Hội Ham Vui & Thích bê CÂY CẢNH (*_^) ae chuẩn bị Off Hải Phòng & Đồ Sơn spa

Red Arc

Đại Tá
Oh, đầu đuôi đảo lộn nên tạm thời mất phương hướng à?
Chắc tại @tibhar_vn mang hơi lạnh gió mùa đông bắc của HN vào TP HCM làm cho choáng váng chứ gì.

Hình như ai đi ngang cửa, có... mùi Đông Bắc thoang thoảng, bỗng nhớ gió ngày xưa ấy, duờng như đã thổi qua đây...

o3ma

Đại Tá
Bác @@o3ma ơi làm quả họp mặt ở miền Trung đi em đề nghị Đà Nẵng.
Kế hoạch này thì để tính sau. Trước mắt cứ loanh quanh mạn miền Bắc này đã. Đấy cũng là 1 ý kiến để ae chúng tôi lên kế hoạch 5 năm lần thứ nhất và tầm nhìn đến năm 2020 (giọng giống mấy cụ ko?). :D:D:D
Sau chuyến Việt Trì sẽ lên kế hoạch đi Lào Cai. Đám Ham Vui vậy mà cũng đã tổ chức được mấy chuyến rồi. Cũng rất vui.

tibhar_vn

Thượng Tá
Kế hoạch này thì để tính sau. Trước mắt cứ loanh quanh mạn miền Bắc này đã. Đấy cũng là 1 ý kiến để ae chúng tôi lên kế hoạch 5 năm lần thứ nhất và tầm nhìn đến năm 2020 (giọng giống mấy cụ ko?). :D:D:D
Sau chuyến Việt Trì sẽ lên kế hoạch đi Lào Cai. Đám Ham Vui vậy mà cũng đã tổ chức được mấy chuyến rồi. Cũng rất vui.
Hi, vụ Lào Cai hay đó a, e thich Sa pa, co khi a e hội ham vui kết hợp du lịch luôn được đấy a nhỉ :)

cj46

Đại Tá
Kế hoạch này thì để tính sau. Trước mắt cứ loanh quanh mạn miền Bắc này đã. Đấy cũng là 1 ý kiến để ae chúng tôi lên kế hoạch 5 năm lần thứ nhất và tầm nhìn đến m 2020 (giọng giống mấy cụ ko?). :D:D:D
Viec hom nay cho de ngay mai bac a. Giong nhu tre em muon no phat trien manh thi bac phai cho boi duong tu dau tu gia doan thai nghen cho den luc bat dau chao doi thi moi tot duoc. Chu cu kieu de lon roi moi tinh thi ep may cung ko lon duoc manh. Hjhj

o3ma

Đại Tá
Viec hom nay cho de ngay mai bac a. Giong nhu tre em muon no phat trien manh thi bac phai cho boi duong tu dau tu gia doan thai nghen cho den luc bat dau chao doi thi moi tot duoc. Chu cu kieu de lon roi moi tinh thi ep may cung ko lon duoc manh. Hjhj
Loanh quanh bán kính 1 vài trăm km thì đơn giản nhưng xa thế phải đi dài ngày mà đông người cũng phải có kế hoạch chu đáo mới có thể thực hiện được.

cj46

Đại Tá
Bác ô có thể chuẩn bị từ bây giờ và có lên kế hoạch đàng hoàng. Em nghĩ đi từ t6 đến cn về cũng ko phải là vấn đề lớn đúng ko bác. Phía miền Nam thì chúng em đồng lòng theo chỉ đạo của hội trưởng chi nhánh phía Nam (nhà thơ)

o3ma

Đại Tá
Bác ô có thể chuẩn bị từ bây giờ và có lên kế hoạch đàng hoàng. Em nghĩ đi từ t6 đến cn về cũng ko phải là vấn đề lớn đúng ko bác. Phía miền Nam thì chúng em đồng lòng theo chỉ đạo của hội trưởng chi nhánh phía Nam (nhà thơ)
Vụ này nếu tổ chức được sẽ rất hay.

o3ma

Đại Tá
Vụ off VT lần này khả quan không :rolleyes:
Sao lại không khả quan. Một số mem ok rồi đấy. @docmaorg, @Linh69, BHG...
Trên Việt Trì cũng đã báo cho bác phungducthang rậm rạp chuẩn bị đi kiếm sân bãi rồi. Sao lại hỏi câu đó nhỉ?
Phucanh Việt trì cũng đã có ý kiến là về để lo hậu cần đấy. Lần này sẽ có nhiều cao thủ góp mặt đấy. Xuất hành đầu năm cho hên :D (đúng dịp nghỉ tết dương lịch nên chắc ít ai bận)

hungtv2002

Đại Tá
Sao lại không khả quan. Một số mem ok rồi đấy. @docmaorg, @Linh69, BHG...
Trên Việt Trì cũng đã báo cho bác phungducthang rậm rạp chuẩn bị đi kiếm sân bãi rồi. Sao lại hỏi câu đó nhỉ?
Phucanh Việt trì cũng đã có ý kiến là về để lo hậu cần đấy. Lần này sẽ có nhiều cao thủ góp mặt đấy. Xuất hành đầu năm cho hên :D (đúng dịp nghỉ tết dương lịch nên chắc ít ai bận)
T7 thì okie rùi......

Bình luận từ Facebook