HN, Rao bán hộ Timoboll ZLC

truongtxt

Đại Tá
cây này trước mình định mua rồi lại thôi, lúc đó đang tìm tmb hoăc amu, cuối cùng quyết định lấy amu nên ko lấy cây này, chắc bạn này mua của bạn anhcoi_camgiang_hd, up giúp cho hàng nhanh bay

storm

Thượng Sỹ
cây này trước mình định mua rồi lại thôi, lúc đó đang tìm tmb hoăc amu, cuối cùng quyết định lấy amu nên ko lấy cây này, chắc bạn này mua của bạn anhcoi_camgiang_hd, up giúp cho hàng nhanh bay

Theo chủ của e nó thì e nó được cưới về từ Vitas Nguyễn Tuân, ko phải của bạn anhcoi_ gì đó, bn có thể xem số seri của 2 e là khác nhau.

truongtxt

Đại Tá
Theo chủ của e nó thì e nó được cưới về từ Vitas Nguyễn Tuân, ko phải của bạn anhcoi_ gì đó, bn có thể xem số seri của 2 e là khác nhau.

hehe, mình chắc chắn 100% luôn, bạn xem ảnh xem có đúng 2 cây là 1 ko. mình ko có ý gì đâu bạn nhé,

storm

Thượng Sỹ
Mod close topic dùm nhé, chủ e nó thông báo e nó đã đi nhanh từ tối qua, một cái giá quá ngọt cho 1 e chân dài còn ngon, ít tiền chỉ biết đứng nhìn ngta dắt mất thôi hiuhiu :zingme40:

victortran

Binh Nhì
Sai rồi sai rồi, e nó mới bị cướp về sáng nay :)))) vợt rất đẹp và còn rất mới ý, đẹp hơn trên ảnh, ko sứt sẹo j hết, 1 cái giá quá đẹp cho 1 cây vợt tốt và dễ kiểm soát. Hơn rất nhiều các cây TMB ZLC mà các bác khác đang thách giá điên cuồng trên diễn đàn.
Thật là sung sướng và thỏa mãn :)) e thấy giá đẹp nên múc ngay dù vẫn đg thừa vợt, các bác chậm chân thông cảm nhé. Cây này để ngắm thôi cũng đc.
1 ngày đẹp trời e sẽ rao lại haha

truongtxt

Đại Tá
Nếu mình ở hà nội thì cây này mình lấy trước bạn vi sang nay chủ top gọi cho mình. Minh nt cho chủ topic từ tối hôm qua. Vì chủ thớt bận k đi chuyển hàng dc nên e nó đã về tay bạn. Chúc mừng bạn. Nếu bạn bán e này cho mình đặt gạch từ bây giờ nhé.

victortran

Binh Nhì
oke, e đánh chán sẽ rao :)) ngày xưa e thử con nè rồi, đánh rất ổn và sướng. Đợt trc e xài con innerforce zlc tưởng giống mà khác hẳn, con inner rung và chậm hơn. nói chug tmb zlc là 1 con công thủ toàn diện. Mua giá này đắt hơn 1 con sardius tem bac có vài lít mà sướng hơn hẳn , kakaka

baphucst

Thượng Sỹ
oke, e đánh chán sẽ rao :)) ngày xưa e thử con nè rồi, đánh rất ổn và sướng. Đợt trc e xài con innerforce zlc tưởng giống mà khác hẳn, con inner rung và chậm hơn. nói chug tmb zlc là 1 con công thủ toàn diện. Mua giá này đắt hơn 1 con sardius tem bac có vài lít mà sướng hơn hẳn , kakaka

Khi nào bác rao, bác nhớ inbox cho mình biết nhé!

victortran

Binh Nhì
ơ, nge hay vậy =))) tò mò quá, chưa đánh a mù tạt bao h mà thấy nhieu ng chơi, giao lưu ok nhg ko các thêm tiền đâu nha :)))
lien he Việt anh - 0982240188

Bình luận từ Facebook