HN- Tìm mua Zhang Jike ALC

dung.vima

Moderator
Hik anh đánh thử con này rùi, không có gì là nổi trội đâu. Nếu hiếu kì muốn test thì thử hẳn con S.ZLC ấy
Còn không thì chú làm con Vis hoặc TMB ALC mà đánh :)

BBHP

Trung Uý
Ko hẳn thế đâu Dũng ah. Cây này a đang đánh. Có khác biệt với tmb alc ở chỗ cây này rung hơn tmb alc nên đánh có cảm giác hơn. Vì đang đánh mặt Tàu nên rất ưng ý. Đức làm cây mới mà chơi.

Ttfan2012

Đại Tá
Ko hẳn thế đâu Dũng ah. Cây này a đang đánh. Có khác biệt với tmb alc ở chỗ cây này rung hơn tmb alc nên đánh có cảm giác hơn. Vì đang đánh mặt Tàu nên rất ưng ý. Đức làm cây mới mà chơi.

Có lẽ là quy luật thống kê (số đông) ở đây sẽ là câu trả lời chính xác nhất cho việc thị trường có chấp nhận cây ZJK ALC hay không đó. Mình chưa thấy cây vợt nào mà cả mấy ae Tàu đạo như mình và những ae Nhật-Đức đạo đều ưa như cây ZJK ALC. Tuy nhiên, đúng là phải mất một thời gian để tìm ra hết tính năng ưu điểm của nó. Riêng mình đã mất gần 2 tháng tìm tòi với các loại combo đặc biệt là bên BH. Mình hoàn toàn đồng ý với ý kiến của bạn. :zingme67:

delpiero104

Thiếu Uý
Còn cây Vis không đánh thì bán đi anh:zingme14:

bantaylua

Đại Uý
Mình có 1 em nè :zingme14:
Tiếc là chưa chán :zingme29:
Hôm nào đánh xong trận, dù thắng hay thua cũng phải ngắm em nó 1 tí, hì. Khuyên bạn nên mua hẳn cái mới cho sướng, cầm hàng mới, mồ hôi mình nó ngấm vào, càng đánh càng thấy đằm tay, hàng cũ, mồ hôi người khác, mình cầm vào cứ làm sao í.

zhang là vis

Đại Uý
Mình có 1 em nè :zingme14:
Tiếc là chưa chán :zingme29:
Hôm nào đánh xong trận, dù thắng hay thua cũng phải ngắm em nó 1 tí, hì. Khuyên bạn nên mua hẳn cái mới cho sướng, cầm hàng mới, mồ hôi mình nó ngấm vào, càng đánh càng thấy đằm tay, hàng cũ, mồ hôi người khác, mình cầm vào cứ làm sao í.
mồ hôi không phải vấn đề với em anh ạ :) vì em cầm về là vào keo 1 lớp mỏng luôn ;)

pg7thuytinh

Trung Uý
E xl bác chủ. E hỏi ngoài lề một tí. Các a đã sài qua em ZJK ALC này cho e hỏi về cái cán cầm của e n như nào. Cán cây này như nào ạ. Có thể giống những cây nào trong dòng butter ạ hoạc là khác biệt so với cây Xiom ZXi nhiều k ạ. E cám ơn

BBHP

Trung Uý
Mình hay chơi cán thẳng. Một cây tmb alc và zjk alc, trong 2 cây thi zjk alc càmlà khoaí nhất vì cán tròn và cầm rất êm ái. Còn tmb alc thì cán vuông nên cảm giác ko thích lắm. Cảm giác khi giao bóng và loop bóng rất tự tin. mình đã thay quá nhiều cốt nên rất muốn dừng lại để chuyên tu tập luyên. Các dòng xiom mình chưa thử bao giờ.hihi*

zhang là vis

Đại Uý
Chốt lại là nếu hết tuần này không có em Zhang Jike ALC nào đến với em thì em sẽ không đợi nữa sẽ cưới con khác :))))))

Bình luận từ Facebook