Hội : Những Anh Em Hà Đông

Trung_tinhdoi

Binh Nhì
Em xin chân thành cảm ơn các anh em Hà đông đã có màn giao lưu thành công mỹ mãn!!!
Hẹn 1 ngày sớm nhất quay lại giao lưu với các bác-chú-anh-em trong đó!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Thay mặt anh em Hôi: những anh em Bóng bàn Hà Đông cám ơn những người bạn đã đến chung vui, góp phần cuộc vui càng vui hơn.He He He.Bia BiaBia

Trung_tinhdoi

Binh Nhì
2-3 nhé!
Trận này chắc đôi bạn nhường vì ông Trung chỉ đạo Linh mà mình còn nghe thấy!!!!
Hic hic!!!!
Thường khi chỉ đạo , hội ý là rất nhỏ. Nhưng nói to, hội ý to cố tinh để đối phương nghe thấy chuyện ấy cũng thường xảy ra. He He He.đó là cách riêng rất riêng đó của Trung_tỉnh đội.

Ruahoguom

Thiếu Uý
Thường khi chỉ đạo , hội ý là rất nhỏ. Nhưng nói to, hội ý to cố tinh để đối phương nghe thấy chuyện ấy cũng thường xảy ra. He He He.đó là cách riêng rất riêng đó của Trung_tỉnh đội.

Chiêu hư là thực thực là hư đó tôi đọc Tam quốc nên tương đối rõ!He he!!!!!!!!!!!!!

mask2009

Thiếu Uý
trận đấu kinh điển trong ngày giữa lvm vs A Hoàng Đăng Kiểm, nếu không post ở bb.org thì mọi người chắc nghĩ đây là trạn cầu lông:

[URL=http://anhso.net/mask2009/photo/6481949/P1030324/][IMG]http://direct1.anhso.net/1024/18/186407/33201303425843.jpg[/URL][/IMG]

mask2009

Thiếu Uý
Chiều nay Tuấn đã ra tận Hùng Cường 1 để săn ruahoguom nhưng mình lại bận!
Hẹn xosothudo dịp khác vào giao lưu vậy.
bác rùa chém hay quá, đọc những lời bình của bác vừa cú lại vừa sướng, thank bác đã vào giao lưu với Hội

mask2009

Thiếu Uý
Chém tý cho rôm rả thôi mà!!!
Hi vọng sẽ sớm gặp lại chú và anh em Hội!
bác rùa nói thế cứ như 3 miền xa cách, từ hà đông ra chơi với bác chỉ mất 20p xe nổ thôi, chỉ cần bác chăm nổi lên là gặp dc ngay.

mask2009

Thiếu Uý
Lần sau bác rùa vào tôi xin một trận nhé! nghe tiếng lâu rồi nhưng chưa được học hỏi lần nào.......
anh Văn vắng mặt thằng em lại quên ko chụp hình kỷ niệm kiểu tất cả ae, tiếc quá.

Ruahoguom

Thiếu Uý
bác rùa nói thế cứ như 3 miền xa cách, từ hà đông ra chơi với bác chỉ mất 20p xe nổ thôi, chỉ cần bác chăm nổi lên là gặp dc ngay.

Dạo này ko oánh thường xuyên đc chú à!
Nên sắp xếp 1 hôm visa muộn tương đối khó,chứ bóng trên bàn xong mà ko giao lưu bia trên bàn cũng kém vui!

Bình luận từ Facebook