Hội 9x năng động yêu bóng bàn ( Khu Vực Hà Nội )

khungLONGbaochua

Binh Nhất
Sáng nay ở sới Duy Hưng có zhang là vis, tran tu, sep_beo_online, long thủ và conghaihau đánh nhau tưng bừng. mong các buổi sau sẽ có càng nhiều anh em tham gia chặt chém Bia
tiếc quá, sáng thứ 2 e bận công việc nên phóng xe máy về HP(chuyến xe bão táp) k thì cũng ra Duy Hưng chơi với các bác. Bác conghaihau để ý xem mấy đội ý có bàn chiến thuật gì k để đội mình còn đối phó nhé a:rolleyes::cool:

conghaihau

Thượng Sỹ
Nói chung hội này ko cho mềnh gia nhập là hem có được =))=))=)) Phải lôi từng người ra thịt mới được hihihihi

Đội em cử ra 3 người, bác chấp 4 đồng, bác thắng 2 thì đc xem xét làm thành viên danh dự kiêm phó thủ quỹ, phụ trách khâu vui chơi giải trí cho các cháu :))

zhang là vis

Đại Uý
Đội em cử ra 3 người, bác chấp 4 đồng, bác thắng 2 thì đc xem xét làm thành viên danh dự kiêm phó thủ quỹ, phụ trách khâu vui chơi giải trí cho các cháu :))

Liệu bác Thường có qua được cửa ải này không nhỉ??? Nghe chừng cũng căng đấy nhỉ anh Công làm khó bác Thường rồi=))

haboll

Đại Uý
Sáng nay ở sới Duy Hưng có zhang là vis, tran tu, sep_beo_online, long thủ và conghaihau đánh nhau tưng bừng. mong các buổi sau sẽ có càng nhiều anh em tham gia chặt chém Bia
Khổ quá nhà em mất mạng không biết gì, ở nhà chán quá

thuongtihar

Thượng Sỹ
Liệu bác Thường có qua được cửa ải này không nhỉ??? Nghe chừng cũng căng đấy nhỉ anh Công làm khó bác Thường rồi=))

Cho anh được chọn người...........mai chiến luôn để còn được nhập hội thi thoảng còn được uống trà chanh nữa chứ :):):)

Duy Anh

Mizuno Việt Nam
mấy bác này luyện tập chăm chỉ thế chắc định tạo sự đột biến hay ta đến hôm đấy mọi người hãy cẩn thận mà né tránh nha

Bình luận từ Facebook