an

Trung Uý
Hàng sản xuất cho thị trường china xxx/500 cũng không khó mua lắm, nhưng quan trọng là cái giá thôi. Đầy đủ giấy tờ, phụ kiện. Hàng ngon. Limited thì đa phần cấu tạo gỗ nó có sọc dài dọc theo thân, màu gỗ già nhìn sướng lắm.

cttuan

Moderator
Mua vợt để sử dụng, mua về mà để ngắm thì phí quá. :(
Các bác xem hình lớp ZLC của cây Lmt và cây thường rồi tự cảm nhận nhé (trên cây Lmt, dưới: cây thường)

Last edited:

Bình luận từ Facebook