Hội Andro Treiber

o3ma

Đại Tá
trời nóng thế này, nhà thì xa, anh sang sao được. Đánh banh lúc này mệt chết đi được, chiều nay em còn một ca nữa cũng ở vùng sâu vùng xa.
Uh, chỗ đấy xa hơn hẳn HS. Tầm 4h chiều chắc vẫn khoảng 36-38 độ. Nóng dã man.

o3ma

Đại Tá
ko ợ, 19h mới chơi anh. Chơi đúng kiểu hôm qua, 19h15 vào trận, đánh liên tục 4-5 trận, rồi em nghỉ đi uống bia. Chơi thế còn được, ngồi lai rai, chắc chết.
Uh, thế còn chịu được chứ lại rai thì khác gì om trong lò bát quái. May chỗ tôi ngày thường vẫn có điều hoà đến 8h30 nên chơi cũng đỡ vất vả nhưng ngược lại trần hơi thấp. Tuần này nóng kinh.

dathoang

Thượng Tá
Mệt quá, về nhà ngủ lăn ra, 5h mất điện tỉnh giấc ko ngủ lại được nữa @Trạng .... CÁ ợ. Vào đây chờ nghe thằng D9 nó họp, nhưng giờ này hơi sớm chắc đến trưa mới có.
Phải nói là sợ thật, mày lâu rồi chắc ko được thấy đầy đủ các kỹ thuật BH của TG trong vỏn vẹn có 3 set đấu nhỉ? giật trái, "phờ ních", đờ mi, đạp trái, đấm trái, ủn trái rồi thêm cả "phải trái" nữa. Mà cái thằng đấy nó đánh gần như không hỏng luôn, làm thằng đứng bên kia lưới mặt cứ tái mét.
D9 vẫn thật bá đạo. Hi vọng là ông em sẽ còn hay nữa sau những gì được chứng kiến ngày hôm qua.
backhand của a khủng khiếp thật, ko biết hôm qua có phải phong độ a cao ko mà a đánh như lên đồng ấy :eek: đến sát thủ @Dũng Cửu SHOP , vào đánh độ " hóa thú " mà cũng chỉ biết kêu ú ớ " ơ kìa " :D

backhand-ghost

Đại Tá
Uh, thế còn chịu được chứ lại rai thì khác gì om trong lò bát quái. May chỗ tôi ngày thường vẫn có điều hoà đến 8h30 nên chơi cũng đỡ vất vả nhưng ngược lại trần hơi thấp. Tuần này nóng kinh.
Thời tiết thế này ko nên chơi lâu, làm 3 trận liên tục rồi biến là đẹp anh ạ. Nhưng nếu chơi như chơi với D9 hôm qua, em chơi được khoảng 20 trận/buổi ^\^

backhand-ghost

Đại Tá
backhand của a khủng khiếp thật, ko biết hôm qua có phải phong độ a cao ko mà a đánh như lên đồng ấy :eek: đến sát thủ @Dũng Cửu SHOP , vào đánh độ " hóa thú " mà cũng chỉ biết kêu ú ớ " ơ kìa " :D
chú đang xúc phạm anh đấy, chưa hôm nào anh chơi trái phọt phẹt như vậy đâu. Chú ko để ý là thỉnh thoảng anh vẫn phải xoay người bồi thêm hai ba quả phải mới hết được ah? Haizz..dấu hiệu tuổi tác đấy chú ợ.

dathoang

Thượng Tá
chú đang xúc phạm anh đấy, chưa hôm nào anh chơi trái phọt phẹt như vậy đâu. Chú ko để ý là thỉnh thoảng anh vẫn phải xoay người bồi thêm hai ba quả phải mới hết được ah? Haizz..dấu hiệu tuổi tác đấy chú ợ.
Haha, hôm qua e thấy a đánh trái phải đều tăm tắp, thế mà còn kêu phọt phẹt :eek: e cũng chỉ mong được phọt phẹt như thế thôi. Hnay học ké với a @Trạng .... CÁ quả flick của a :D

dathoang

Thượng Tá
Lập cái nick là @backhand-ghost thì đương nhiên là "không phải dạng vừa đâu". Hôm qua chú mới biết à?
Dạng kinh lắm a ạ, từ bàn bóng --> bàn bia --> bàn karaoke, cái gì cũng biết, cái gì cũng hay...thế mới kinh a ah :confused:
chiều em qua SKDD mà xem cá nó chơi, a cũng đi cổ vũ cho nó là chính.
Chiều e cũng qua SK chơi. Hôm qua xem a đánh với a Cá, nghĩ bụng kiểu này cũng ko khó nhằn lắm đâu, ai ngờ xem xong trận a với a D9...chán luôn...:(

backhand-ghost

Đại Tá
Dạng kinh lắm a ạ, từ bàn bóng --> bàn bia --> bàn karaoke, cái gì cũng biết, cái gì cũng hay...thế mới kinh a ah :confused:

Chiều e cũng qua SK chơi. Hôm qua xem a đánh với a Cá, nghĩ bụng kiểu này cũng ko khó nhằn lắm đâu, ai ngờ xem xong trận a với a D9...chán luôn...:(
a trêu thằng Cá đấy, nó có biết làm gì với quả bóng đâu, he2.

dathoang

Thượng Tá
ko, chú ăn làm sao được anh ^\^
Hôm qua e nghe a phân tích trận a đánh với a D9 rồi, nên e cũng đã có hướng để tìm đến chiến thắng với a ^^ bắt được giao bóng là ăn nhưng mà a D9 còn chết giao bóng nên cũng hơi lăn tăn. Có lẽ sẽ vào trận với tư thế ko còn gì để mất thì mới có cơ hội 50-50 :oops:

backhand-ghost

Đại Tá
Hôm qua e nghe a phân tích trận a đánh với a D9 rồi, nên e cũng đã có hướng để tìm đến chiến thắng với a ^^ bắt được giao bóng là ăn nhưng mà a D9 còn chết giao bóng nên cũng hơi lăn tăn. Có lẽ sẽ vào trận với tư thế ko còn gì để mất thì mới có cơ hội 50-50 :oops:
được, phải tự tin thế mới được, hôm nay anh ko ăn giao bóng nữa.

backhand-ghost

Đại Tá
thế là ko fair a ơi, đã đánh thì phải đánh hết sức chứ.với ae phong trào, quả giao bóng là 50% sức mạnh của người chơi rồi
đùa thôi, chiều ra làm một trận, em với cá đến trước nhé, 19h15 anh đến.
Hỏi xem @iso9000 có đi ko? hôm qua lỡ tay, làm huynh ấy có vẻ buồn ^\^

Last edited:

Bình luận từ Facebook