HN, TQ- Nhận thẩm mỹ, vào/ra keo, gia cố cạnh, xử lí chống tước, điều trị vết thương cốt vợt

Quạt mo

Đại Tá
Ùi bác nhận được hàng hôm nào thế, tiền mặt Razka7 em nhét ở dưới cốt ấy ạ :D
Nhận đc mà chả báo gì, e đang lo định hỏi lại đây, hình như lần này hàng đi nhanh hơn lần bác gửi em. Bác hài lòng là zui òi, thank bác đã phản hồi và có hình cụ thể chia sẻ! :)
Hehe... Về chiều qua, bận quá không nhắn lại bác. Lúc cầm cây vợt trên tay mà cảm giác sướng không tả nổi. Để trưng bày mà, hình thức phải nuột tí nhìn mới khoái. Bác xem giúp em luôn cán cây ST có cần xử lí không, cây đó lúc lấy của @tuyetvu79 như thế nào thì giờ vẫn vậy.

archer

Đại Tá
Hehe... Về chiều qua, bận quá không nhắn lại bác. Lúc cầm cây vợt trên tay mà cảm giác sướng không tả nổi. Để trưng bày mà, hình thức phải nuột tí nhìn mới khoái. Bác xem giúp em luôn cán cây ST có cần xử lí không, cây đó lúc lấy của @tuyetvu79 như thế nào thì giờ vẫn vậy.
Xử lý hay ko là hoàn toàn tuỳ ý muốn của bác chứ, e nhìn qua ảnh phán nó khó, chỉ thấy cán có vẻ phai tàn nhiều, màu mờ nhạt hết r :)

archer

Đại Tá
Bữa trước @tosiosHD hỏi thăm về tay nghề của @archer, anh gàn "Archer nó điêu đấy, chú mà gửi cốt lên HN nó bỏ lò vi sóng thì tiêu đời...". Chắc kiểu này phải đính chính thông tin.
=))))))))))))))))))) e lại tẩm ướp gia vị thơm lừng nướng chín lên gửi lại các bác ko cầm lòng đc đâu :D

o3ma

Đại Tá
Bữa trước @tosiosHD hỏi thăm về tay nghề của @archer, anh gàn "Archer nó điêu đấy, chú mà gửi cốt lên HN nó bỏ lò vi sóng thì tiêu đời...". Chắc kiểu này phải đính chính thông tin.
Nhìn hàng của @Quạt mo trước và sau thấy cũng yêu lắm chứ. Địa điểm tin cậy ngang với 77 hàng Đào đấy bác ạ

Quạt mo

Đại Tá
:)
Xử lý hay ko là hoàn toàn tuỳ ý muốn của bác chứ, e nhìn qua ảnh phán nó khó, chỉ thấy cán có vẻ phai tàn nhiều, màu mờ nhạt hết r :)
Cán ST hình như cũng vào keo rồi, nhưng đánh nhiều nên nó ra thế. Định dán mút vào cây FL nhưng nhìn thấy đẹp quá nên chỉ để ngắm thôi.

archer

Đại Tá
:)
Cán ST hình như cũng vào keo rồi, nhưng đánh nhiều nên nó ra thế. Định dán mút vào cây FL nhưng nhìn thấy đẹp quá nên chỉ để ngắm thôi.
=)) Tuỳ bác nhé, bác thích gái xinh cứ gửi em, nó lại còn xinh hơn em kia ấy chứ, cơ mà bác chịu giúp e tiền ship, vừa rồi gửi bác toi luôn bữa trưa của em đấy =))))

hungtv2002

Đại Tá
ok, sẽ kêu e nó mang đồ nghề đi theo luôn. Đẩy ngày lên có lẽ hơi khó vì cũng kẹt lung tung rồi bác. Bác cho e thêm tí thời gian để luyện thêm được tí nào hay tí đó chứ.
hệ hệ tại e nóng lòng quá, với lại 2 tuần tới rảnh, sợ cuối tháng lại kg thăm giá đc thì tiếc tiếc lắm....

xtung78

Trung Uý
Mình có cây Tibha H3-9 bị gãy đôi đúng chỗ tiếp nối giữa cán và phần cốt dán mặt. Đã sử lý bằng cách cho 2 cái đinh xiên từ mang cá lên và gắn keo nhưng nhìn thẩm mỹ kém quá. Bạn có sử lý được ca này ko. Đưa nó từ cõi chết trở về viện phí thé nào bạn

phungducthang

Đại Tá
Mình có cây Tibha H3-9 bị gãy đôi đúng chỗ tiếp nối giữa cán và phần cốt dán mặt. Đã sử lý bằng cách cho 2 cái đinh xiên từ mang cá lên và gắn keo nhưng nhìn thẩm mỹ kém quá. Bạn có sử lý được ca này ko. Đưa nó từ cõi chết trở về viện phí thé nào bạn
Ca này thì gửi đi Việt - Đức thôi bạn ạ.

o3ma

Đại Tá
Ca nối xương sống này chắc phải chuyển lên tuyến trên. Sợ rằng chú em này không có đủ máy móc, phương tiện để mổ, cấy ghép và bó bột.

archer

Đại Tá
Bác làm em thấy hứng thú rồi đấy, nếu được bác chụp hình lên đây cho em ngó tình trạng thật của nó thì có khi lại nhận luôn =))))

Bình luận từ Facebook