Hội 9x năng động yêu bóng bàn ( Khu Vực Hà Nội )

hstungvta43

Trung Sỹ
úi em chơi sar thấy kiểm soát kém quá nên định có tiền thì cưới em tsp hoắcn tmb zlc nhưng chưa biết thế nào cả

nếu e đang đánh sar thì nên nâng cấp lên amultalt kiểm soát tốt hơn mà tốc độ vẫn cao, chứ e đang đánh sar chuyển sang ZLC xịt lắm, vào chém tí kekeee :cool:

Zhangjike_kien

Thượng Sỹ
nếu e đang đánh sar thì nên nâng cấp lên amultalt kiểm soát tốt hơn mà tốc độ vẫn cao, chứ e đang đánh sar chuyển sang ZLC xịt lắm, vào chém tí kekeee :cool:

hehe thế hả anh em thì giật vung cả cánh tay lên hay ra ngoài quá muốn kiếm cái cốt nào kiểm soát tốt chút thấy có cậu bạn kêu tsp đánh hay nên hỏi mọi người

Tuancoi

Thượng Sỹ
Tình hình là mấy hnay hội phó ốm yếu quá :mad:. CN sẽ cố tham gia nhưng chắc cũng giống hội trưởng đứng xem các mem chiến đấu :|. Tiếc là không cho mọi người thử "Ma Đạo Vô Gian Antil" mới luyện thành ! thương thay thương thay!

Zhangjike_kien

Thượng Sỹ
Tình hình là mấy hnay hội phó ốm yếu quá :mad:. CN sẽ cố tham gia nhưng chắc cũng giống hội trưởng đứng xem các mem chiến đấu :|. Tiếc là không cho mọi người thử "Ma Đạo Vô Gian Antil" mới luyện thành ! thương thay thương thay!

em là em không thích chơi mặt anti đâu ghét cực kì luôn ý

Zhangjike_kien

Thượng Sỹ
Hôm đó sẽ cố gắng giao lưu 1 trận vs Khỉ cầm chuối. Theo nhận định của giới chuyên môn khỉ chuối bỏ mình 2 - 3 -2 ! Bia bọt thì 9x bỏ qua, Trà đá Sting thì nhận :))

hehe giết chết anh khỉ đi cho anh ấy về rừng luôn đi ạh

khiconanchuoi200

Truyền nhân Ma Long
Hôm đó sẽ cố gắng giao lưu 1 trận vs Khỉ cầm chuối. Theo nhận định của giới chuyên môn khỉ chuối bỏ mình 2 - 3 -2 ! Bia bọt thì 9x bỏ qua, Trà đá Sting thì nhận :))

Cứ ko chơi chuội thì bét chắc cũng phải đc 1 set, tại e thủ cũng tạm, công thì như shit ấy

Bình luận từ Facebook