Hội Long 5 - Tất cả mọi phiên bản HL 5, W968, W997, ...

anhthinh098

Thượng Tá
Hôm nay mượn thử long 5 va H3. Phải nể mấy bác...e giật hoài mà bóng k đi..yếu quá rồi,
Giật phát đầu , bóng nhẹ phều. Giật quả 2 bóng thẳng đét ra ngoài...
Bác ơi cốt có ọp cộng mấy và nếu đánh với tàu mà ko dùng đến chân thì coi như 729 hết ạ. Trc e mới đánh tàu và VIS nó tụt khoảng 2-3 bóng, đến 2 tháng sau thì e cứ được bia và gắp rót thường xuyên ko phải móc ví. Chú @Thái Nguyễn vào xác nhận thông tin.

Trạng .... CÁ

Đại Tá
@Thượng Tướng @anhthinh098 ...
Chính thức kính mời các bác có nhu cầu W997 thì xin ngỏ lời, em đã thử nghiệm xong Donic WSUC, cảm giác ổn, nẩy hơn W997, cứng hơn, nhưng cũng vì thế mà đòn phũ hơn, nên em cho em W997 lên đường. Giá ra đi là 3 triệu, với các bác không quen, không mặc cả, trừ những anh em đã biết sẽ có giá khác.

Trân trọng kính mời các bác

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Haz tiếc là em càng ngày càng xuống bóng
Em đánh jeu ma sát, lại đánh mặt Tầu, mất đi tính ổn định và sự bất ngờ, cũng như uy lực của cú đánh, mà đánh trận dài, sẽ không còn sức cho các sec sau, nên càng ngày càng mất tự tin.

Đánh mặt Tàu, không nên dựa vào ma sát nhiều @Namdinh

Thái Nguyễn

Đại Uý
Bác ơi cốt có ọp cộng mấy và nếu đánh với tàu mà ko dùng đến chân thì coi như 729 hết ạ. Trc e mới đánh tàu và VIS nó tụt khoảng 2-3 bóng, đến 2 tháng sau thì e cứ được bia và gắp rót thường xuyên ko phải móc ví. Chú @Thái Nguyễn vào xác nhận thông tin.
Xác nhận sau 2 3 tháng thì thấy trình mình khác hoàn toàn :3
A @Trạng .... CÁ vào xác nhận trình e thì rõ :D:D:D

anhthinh098

Thượng Tá
Chính thức kính mời các bác có nhu cầu W997 thì xin ngỏ lời, em đã thử nghiệm xong Donic WSUC, cảm giác ổn, nẩy hơn W997, cứng hơn, nhưng cũng vì thế mà đòn phũ hơn, nên em cho em W997 lên đường. Giá ra đi là 3 triệu, với các bác không quen, không mặc cả, trừ những anh em đã biết sẽ có giá khác.

Ực! Thằng bạn e vừa qua mượn đúng giá bằng cái cốt lúc 21h tối nay. Sao a ko nói từ chiều vậy a.

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Ực! Thằng bạn e vừa qua mượn đúng giá bằng cái cốt lúc 21h tối nay. Sao a ko nói từ chiều vậy a.
Thì anh phải kiểm nghiệm con Donic WSUC có ngon không anh mới cho đi được chứ, nhỡ con kia không ổn mà cho đi thì đánh bằng gì :p:p:p:p

Anh bán có bắt trả tiền ngay đâu mà sợ, nếu là anh em quen biết, nợ tầm 1 tháng chắc là ổn, nợ hơn sợ CHỦ NỢ CỦA ANH NÓ KHÔNG CHỊU :D:D:D:D

anhthinh098

Thượng Tá
Xác nhận sau 2 3 tháng thì thấy trình mình khác hoàn toàn :3
A @Trạng .... CÁ vào xác nhận trình e thì rõ :D:D:D
Xác nhận đợt gần nhất cụ thân sinh ra thằng cháu @Thái Nguyễn a làm lông 3 sec +5 mời ae trong CLB bữa thịt chó roài nên a suy ra néu chú có lên nhanh đến thế nào cứ +3 vào chiến với a nhoé. CN tuần này đáh ở YBais đấy. Chiều alo cho ông già chú về trở ae đi.

anhthinh098

Thượng Tá
Thì anh phải kiểm nghiệm con Donic WSUC có ngon không anh mới cho đi được chứ, nhỡ con kia không ổn mà cho đi thì đánh bằng gì :p:p:p:p

Anh bán có bắt trả tiền ngay đâu mà sợ, nếu là anh em quen biết, nợ tầm 1 tháng chắc là ổn, nợ hơn sợ CHỦ NỢ CỦA ANH NÓ KHÔNG CHỊU :D:D:D:D
Ok anh. Đến cuối giờ sáng mai sẽ liên lạc lại với a.

