Hội Andro Treiber

backhand-ghost

Đại Tá
Thế thì thôi, để tao đi đường @langngoi . Trước thì chả vấn đề gì, vì cả năm mới hết một cái, thừa toàn cho, nhưng giờ thì không được, vì tự mình phá đã hết rồi.

Mà mày đừng đùa, mua được hàng Market ngon cũng khối thằng thèm nhỏ rãi đấy, về đây hàng market ngon nó cứ 150% lợi nhuận nó fang, anh em chả kêu gì, thằng nào mua được còn mừng húm
ko phải lo, để tao tính cho.

backhand-ghost

Đại Tá
Cứ chuyển tiền vào TK ở VN của nó, điện thoại nó để trạng thái chuyển vùng, nó chuyển qua tiêu Credit, rồi lại lấy tiền đó đổ vào Credit luôn thì khác gì chuyển sang nước ngoài đâu
ko cần, tao mang theo có 3 vạn đồng thôi, credit có 200tr nữa, liệu mày với bố tê cu có tiêu được hết ko?

backhand-ghost

Đại Tá
Market chính hãng ko fải vớ vẩn đâu e. Loại này đại trà. Dân Tàu thuờng dùng mà
mấy món này em biết gì đâu, thằng bạn mang sang mấy cái, em bắt nó tìm loại tốt nhất để em đưa anh em chơi. để mai em hỏi lại nó thật rõ xem thế nào.

Trạng .... CÁ

Đại Tá
ko cần, tao mang theo có 3 vạn đồng thôi, credit có 200tr nữa, liệu mày với bố tê cu có tiêu được hết ko?
Mày ở khách sạn nào nhỉ, để tao bảo mấy thằng du côn nó qua hỏi thăm. Dân Trung Quốc sang Việt Nam đi chơi, bọn nào giàu mới dám cầm khoảng 1 vạn thôi, mày cầm lương năm của Kỹ sư cơ khí đấy

o3ma

Đại Tá
đầu tư 2-3 củ, nâng cấp quả trái lên tí. Nó chỉnh cho mày quả trái đúng kỹ thuật, rồi mình tự luyện tập, nó lên nhanh lắm. Nhỡ đâu có một ngày nào đó, bỗng nhiên mình ko phải né người moi phải nữa, thấy đường bóng nó nhàn hạ và đẹp hơn, sướng biết bao :D
Thằng này nó chỉ thích tập chặn thôi, nó kêu Tuấn NĐ tập chặn mà lên A đấy, nó chẳng thích tập quả trái đâu.

Last edited:

docmaorg

Đại Tá
chưa thấy @Trạng .... CÁ@archer phản ánh gì về cái mẹt H3 thằng bạn tớ mang qua. Chất lượng ko biết có ổn không? Với lại nếu ông @Trạng .... CÁ ko nghe lời tôi, chơi H3 mà ko tune (và tune đúng cách) thì khó mà hay lắm, ông lần này cứ lấy cái mẹt chất lượng tốt đó đưa cho thằng em tôi nó tune cho, thực sự là ko hay hơn thì vô lý lắm.
Chuẩn luôn, mút tầu mà ko tune thì phí khi chơi mút tầu.

backhand-ghost

Đại Tá
Chuẩn luôn, mút tầu mà ko tune thì phí khi chơi mút tầu.
nó chơi kiểu khác người nhưng lại là kiểu sai bét, nói để nó đi chuẩn đường nó lại còn do dự cự nự. mình ko chơi nhưng mình giật thử mấy cái vợt của nó, khô như ngói rang, chơi sao nổi. em đg bảo nó mang qua nhờ Tuấn Anh nó tune cho mà chơi. Tuấn Anh nó tune đánh sướng thật, mình chơi Ten05fx mà bây giờ ko tune thì chơi ko nổi luôn í.

backhand-ghost

Đại Tá
Mấy ngày ko vào mà giờ đã không nắm được cốt truyện nữa roài.
đêm qua đệ mất ngủ nên triệu tập một đống anh hùng hảo hán và cả du đãng thảo khấu vô đây luận bàn tiểu sự. Có một vấn đề liên quan đến huynh, phải báo cáo lại. Chuyện là thế này, có một @ tên là @tabletennis (nguyên là đội phó thường trực của đội HH (hết hơi)) rất manh động, định tỷ thí bóng - bia với đội mình mới bậy bạ chứ. Em điện khẩn cho huynh và @o3ma đê nghênh chiến, huynh và tổng thống chuẩn bị môn bia, bóng ban có @Dũng Cửu SHOP@DambeoHD lo rồi. Em phụ trách món họp báo là ok. Xuống đến nơi ko cần nói năng gì, mình học tập @laplaitrattu giải phóng mặt bằng ngay để lấy chỗ uống rượu. Uống xong đổi tên đội đó từ HH sang thành DD (dặt dẹo). Huynh thấy có ổn ko?

Last edited:

Dũng Cửu SHOP

Đại Tá
kết hợp "đánh - uống" nhiều khi mang lại hiệu quả tức thì và cực bi thảm cho đội nhà đó anh. Em có mấy đại tướng quân khát lửa vô cùng, đảm bảo các huynh được mãn nhãn và no bụng khi đại quân Treiber tràn qua khu vực mà HH đang trốn.
đội HH mới đổi tên này toàn ông em nhẵn mặt có ai biết uống đâu mà anh truy tìm :D

Dũng Cửu SHOP

Đại Tá
đêm qua đệ mất ngủ nên triệu tập một đống anh hùng hảo hán và cả du đãng thảo khấu vô đây luận bàn tiểu sự. Có một vấn đề liên quan đến huynh, phải báo cáo lại. Chuyện là thế này, có một @ tên là @tabletennis (nguyên là đội phó thường trực của đội HH (hết hơi)) rất manh động, định tỷ thí bóng - bia với đội mình mới bậy bạ chứ. Em điện khẩn cho huynh và @o3ma đê nghênh chiến, huynh và tổng thống chuẩn bị môn bia, bóng ban có @Dũng Cửu SHOP@DambeoHD lo rồi. Em phụ trách món họp báo là ok. Xuống đến nơi ko cần nói năng gì, mình học tập @laplaitrattu giải phóng mặt bằng ngay để lấy chỗ uống rượu. Uống xong đổi tên đội đó từ HH sang thành DD (dặt dẹo). Huynh thấy có ổn ko?
^_^ đội này gặp đội mình chết cả bia lẫn bóng :)) đợi THT về đến phá sới :D

Bình luận từ Facebook