Hội : Những Anh Em Hà Đông

mask2009

Thiếu Uý
Tại e đánh con Vis bạc thấy hay hay,cũng 1 phần vào dd k nhiều như trước nên...mà lọt sàng xuống nia. A e nhà mình cả chứ ai :D
cây này nhờ bác baolinhsport tìm cho lâu lắm rồi, coi như nó có duyên với anh, giờ vẫn ko tin a là chủ nhân của nó :D

vanuc

Đại Tá
Cảm ơn các chú em đã tin tưởng . Mấy hôm nữa Đức cố gắng sắp xếp tham gia cho vui nhé

Hôm nào anh Linh ơi? Dạo này em thấy người ỳ quá, chỉ uống và uống thôi...... chả biết có đủ sức chiến đấu nữa không!

Trung_tinhdoi

Binh Nhì
Tranh thủ máy ngày nghỉ phép Hội ae bóng bàn Hà Đông tổ chức làm trận cho sôi động xem nào, thời gian có hạn nhanh, tranh thủ bố trí thời gian đi để được gặp gỡ và thử sức đầu xuân Quý tỵ 2013.BiaBiaBia

mask2009

Thiếu Uý
Tranh thủ máy ngày nghỉ phép Hội ae bóng bàn Hà Đông tổ chức làm trận cho sôi động xem nào, thời gian có hạn nhanh, tranh thủ bố trí thời gian đi để được gặp gỡ và thử sức đầu xuân Quý tỵ 2013.BiaBiaBia
a nghỉ đến hôm nào thế a ơi, tuần này thì cận quá rồi, bác baolinhsport thì đang trong xới la khê đánh giải.

manhmai

Binh Nhì
anh nghỉ đến 06/3/2013 cứ chọn ngày cho đep với tất cả anh em thôi, có thể sau giải hội làng La Khê.

Chú Trung nghỉ phép hơi nhìu đấy. Đúng là Nước Sông công Lính sướng thiệt, Chúc chú có một kỳ Holiday bổ ích và lý thú nhéthèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Bia

baolinhsport

Thượng Sỹ
a nghỉ đến hôm nào thế a ơi, tuần này thì cận quá rồi, bác baolinhsport thì đang trong xới la khê đánh giải.
Đã xong giải La khê , Hà cầu lọt vào vòng trong gặp CLB hà đông . Trận chốt Anh thua Quang tay trái < Quang Cần > 1-3 . Thế là ra vềBiaBia

baolinhsport

Thượng Sỹ
kết quả la khe open thế nào anh ơi?năm nay chắc NVHTN lại vô địch nhỉ
Đội anh thua cái về luôn,mệt quá lâu rồi mới đánh nhiều như hôm qua . Buổi sáng làm 6 trận chiều 2 trận . Trận nào cũng căng người rũ như tàu lá , nên cũng chưa cập nhật được thông tin

baolinhsport

Thượng Sỹ
Thông báo :Vào hồi 16h Thứ 7 cuối tuần này anh em Hà đông có buổi khai đao đầu xuân mới . Kính mời anh em gần xa cố gắng sắp xếp thời gian có mặt tại Hà trì 1. Ai khớp lệnh thì comment tại đây hoặc nt mình nhé . Chúc Anh em Hà đông một năm mới mạnh khỏe và hạnh phúcBiaBiaBia

Tũn

Binh Nhì
Thông báo :Vào hồi 16h Thứ 7 cuối tuần này anh em Hà đông có buổi khai đao đầu xuân mới . Kính mời anh em gần xa cố gắng sắp xếp thời gian có mặt tại Hà trì 1. Ai khớp lệnh thì comment tại đây hoặc nt mình nhé . Chúc Anh em Hà đông một năm mới mạnh khỏe và hạnh phúcBiaBiaBia

Cuối tuần cơ ạ. lâu quá anh Linh ạ

mask2009

Thiếu Uý
em một xuất nhé bác :D :D :D
zo đi ae ơi.........

xosothudo

Thượng Sỹ

upppppppppppppppppppppppppppppppp cho anh em một buổi chơi vui vẻ...

Bình luận từ Facebook