Hội Gai & Phản Xoáy Cần Thơ (Sưu tầm combo gai & phản xoáy) !

khuong-defensive

Thượng Sỹ
Chào Triết.
Em hỏi gai nittaku hả gì ?
400-450k đó
Theo a thấy bền hơn mây mù, tấn công dễ hơn, sụp hơn (vì tốc độ chậm lắm), good control.
Dán nó vào là anh cất mây mù luôn, :)

Triet gai

Thượng Sỹ
anh dat hang o dau vay anh, de em mua wanh thử, em nghi co ai ban mut cu mua wanh thu la ok nhat..hehe tai e thay o HCM cung it nguoi wanh cai nay..
Anh co len HCM giao luu voi em 1 tran cho vui nha

thaythuydn

Đại Tá
Có bạn nào chơi Donic Piranja chưa ?.xin cho biết cảm nhận BH vs FH.Thanh Trà ở CLB Hồng Mai Hà nội sáng này mình dẩn anh đến CLB sông Thu Đà nẳng giao lưu.Anh đánh Donic Piranja bên phải FH ,tấn công rất độc,thắng nhiều B1 Đà nẳng.Chiều này anh vào Hội an.

thinhnguyen

Đại Tá
Có bạn nào chơi Donic Piranja chưa ?.xin cho biết cảm nhận BH vs FH.Thanh Trà ở CLB Hồng Mai Hà nội sáng này mình dẩn anh đến CLB sông Thu Đà nẳng giao lưu.Anh đánh Donic Piranja bên phải FH ,tấn công rất độc,thắng nhiều B1 Đà nẳng.Chiều này anh vào Hội an.
......
Miếng nỳ con đánh lúc trước cũng khoảng 5 năm rồi. Cũng dễ đánh... bóng sang đều ko cắm hay chụi... cũng dễ hất. Mang tính trung bình. Dễ mình dễ người...nhưng lại là cái độc. Miếng này giờ khoảng 600k thôi. Cũng khá bền. Hình như vẫn còn đánh ddyowjc chưa bị hư. Phải lôi ra ddaanh tiếp.

thaythuydn

Đại Tá
......
Miếng nỳ con đánh lúc trước cũng khoảng 5 năm rồi. Cũng dễ đánh... bóng sang đều ko cắm hay chụi... cũng dễ hất. Mang tính trung bình. Dễ mình dễ người...nhưng lại là cái độc. Miếng này giờ khoảng 600k thôi. Cũng khá bền. Hình như vẫn còn đánh ddyowjc chưa bị hư. Phải lôi ra ddaanh tiếp.
Dỉ nhiên không quá độc nhưng đều và độc vừa đe hạ doi thủ

mebb0101

Trung Tá
Mieng gai air cua a thinhnguyen la hag doc.xach tay fai k a?e thay mieg piranha cug kich doc.ltruoc Tran Tuan Anh B dung cug ok lam do

mebb0101

Trung Tá
Thay e hnay vo dich don nam va hcb doi lanh dao cup Stiga a Thinh oi.danh sadiu Fh h3 NT. BH gai hallshark.dah khon ngoan kho chiu ghe.nhat la cu giao coc ngan ban.co khi cuc nang khi cuc bung ra ngoai.

huyheo99

Đại Uý
có ít mặt cùi hiếm post lên mấy bác xem

Bình luận từ Facebook