HN, TQ- AMULTART đời J, Stiga Wood NCT

vuduyhieu

Trung Uý
truong nhận độ cu ấy đi rùi để anh cho. Thỏa thuận ai thua thì chuyển xèng cho cu hiep...cu hiep có trách nhiệm chuyenr cho nguoi thắng....nếu khớp lệnh thì đề nghị cu hiep làm trọng tài
mình chưa biết a hùng , vì trên tinh thần vui là chính , mình sẽ tìm hiểu bác hùng và đưa kèo agentina vs halan. Sự việc đúng người đúng vật sẽ tốt hơn.thanks

keo đó bác thinhnguyên đã khớp lênh như a hùng mong muốn

hungtv2002

Đại Tá
mình chưa biết a hùng , vì trên tinh thần vui là chính , mình sẽ tìm hiểu bác hùng và đưa kèo agentina vs halan. Sự việc đúng người đúng vật sẽ tốt hơn.thanks
chú mún bít anh về khía cạnh nào, còn về số lượng bài đăng thì chú kích vào thành viên trên web diễn đàn xem a đứng thứ mấy...

vuduyhieu

Trung Uý
chú mún bít anh về khía cạnh nào, còn về số lượng bài đăng thì chú kích vào thành viên trên web diễn đàn xem a đứng thứ mấy...
anh với em sẽ tính sau , trân agentina và halan nhé. Vui là chính bác nhé.em sẽ đưa kèo cho bác lựa.

archer

Đại Tá
Các cụ máu quá, mà đùng có nói không thôi nhá, chơi thật đi em lót dép hóng kết quả :D
Chưa bao giờ em thấy vào diễn đàn vui dư lày =))))))))))))))) Cảm ơn các bác, wan xuê, wan xuê, wan wan xuê! :D

truongtxt

Đại Tá
Tóm lại là giờ dư lào. A hùng có chung với e xúc cây vis ko. Nếu a thích e nhường a độ với thinhnguyen cây p700. Còn lão lam tê cu thích thằng nào e chiều :D:D:D

tienducbb

Binh Nhất
ghê thật, trang này thành trang cá độ, Công an xóm đây, tất cả có quyền im lặng, mọi lời nói đều trở thành bằng chứng trước tòa
Hỏi nhỏ tí, hàng đã có cái nào bay chưa chủ xị

archer

Đại Tá
ghê thật, trang này thành trang cá độ, Công an xóm đây, tất cả có quyền im lặng, mọi lời nói đều trở thành bằng chứng trước tòa
Hỏi nhỏ tí, hàng đã có cái nào bay chưa chủ xị
Em update ngay giờ đây ạ! Mazunov, P700 và Darker đã bay, mai ra chuyển Violin nữa ạ :)

tienducbb

Binh Nhất
vậy là gần hết rồi, đang định làm một đôi mazuno và pg7 về trải nghiệm luôn một thể, rình hội cá độ phát, bắt được lập công là có tiền xài cho bóng bàn

hungtv2002

Đại Tá
anh với em sẽ tính sau , trân agentina và halan nhé. Vui là chính bác nhé.em sẽ đưa kèo cho bác lựa.
a có cá tiền đâu, chỉ vui là chính mà...nên phần thưởng là cây pg của chú hiệp đó thôi..nếu chú cóng thì thui....tại thấy chú với truong kg khớp đc thì để anh khớp cho

sonkotia

Đại Tá
Các bác ấy trên Vĩnh Phúc xuống thì chắc đi lối Thăng Long. Thống nhất đến Linh Đàm chỗ @hiepga chén gà vịt cũng được. Ae chịu khó vậy, người xa, người gần thông cảm, nhường nhịn nhau đi. Vậy hôm đó nên tổ chức sớm sớm chút. Hy vọng hôm đó trời mát.
Hôm nào đấy 3 ơi...cho xin ké 1 chân nhé vì hè đang rỗi hơi :D

Bình luận từ Facebook