HN, TQ- AMULTART đời J, Stiga Wood NCT

o3ma

Đại Tá
Đường thì e kg sợ, e chỉ kém dân bản xứ chút thôi....chỉ ngại tắc đg thui.....
Đến chỗ chú @hiepga thì không sợ tắc đâu bác, hơn nữa lại vào ngày nghỉ cũng đỡ hơn. Có gì mai thống nhất mọi việc e sẽ nói chú @archer làm "giấy mời" trân trọng gửi các bác. Mấy khi tụ tập cho vui chút.

vcbshark

Đại Tá
Thấy mọi người nhiệt tình quâ mà biết mình đi dc ko. Ae cứ tập trung ở đâu đi rồi pm mình. Mình sẽ cố gắng xuống gặp ae cho thoả . Nếu có đi mình đi xe bus . Xuống bến sẽ đi xe ôm . Đuòng hà nội minh gà lắm chả niết đuong đâu. Nói trước mếu có xuống mình chỉ có nhậu thôi nhé. Còn đánh bóng thì nhường ae. Mình cổ vũ dc rồi. A hungtv đâu rồi vào xác nhận x có đi dc ko đe ae mình đi giải ngố phát.
Gì khổ thế, bác bus xuống Mỹ Đình gọi em, em đón bác đi, 2 bánh nhé, 4 bánh em mượn xe bò trên Hà nội khó lắm.

Bác xuống Giáp Bát gọi hiepga nó chỉ đường, 20k thì có người rước bác tới cửa

truongtxt

Đại Tá
Thật ra ko có gì là khổ e oi. A có thể taxi xuống nhưng thấy xe bus tiện mà. Nhà chị gái a ơ đại cồ việt. A nhảy xe bus 2 chặng là tới. Bình dân thôi e chứ a đi taxi xuống ae lại bảo chơi sang thì chết. Giờ phụ thuộc bác hùng k biết bác có đi dc ko và nếu đi dc bác đi bằng phương tiện gì thôi chứ a đi 1 mình thì vô tư e ỏi

vcbshark

Đại Tá
Nhân đây báo tin vui, đang nhờ bạn thằng bạn tháng 8 từ Nhật về, xách hộ 2 cây từ iruiru.com. Theo em tìm hiểu thì Speed 90 chỉ khoảng 3.6t, tức là rẻ xịn. Ship chắc ko mất, hôm đó chắc có confirm.

o3ma

Đại Tá
Thật ra ko có gì là khổ e oi. A có thể taxi xuống nhưng thấy xe bus tiện mà. Nhà chị gái a ơ đại cồ việt. A nhảy xe bus 2 chặng là tới. Bình dân thôi e chứ a đi taxi xuống ae lại bảo chơi sang thì chết. Giờ phụ thuộc bác hùng k biết bác có đi dc ko và nếu đi dc bác đi bằng phương tiện gì thôi chứ a đi 1 mình thì vô tư e ỏi
Vậy 2 bác thống nhất với nhau nha. Mai sẽ có địa điểm chính thức thì sẽ báo cho các bác biết.

o3ma

Đại Tá
Nhân đây báo tin vui, đang nhờ bạn thằng bạn tháng 8 từ Nhật về, xách hộ 2 cây từ iruiru.com. Theo em tìm hiểu thì Speed 90 chỉ khoảng 3.6t, tức là rẻ xịn. Ship chắc ko mất, hôm đó chắc có confirm.
Hôm trước lấy 1 em cũ rồi mà lại thích 2 e nữa à? có thừa không? chật chỗ thì đưa qua nhà tôi tôi cất hộ cho.

vcbshark

Đại Tá
Hôm trước lấy 1 em cũ rồi mà lại thích 2 e nữa à? có thừa không? chật chỗ thì đưa qua nhà tôi tôi cất hộ cho.

Dạ, em thì chắc thôi, đặt thêm em handmade outbound nữa là em toại nguyện, nếu confirm thì em nhường các bác là chính chứ đâu dám hốt hết hương hoa đâu ạ

hiepga

Đại Tá
Sân bãi thì chỗ e đang có nhà có 2 bàn sân bãi đẹp. Nhưng họ chơi từ 4h chiều. K bít có sắp xếp mượn dk hum k

o3ma

Đại Tá
Sân bãi thì chỗ e đang có nhà có 2 bàn sân bãi đẹp. Nhưng họ chơi từ 4h chiều. K bít có sắp xếp mượn dk hum k
Họ đông người chơi ko? chú thử tính xem? thế bàn chỗ toà nhà chú thế nào?

vcbshark

Đại Tá
nếu đc confirm thì các bác lên trang đấy, xem em nào ngon bổ rẻ, em lấy Visa thanh toán hộ, nếu các bác ko có, rồi nhờ thằng kia nó xách về. Xịn, rẻ, xách tay. Đủ tiêu chuẩn rồi còn gì ạ

hiepga

Đại Tá
Họ đông người chơi ko? chú thử tính xem? thế bàn chỗ toà nhà chú thế nào?
Bàn chỗ e thì của nhà Văn Hoá, chật nhiều đồ k tiện và k đu tiêu chuẩn. Chỗ 2 bàn kia thì cũng trung bình 7-8 người choi thương xuyên. Hay là cứ ra Clb thuê 2 bàn là Ok a a

hungtv2002

Đại Tá
A đi thì có 4 bánh....chỉ có điều là a chưa dám hứa đi đc hay kg bởi vì cả nhà đang lên kế hoạch du lịch sg-vũng tàu.....mừng cu cháu vừa thi đại học xong nên sợ trùng lịch thui....

o3ma

Đại Tá
Vậy chú @archer bàn với bác cá mập kiếm mấy bàn chỗ nào thuận tiện chơi, ăn...rồi thống nhất và phát hành giấy. Ok là chốt luôn không thay đổi, bàn ra bàn vào nữa.

archer

Đại Tá
Bàn chỗ e thì của nhà Văn Hoá, chật nhiều đồ k tiện và k đu tiêu chuẩn. Chỗ 2 bàn kia thì cũng trung bình 7-8 người choi thương xuyên. Hay là cứ ra Clb thuê 2 bàn là Ok a a
CLB có gần đó ko Hiệp? Nhiều bàn ko, thuê thời gian thoải mái ko, từ mấy h là bắt đầu thuê đc?

o3ma

Đại Tá
A đi thì có 4 bánh....chỉ có điều là a chưa dám hứa đi đc hay kg bởi vì cả nhà đang lên kế hoạch du lịch sg-vũng tàu.....mừng cu cháu vừa thi đại học xong nên sợ trùng lịch thui....
Đi du lịch chắc tuần này gấp gáp thế sao đi ngay được. còn đặt vé, mua quà....nếu chưa đi thì bác gia nhập nha.

Bình luận từ Facebook