HN Giao đồ bàn chơi đây (sardius tem bạc )

XeLu3b@nh

Đại Tá
Tóm lại thuận mua vừa bán, ai trả cao thì mình bán, vậy thôi.... Mà e cũng góp ý với chủ thớt là: Có thiện chí bán thì hãy đăng bài, còn kô thi đừng có đăng lên làm trò hề, nửa bán nửa ko - sốt ruột.

Bạn nói đúng,, chủ thớt rao cái kiểu nửa vời,,,thích thì bán, không cần tiền ngay, trưng lên cho nó sướng thì xin thưa chủ thớt chuyển sang mục khoe vũ khí chiến đấu thì hợp lý hơn. Còn bạn nói ra những lời lẽ căng thẳng làm gì..thuận mua vừa bán, thích chém thì qua mục tán gẫu chém gió mà chém cho sướng cái tay..
Còn vợt của bạn hả?? 1tr9 có bán không???
Đôi lời thế thôi
Thân!

chimsexm

Trung Sỹ
nếu rao chơi thì bạn nên đề hẳn giá của cây vợt này cao nữa đi, chứ mình nghĩ 1,9tr thì rẻ quá.

đây có phải câu chọc gậy bánh xe không ? ai trả dúng giá là tôi bán và tôi nói ra những gì tôi nghĩ(bác cấm được ah ),mặc dù em nó đã ra đi vào 1 ngày đẹp trời,và có rất nhiều anh em gọi điện đặt gạch qua điện thoại . chủ nhân của cây cốt là thanhsơn. mình nói để bác biết thôi, có nói thì hay khuyên anh em 1 cách chân thành, chứ đừng nghĩ ai cũng đùa được. mình lớn rồi k phải trẻ con. người mới thì sao ? bác nghĩ bác oln nâu mà oai với ai ? bắt nạt người mới vào sao ? tôi chẳng làm gì bác mà bác k mua vào nói linh tinh, nhưa tai. tôi chỉ trân trọng những lời khuyên tốt thôi ! mình đều là con người hãy tôn trọng nhau. diễn đàn là để gắn kết liền đam mê bóng bàn chứ k phải chỗ chọc tức nhau. tôi nghĩ thế .ok

Last edited:

chimsexm

Trung Sỹ
b này nói thì cũng thật nhưng cũng hơi thô, m cũng có lần là nạn nhân bị a ML ném đá nên hiểu cảm giác của bạn. Như người ta chưa biết thì bảo, nick cũ cáng nên bảo nick mới còn a ML thì cái tôi nó to như cái ML- gặp nick mới là hơi ác cảm nhất là khu vực mua bán cốt mút này. a gợi cho những mem mới cảm giác gặp thằng bảo kê đầu chợ, nó buôn nó bán chẳng sao., mình buôn mình bán nó vào kiểm tra. Nhiều người sợ vía vì ML lớn tuổi mà máu như trẻ trâu, nhiệt tình hết mình mọi topic kể cả không quen không biết không liên quan. Nhưng ở đời cái gì quá cũng không tốt, sự tích cực + với thiếu thông minh = phá hoại. Chắc nhiều người từng bị phá hoại kiẻu như thế...thôi thì nói đi cung nói lại: a ML cũng nhiệt huyết với dđ như a vanuc (Lê Hiếu Văn), có người yêu thì cũng có kẻ ghét, mong mọi người cùng tiết chế cảm xúc...hãy học cách "yêu thương cả kẻ thù của mình" Chúc sức khỏe!
bạn nói mình tiếp thu, rất chân thành ! thank bạn ! mình chơi cùng clb với anh vanuc nhé !

chimsexm

Trung Sỹ
Bạn nói đúng,, chủ thớt rao cái kiểu nửa vời,,,thích thì bán, không cần tiền ngay, trưng lên cho nó sướng thì xin thưa chủ thớt chuyển sang mục khoe vũ khí chiến đấu thì hợp lý hơn. Còn bạn nói ra những lời lẽ căng thẳng làm gì..thuận mua vừa bán, thích chém thì qua mục tán gẫu chém gió mà chém cho sướng cái tay..
Còn vợt của bạn hả?? 1tr9 có bán không???
Đôi lời thế thôi
Thân!

giao là bán ! với giá đó mình ít người mua lên nói thế.chứ bán cốt này mình tiếc lắm chứ ! nhưng em này đã ra đi vào 1 ngày mát trời với giá 1800k rồi nhé ! với lại em ghét nhưng thằng nào nói đểu, nên phải nói. k cứ kiểu chọc mọi người là mình k thoái. nói cho mà biết thôi ! xin lỗi mọi người nếu em nói hơi quá !

Last edited:

XeLu3b@nh

Đại Tá
giao là bán ! với giá đó mình ít người mua lên nói thế.chứ bán cốt này mình tiếc lắm chứ ! nhưng em này đã ra đi vào 1 ngày mát trời với giá 1800k rồi nhé ! với lại em ghét nhưng thằng nào nói đểu, nên phải nói. k cứ kiểu chọc mọi người là mình k thoái. nói cho mà biết thôi ! xin lỗi mọi người nếu em nói hơi quá !

Em tưởng bác chưa bán chứ không là em mua giá 1tr9 rồi đấy ợ...

money12

Đại Tá
Khổ thân anh meoluoi con tốt bụng như vậy cũng đem ra chém,một chưc quan to như vậy mà chém thây đau lòng quá.dĩ hòa vi quy thui chứ chui nhau nhiều mệt lắm

chimsexm

Trung Sỹ
bac de? lai cho em .choi luon
:zingme69:

hôm wa anh đã nhận được tiền vào tài khoản rồi ! con em đã lên xe về nhà chồng, chú nhận được thì nt anh biết nhé ! Thông báo với bà con cô bác, gái đã về nhà chồng mong các bác xin đừng nt gọi điện nữa ah ! trân thành cám ơn !

Bình luận từ Facebook