Thái Nguyễn

Đại Uý
Xác nhận đợt gần nhất cụ thân sinh ra thằng cháu @Thái Nguyễn a làm lông 3 sec +5 mời ae trong CLB bữa thịt chó roài nên a suy ra néu chú có lên nhanh đến thế nào cứ +3 vào chiến với a nhoé. CN tuần này đáh ở YBais đấy. Chiều alo cho ông già chú về trở ae đi.
Chủ nhật e chiến giải gà rồi
Hôm trước xém thịt được ông hạng D non
haha bố e thì tập tành gì suốt ngày đi đánh uống bia với rượi thì chả thế

anhthinh098

Thượng Tá
A vừa rồi định về ít hôm chơi tí nhưng cviec cuối năm bù đầu nên éo đi đc. Giờ xuống thủ đô có ăn có học, có thầy tử tế éo như a ngày xưa chỉ luyện cho thằng e cú FH. Thôi nông dân vậy đc roài, chú cố gắng mà tập cho ra hồn nhé @Thái Nguyễn đừng để phụ lòng thầy.

Trạng .... CÁ

Đại Tá
@Thái Nguyễn có thói quen chưa bỏ là không thích đánh tập nhiều, chỉ thích chiến, có cái lợi, nhưng cũng có cái hại

Chiến nhiều thì dạn bóng, già bóng, nhưng động tác mai một dần, dễ đi vào jeu phủi do các đòn phủi thường dễ ăn điểm hơn đòn chính quy

Tập để giữ động tác chuẩn, để giữ form động tác, giữ cảm giác không gian, giữ nhịp chơi của mình phù hợp và thay đổi nhịp chơi ấy, biết nhịp chơi là rất quan trọng, chứ không hiểu nhịp chơi của mình sau này dễ bị mất khả năng cảm nhận trận đấu, rất nguy hiểm

Thái Nguyễn

Đại Uý
Về đi sang YB đánh hay lắm. Đợt clb đó sang mình rồi đấy. Còn non nên phải giao lưu nhiều đường bóng vào thì mới ngóc đầu nên được!
@Thái Nguyễn có thói quen chưa bỏ là không thích đánh tập nhiều, chỉ thích chiến, có cái lợi, nhưng cũng có cái hại

Chiến nhiều thì dạn bóng, già bóng, nhưng động tác mai một dần, dễ đi vào jeu phủi do các đòn phủi thường dễ ăn điểm hơn đòn chính quy

Tập để giữ động tác chuẩn, để giữ form động tác, giữ cảm giác không gian, giữ nhịp chơi của mình phù hợp và thay đổi nhịp chơi ấy, biết nhịp chơi là rất quan trọng, chứ không hiểu nhịp chơi của mình sau này dễ bị mất khả năng cảm nhận trận đấu, rất nguy hiểm
E tập ở học viện quân sự có ng tập cho chứ sang bên NN chả có mấy ng kê chặn tốt mà tập ấy a
Đúng như a nói là ko tập dễ bị mai mọt động tác đấy
Thi thoảng e vẫn bị như thế do thời gian lâu chỉ đánh trận ko tập tành
Nay e phải sang học viện quân sự nhờ mấy cao thủ chặn tập cho chuẩn để chiến cái giải Gà đẫm máu :p
E thì bị ghét giơ phủi nên chả bh tập đòn phủi ý

gaumeo

Đại Tá

Thử có 1 buổi mà cũng thấy hợp rồi hả bác, nhanh thế.:cool::cool::cool:
Người quen thì 300k à?:p

Bình luận từ Facebook