HN-TQ, Clipper CR pro 98% lên sàn

thanhtinh10282

Trung Uý
Theo như em để ý thì cây thường tem nhựa 2 bên trong suốt,tem dán đít bằng giấy màu trắng đục,vân gỗ non k sọc hoặc sọc rất nhạt...còn bản pro thì chỉ có tem nhựa 1 bên,k trong suốt mà đc mạ màu bạc,tem đít ni loong màu bạc,có óng ánh 7 màu.và đặc biệt gỗ già sọc đậm....theo em so sánh thì đc như vậy,các bác góp ý nhé....

szlc

Thượng Tá
e thì ko có cơ hội sở hữu szlc nên ko biết vân gỗ ra sao. nhưng e chỉ dựa vào link (nguồn của cây vợt đc mua) của chủ topic trong đó họ đưa ra phân biệt bằng các đường vân gỗ. nếu ko chắc chắn thì chủ topic có thể xác thực lại để thông tin ko bị mập mờ vậy thôi :D
Thì mình đã bảo nó là pro thì nó là pro mà

szlc

Thượng Tá
Theo như em để ý thì cây thường tem nhựa 2 bên trong suốt,tem dán đít bằng giấy màu trắng đục,vân gỗ non k sọc hoặc sọc rất nhạt...còn bản pro thì chỉ có tem nhựa 1 bên,k trong suốt mà đc mạ màu bạc,tem đít ni loong màu bạc,có óng ánh 7 màu.và đặc biệt gỗ già sọc đậm....theo em so sánh thì đc như vậy,các bác góp ý nhé....
Thật ra nguồn gốc hàng pro là hàng chọn thôi, giống như mua hoa quả vậy, mua chọn thì giá cao. Trước mình tưởng có bản pro thật, mail hỏi stiga thì đc trả lời: what the fuck is pro?

raovat

Trung Tá
e thi cũng đã chơi qua ca thường và pro rồi.nếu bản pro thi tem bac chứ ko phải tem giấy,bản pro nặt gỗ rất trơn bóng,nhưng mặt vợt từ dưới chỗ vạch đỏ cong cpng trở xuống phần cán thì vân gỗ rất sần dán mặt bám rất chắc .nếu cây này nguồn của anh tài thì a tài vào kiểm định nao.

AndroCS7

Đại Tá
Cây vợt đã bay với giá 600k :) ko biết là pro hay thường nhưng chủ nhân cây vợt muốn giải tán nhanh. Thank mọi người đã quan tâm và góp ý

Bình luận từ Facebook