Hội Andro Treiber

o3ma

Đại Tá
Mặt chuyển cho anh @bachikho thì phải hỏi anh đó chứ hỏi em thì ... khó em quá.

Em đã cho rồi, chả nhẽ lại đòi lại, thấy sao sao ấy .... đúng không @backhand-ghost . Vì toàn anh em cả, không thì ông đánh thử 05sp đi, thằng @archer nó có đấy, thích thì để tôi xin xỏ nó rồi gửi cho.

Từ ngày đánh H3, chả còn em Ten nào, hình như còn em Ten 64, nhưng cũ, sợ ông chê thôi.

Mà không biết em Ten 64fx 1.9 đen mới cắt cho ai mượn nhỉ, ai có mượn Ten 64fx đen của @Trạng .... CÁ thì cho TRẠNG xin lại nhé
Tưởng chú cũng gửi cho mượn để test thử chứ? Hóa ra cho thì đòi lại sao được.

o3ma

Đại Tá
À giờ mới nhớ cụ Bá đang cầm Spin Art của em, cụ test thế nào rồi? :D
Vẫn để nguyên vì a cắt mặt mới tinh rồi, hôm trước a bảo mày hay thằng Cá để anh gửi lại. Để lúc nào trả Cá em K thì a gửi lại luôn. Hôm trước tưởng là chú có Target nên mượn xem hóa ra mặt đấy thì a ko cần. Vẫn nguyên đai nguyên kiện như khi nhận.

archer

Đại Tá
Vẫn để nguyên vì a cắt mặt mới tinh rồi, hôm trước a bảo mày hay thằng Cá để anh gửi lại. Để lúc nào trả Cá em K thì a gửi lại luôn. Hôm trước tưởng là chú có Target nên mượn xem hóa ra mặt đấy thì a ko cần. Vẫn nguyên đai nguyên kiện như khi nhận.
Cứ Ten mà phang cho vuông anh ợ, năm thay 1-2 mặt thì đáng bao nhiêu mà cứ phải mất thời gian đi thử mấy của nợ hạng dưới làm gì để mà làm việc khác

o3ma

Đại Tá
Cứ Ten mà phang cho vuông anh ợ, năm thay 1-2 mặt thì đáng bao nhiêu mà cứ phải mất thời gian đi thử mấy của nợ hạng dưới làm gì để mà làm việc khác
Nó mới nên cũng tò mò thử tí xem sao. Nói chung chỉ cái nào mình thấy thích thì thử thôi (rất hạn chế chứ ko lung tung). Xem chừng chán thử rồi.

o3ma

Đại Tá
ớ, target pro em vẫn có mà, có thử không thì qua lấy, hay là mượn rồi ý nhỉ ? đồ của @Trainee:p
A cũng có miếng Pro mới hơn của chú. A dùng lâu rồi, trước hôm ở nhà chú Hùng Ca về 2 chú đưa cho a 2 miếng này nhưng a vẫn giữ nguyên đai, nguyên kiện đó. Để tối về tìm và hôm nào đưa lại cùng cây K.

archer

Đại Tá
Nó mới nên cũng tò mò thử tí xem sao. Nói chung chỉ cái nào mình thấy thích thì thử thôi (rất hạn chế chứ ko lung tung). Xem chừng chán thử rồi.
À anh ơi chú Hùng Ca đang cùng đội chú ấy đánh giải Premium đấy, hôm nọ e điện cho chú, chú bảo hôm nào chú đánh rất muốn anh em đến xem và cổ vũ + nhậu với chú :)

Dũng Cửu SHOP

Đại Tá
Mặt chuyển cho anh @bachikho thì phải hỏi anh đó chứ hỏi em thì ... khó em quá.

Em đã cho rồi, chả nhẽ lại đòi lại, thấy sao sao ấy .... đúng không @backhand-ghost . Vì toàn anh em cả, không thì ông đánh thử 05sp đi, thằng @archer nó có đấy, thích thì để tôi xin xỏ nó rồi gửi cho.

Từ ngày đánh H3, chả còn em Ten nào, hình như còn em Ten 64, nhưng cũ, sợ ông chê thôi.

Mà không biết em Ten 64fx 1.9 đen mới cắt cho ai mượn nhỉ, ai có mượn Ten 64fx đen của @Trạng .... CÁ thì cho TRẠNG xin lại nhé
@bachikho anh @Trạng .... CÁ quen à ? bác ấy ở đâu thế ? :)

lamtq

Đại Tá
tìm cái mẹt cũ 1.9 em thử xem, cũ thồi, đỡ phí.
(bố nói bậy kinh đi được)
Nhà còn mỗi con này mua ủng hộ @archer . Nếu ko chê thì nhắn đia chỉ a gửi cho ma thử. Thông cảm vì a cũng chỉ dám xài sang đến thế.cái này là nói thật.từ hồi nghiện Tenergy thử lung tung các dòng Ten cuoi cung chấm con 05 1,9 nhưng chưa bao g dám bỏ qá 600 vào 1 con Ten 2nd. Nhà nghèo, gây án nhỏ
Nứt tý nhưng còn ngon

lamtq

Đại Tá
Thế là thế đíu nào anh ơi? Q lại được à??? :eek: :eek:
là thế địt này này. hôm nọ a cầm thử thấy cái lớp Koto bề mặt nó dày với cốt mặc dù có carbon nhưng có đàn hồi, thứ 2 cái cán st nó đẹp quá, lại đang có ng tài trợ bảo thử nên cũng lăn tăn chứ ko bjt mọi ng thử thấy thế nào rieng a K mà đánh tàu éo ổn tý nào

Last edited:

o3ma

Đại Tá
À anh ơi chú Hùng Ca đang cùng đội chú ấy đánh giải Premium đấy, hôm nọ e điện cho chú, chú bảo hôm nào chú đánh rất muốn anh em đến xem và cổ vũ + nhậu với chú :)
A biết chú ấy cùng CLB Kim Lan đánh giải các CLB HN mở rộng, giải đánh được 2 vòng rồi. Hình như chú ấy đánh hạng D. Hôm lễ bốc thăm a và D9 có đến.

backhand-ghost

Đại Tá
là thế địt này này. hôm nọ a cầm thử thấy cái lớp Koto bề mặt nó dày với cốt mặc dù có carbon nhưng có đàn hồi, thứ 2 cái cán st nó đẹp quá, lại đang có ng tài trợ bảo thử nên cũng lăn tăn chứ ko bjt mọi ng thử thấy thế nào rieng a K mà đánh tàu éo ổn tý nào
khiếp quá, anh Lâm nhà tôi nhà tôi ơi.

Bình luận từ Facebook