HN gai công hexer force muốn giao lưu.

mình mới mua gai công andro hexer pips force (màu đỏ ) đánh được 30 phút ,thấy không hợp nên muốn giao lưu với các loại gai công khác.ai có nhu cầu xin lh nhé. mình dán vào nittaku barwell fleet nên kích cỡ rất to ,chắc chắn vừa các cốt khác.còn mới 99,99% nên không chụp hình nữa.
ƯU tiên giao lưu với btf raystom đỏ còn mới.
Hi hi, bác thử gai Moristo SP của Nittaku đi ^_^

khiconanchuoi200

Truyền nhân Ma Long
Bác có muốn lấy miếng Yasaka PO hôm nọ cháu rao nữa không ạ nếu muốn thử cảm giác, được thì cháu cho giá vào inbox và ship cho ạ.

docmaorg

Đại Tá
Các bác có nhu cầu ủng hộ nha

Quang_tn

Trung Sỹ
nhận đc tiền bác gửi về: Vũ Đức Quảng số nhà 02 tổ 16 phường Hoàng Văn Thụ - TP Thái Nguyên/ đt 0975070000

Gai hexer pip fore mà các kêu cắt ko được hay khó chắc chỉ có 1 lý do duy nhất là bác dán gai chân ngang - chứ nếu chân dọc bác cắt như mút bình thường à. E cũng đang đánh dòng gai này mà

BAC SUP

Đại Tá
Gai hexer pip fore mà các kêu cắt ko được hay khó chắc chỉ có 1 lý do duy nhất là bác dán gai chân ngang - chứ nếu chân dọc bác cắt như mút bình thường à. E cũng đang đánh dòng gai này mà
không phải cắt mà là gò bóng hay bị rúc lưới ,mình cũng cắt gai chân dọc đấy. hơn nữa đỡ bóng xoáy ngang vẫn bung bình thường,nên phải chú ý họ giao bóng.
còn mình nói cắt khó là miếng NITTAKU hammond fa speed cơ

hehehe thì e đang nói là gò bóng đó bt như mút mà, còn gai công chỉ đỡ xoáy hơn thui chứ vẫn bung or rúc như thường. Bác muốn đánh raystone thì tình trạng sẽ rõ rệt hơn nữa vì gai của But giống mút nhất trong tất cả các loại gai

BAC SUP

Đại Tá
hehehe thì e đang nói là gò bóng đó bt như mút mà, còn gai công chỉ đỡ xoáy hơn thui chứ vẫn bung or rúc như thường. Bác muốn đánh raystone thì tình trạng sẽ rõ rệt hơn nữa vì gai của But giống mút nhất trong tất cả các loại gai
mình đang đánh miêng raystorm nhưng nó hơi bị cũ ,thấy miếng này mền hơn ,tốc độ nhỏ hơn hexer force.gò rễ hơn đấy.

Last edited:

phonggai

Binh Nhì
mình mới mua gai công andro hexer pips force (màu đỏ ) đánh được 30 phút ,thấy không hợp nên muốn giao lưu với các loại gai công khác.ai có nhu cầu xin lh nhé. mình dán vào nittaku barwell fleet nên kích cỡ rất to ,chắc chắn vừa các cốt khác.còn mới 99,99% nên không chụp hình nữa.
ƯU tiên giao lưu với btf raystom đỏ còn mới.or gai dài khac.
Mieng supe block màu đen được kg bạn ?

nguyenhoand

Thượng Sỹ
ƯU tiên giao lưu với btf raystom đỏ còn mới.or gai dài khác.
Giao lưu em raystorm và P4 bác nè. Đc bác lh zalo 0915253052
IMAG0290.jpg IMAG0081.jpg

Last edited:

haidang

Đại Uý
@ bác giao lưu gai Stiga k nhé.
ƯU tiên giao lưu với btf raystom đỏ còn mới.or gai dài khác.

Attachments

1.4 MB · Đọc: 0
    1.4 MB · Đọc: 0
    1.1 MB · Đọc: 0

Bình luận từ Facebook