Hội 9x năng động yêu bóng bàn ( Khu Vực Hà Nội )

Zhangjike_kien

Thượng Sỹ
Lúc chiều off đã thống nhất bầu ra ban điều hành nhóm.Hội trưởng:Anh Hà(khong_le_huy_cn,áo trắng).2 hội phó là Toàn(Zhang la Vis,áo xanh) và Thúy(Sep beo online,áo đen)

đẹp trai xinh gái thế này haha mà trông có vẻ 2 anh hơi già nhỉ hihi mà chị thúy đâu có béo lắm nhỉ hihihihi

Duy Anh

Mizuno Việt Nam
chào buổi sáng !!!!!!!!!!!!!
hôm qua là buổi off đầu tiên của hộituy ban đầu còn hơi e ngại nhưng qua màn chào hỏi,giao lưu,sting chém gió hội chúng ta cũng thống nhất ý kiến bầu:
Nguyễn Thanh Hà (khong_lenh_huy_cn) :Hội trưởng
Vũ Văn Toàn (zang la vis ) :Hội phó
Hoàng.T Minh Thúy (sep_beo_online) :Hội phó

Mục đích:cập nhật thông tin,lich,kế hoạch hoạt động của hội để cho tất cả mọi người tham gia hưởng ứng cùng chung tay xây dựng hội phát triển
lớn mạnh không những ở hn mà còn tiến xa hởn nữa

Zhangjike_kien

Thượng Sỹ
chào buổi sáng !!!!!!!!!!!!!
hôm qua là buổi off đầu tiên của hộituy ban đầu còn hơi e ngại nhưng qua màn chào hỏi,giao lưu,sting chém gió hội chúng ta cũng thống nhất ý kiến bầu:
Nguyễn Thanh Hà (khong_lenh_huy_cn) :Hội trưởng
Vũ Văn Toàn (zang la vis ) :Hội phó
Hoàng.T Minh Thúy (sep_beo_online) :Hội phó

Mục đích:cập nhật thông tin,lich,kế hoạch hoạt động của hội để cho tất cả mọi người tham gia hưởng ứng cùng chung tay xây dựng hội phát triển
lớn mạnh không những ở hn mà còn tiến xa hởn nữa

hôm qua anh có thịt được ai không anh

Duy Anh

Mizuno Việt Nam
hôm qua anh cũng thịt được rất nhiều gà non còn nhưng bạn gà chọi như khong_lenh_huy,conghaihau,tuan_coi thì chưa có cơ hội
được gặp nhưng chắc chắn sẽ rất kịch tính hẹn sẽ gặp mấy bạn ở lần tới hic hic

Zhangjike_kien

Thượng Sỹ
hôm qua anh cũng thịt được rất nhiều gà non còn nhưng bạn gà chọi như khong_lenh_huy,conghaihau,tuan_coi thì chưa có cơ hội
thế à mà bây giờ em chơi ở clb ms anh ạh mọi người đánh hay phết đa số đều chấp em mấy trái hôm nào anh về quê thì đi giao lưu

Duy Anh

Mizuno Việt Nam
nhất trí! có dịp anh sẽ về
mình có ý kiến box của chúng ta mọi người cũng sẽ sưu tầm post hình ảnh,video trận đấu lên
để tất cả cùng nhau nghiên cứu thảo luận chém gió

Mọi người cho ý kiến !!!!!!!!!!!!!!

tipphono8x

Trung Uý
Hôm qua trước lúc hội 9x nghỉ, mình có chơi 1 trận với bạn áo vàng và thất thủ với tỷ số 1-3. Bạn ấy là Công Hải Hậu phải không nhỉ? Nhìn rất quen mà không nhớ. Lần sau phục thù :))

khiconanchuoi200

Truyền nhân Ma Long
Em gà nhất hội có mong muốn vào đội 1 để các anh nâng đỡ. Anh Tuấn còi hẹn 19-8 sẽ nộp sting cho anh nhé. Bỏ em mỗi set 4 quả là ok.

Tuancoi

Thượng Sỹ
Em gà nhất hội có mong muốn vào đội 1 để các anh nâng đỡ. Anh Tuấn còi hẹn 19-8 sẽ nộp sting cho anh nhé. Bỏ em mỗi set 4 quả là ok.

anh tha cho chú cái tội trốn mà k báo cáo! lần sau nhảy vào cứ bằng phân mà luộc! ....

zhang là vis

Đại Uý
Hôm qua trước lúc hội 9x nghỉ, mình có chơi 1 trận với bạn áo vàng và thất thủ với tỷ số 1-3. Bạn ấy là Công Hải Hậu phải không nhỉ? Nhìn rất quen mà không nhớ. Lần sau phục thù :))

dạ vâng đúng là anh Công Hải Hậu đó ạ.tiếc là anh 8x rồi không thì ra nhập hội bọn em cho vui :)

Tuancoi

Thượng Sỹ

Trận đầu tiên của lần Off tiếp theo nhé Anh ! Cũng rất muốn thử bóng của Anh nhưng hết pin :))

Bình luận từ Facebook