Hội : Những Anh Em Hà Đông

mask2009

Thiếu Uý
Hôm qua xong việc muộn quá nên ko đi nữa biết thế xuống Hà trí 1 cho Tiến chém mấy phátBiaBia
tiến chém vào cũng muộn, may mà em chưa về nên có người tiếp, bóng chú em này lằng nhằng lắm, manh động là chết ngay :D

baolinhsport

Thượng Sỹ
tiến chém vào cũng muộn, may mà em chưa về nên có người tiếp, bóng chú em này lằng nhằng lắm, manh động là chết ngay :D

Anh cũng ghê lối đánh này lắm , Tiến chém thủ dai và dị . Mình tuổi già sức yếu rồi , phang 2 -3 phát ko hết là hết pin mà chếtBia

mask2009

Thiếu Uý
Anh đang lấy con Vis của Trung say , chiều lắp thử em H3 . Chú Tiến chém khả năng làm mồi cho Đại đao là rất caoBia

vậy hả anh, vừa thấy giao bán xong, bác lấy đánh đi, Hội mỗi em đánh VIS buồn quá.....................
Bia Bia Bia

mask2009

Thiếu Uý
Tại chú có 2 cây mà ko san sẻ cho anh nên một mình chú là đúng thôi, ,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,
Hic, cả 2 cây em đều khoái a à, chẳng hiểu sao cả 2 cây đến với e như duyên trời định ấy, rất khó cưỡng...................................

Tũn

Binh Nhì
chắc không ai mở cửa rồi, có mỗi e với Chủ nhiệm hay lên sớm mở cửa, e bận, chú Hải cũng bận thì clb phải 5h mới sinh hoạt

anh lvm cũng gọi cho em hẹn mai chiến sớm. các bác nào trốn đc chị em thì qua chiến mừng thoát nạn nhé

Bình luận từ Facebook