Hội Andro Treiber

archer

Đại Tá
Thông báo lần cuối cho @o3ma @archer @Trạng .... CÁ @iso9000 và các @ @ là 18h ngày 24/4 có mặt tại CLB Thăng Long trường PTTH Thăng Long nhé. Giao lưu chút rồi làm cốc bia với thằng bạn tôi.
Cuối tuần chưa chắc em đã về Sơn Tây được, @hoangthinh rảnh thì ra HN chơi với em một hôm, lần này em đi đánh giải TG, có dặn dò chỉ đạo gì thì nói luôn :D
Confirm, thank u so mak! :D

o3ma

Đại Tá
Thông báo lần cuối cho @o3ma @archer @Trạng .... CÁ @iso9000 và các @ @ là 18h ngày 24/4 có mặt tại CLB Thăng Long trường PTTH Thăng Long nhé. Giao lưu chút rồi làm cốc bia với thằng bạn tôi.
Cuối tuần chưa chắc em đã về Sơn Tây được, @hoangthinh rảnh thì ra HN chơi với em một hôm, lần này em đi đánh giải TG, có dặn dò chỉ đạo gì thì nói luôn :D
Uh, vậy dịp khác vút Sơn Tây vậy, để tớ báo với @giaoluu huỷ kế hoạch vì bận hết.
Hehe chiều thứ 6 chú em @Dũng Cửu SHOP không có suất. :):):)

hoangthinh

Đại Uý
OTE="backhand-ghost, post: 545760, member: 8686"]Thông báo lần cuối cho @o3ma @archer @Trạng .... CÁ @iso9000 và các @ @ là 18h ngày 24/4 có mặt tại CLB Thăng Long trường PTTH Thăng Long nhé. Giao lưu chút rồi làm cốc bia với thằng bạn tôi.
Cuối tuần chưa chắc em đã về Sơn Tây được, @hoangthinh rảnh thì ra HN chơi với em một hôm, lần này em đi đánh giải TG, có dặn dò chỉ đạo gì thì nói luôn :D[/QUOTE]

Vừa buồn vừa vui : buồn vì lần off này vắng chủ chốt ; vui vì HT được đi dự giải TG . chúc HT đi lần này có nhiều niềm vui và mang về nhiều sản phẩm giá trị để ae chiêm ngưỡng nhé .

Last edited:

Linh69

Đại Tá
Cho anh xin một xuất hóng nhé! ( Vì ko chơi mặt Tầu):D

iso9000

Thượng Tá
Đa
Đã nhận lịch.

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Bóng bàn lệnh
18h ngày 24/4 tức là ngày mai, chiều thứ 6 có mặt tại CLB Thăng Long trường PTTH Thăng Long tức là trên đường Tạ Quang Bửu :D
Anh em ai vắng mặt thì DẠ lên một tiếng, ai DẠ tiếng thứ 2 thì DẠ lại cho nó chuẩn
@Trạng .... CÁ : DẠ DẠ, à quên, DẠ :p Mà đi hôm nào ấy nhỉ ?:D
Cuối tuần chưa chắc em đã về Sơn Tây được, @hoangthinh rảnh thì ra HN chơi với em một hôm, lần này em đi đánh giải TG/WTTF, có dặn dò chỉ đạo gì thì nói luôn :D
Thay mặt bác @hoangthinh xem xin có tý ý kiến chỉ đạo:

1. Chiến thuật khi gặp Ma Long: đối giật FH, thằng đấy FH tốt, đánh đẹp, đáng được gọi là đối thủ về FH

2. Chiến thuật khi gặp Zhang Jike: đè bẹp thằng bằng BH, không cho nó có cơ hội ăn BH, thằng này BH hơi yếu, nhưng tinh thần tốt, nếu đè BH được thì cơ hội chiến thắng rất cao.

3. Chiến thuật khi gặp Fan ZhenDong: thay đổi điểm rơi liên tục, chuyển đổi điểm rơi giữa BH và FH, thằng này bộ chân không đều, chỉ cần nhanh hơn nó là coi như thắng tuyệt đối 3 bát không hành.

Các chỉ đạo khác trong thời gian Thăm xã giao Trung Quốc và Thi đấu biểu diễn tại TT Thể thao Quốc gia Trung Quốc:

4. Uống rượu với thằng Liu Guoliang phải bắn rơi tại chỗ, không để cho nó về đến TT Thể thao mới say.

5. Nếu rảnh qua nhà Tập Cận Bình bảo anh em yêu bóng bàn Việt Nam nhắn, hôm nào rảnh sang Việt Nam chơi nhớ mang mấy cái mặt H12 xịn xịn để anh em còn mở mang tầm mắt

6. ... gì nữa các bác nhỉ

:D:D:D:D:D:D:D

Last edited:

o3ma

Đại Tá
Anh em ai vắng mặt thì DẠ lên một tiếng, ai DẠ tiếng thứ 2 thì DẠ lại cho nó chuẩn
@Trạng .... CÁ : DẠ DẠ, à quên, DẠ :p Mà đi hôm nào ấy nhỉ ?:D

Thay mặt bác @hoangthinh xem xin có tý ý kiến:

1. Phải đối giật FH thắng Ma Long, kể cả thua toàn trận

2. Phải đè bẹp thằng Zhang Jike bằng BH, không cho nó có cơ hội ăn BH, kể cả nó thằng toàn trận

3. Hướng dẫn lại chiến thuật cho thằng cu Fan ZhenDong về cách kết hợp FH và BH để nó có cơ hội giành chiến thắng

4. Uống rượu với thằng Liu Guoliang phải bắn rơi tại chỗ, không để cho nó về đến TT Thể thao quốc gia Trung Quốc mới say.

5. Nếu rảnh qua nhà Tập Cận Bình bảo anh em yêu bóng bàn Việt Nam nhắn, hôm nào rảnh sang Việt Nam chơi nhớ mang mấy cái mặt H12 xịn xịn để anh em còn mở mang tầm mắt

6. ... gì nữa các bác nhỉ

:D:D:D:D:D:D:D
6. Phúc đáp của Malong nhờ BHG chuyển: Bảo thằng @Trạng .... CÁ nói phét, chém gió ít thôi vì bên này chúng nó sắp cảm lạnh hết rồi.

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Đấy nhé @backhand-ghost , ông thắng chúng nó là nhờ công tôi chém gió làm chúng nó xuy sụp tinh thần và thể lực, có giải nhớ cho tôi cái dây đeo huy chương về treo ở nhà cho nó oai nhé :D
6. Phúc đáp của Malong nhờ BHG chuyển: Bảo thằng @Trạng .... CÁ nói phét, chém gió ít thôi vì bên này chúng nó sắp cảm lạnh hết rồi.

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Bongban.org map

Bình luận từ Facebook