HN -cho ra đi em razka7 đen với boost tc đỏ

nhukhiem2311

Trung Sỹ
Xin lỗi hình như bác k đọc kỹ thì phải.e bán boots tc chứ bán sriver đâu ạ.mà bác trả giá thế e k hài lòng đâu.nếu mặt boots tc của e mà 200ng bao ship thì e biếu luôn chứ còn đi ship cho bác lấy 100ng làm gì.e chơi bóng bàn chứ k phải buôn bán gì cả.

Last edited:

hungtv2002

Đại Tá
Chú kg đánh đưọc mặt boot đó à, a giật thấy đc đó chứ, bh cũng ok... Chú định mua mặt kháv thì thử ten đi xe sao

nhukhiem2311

Trung Sỹ
mình có mặt đỏ sriver 90% đây. b ở chỗ nào hn. 0942032662
Cám ơn bác đã có nhã ý . nhưng em k thích sriver đỏ bác ạ . với cả e vừa lấy Markv của bác Tehoasuong_hp rồi . dù sao bác cứ post ít ảnh lên cho anh em chiêm ngưỡng . biết đâu lại bay ngay cho nửa nốt nhạc

hungtv2002

Đại Tá
ơ... thế chú định đánh 2 mặt đen à............
Cám ơn bác đã có nhã ý . nhưng em k thích sriver đỏ bác ạ . với cả e vừa lấy Markv của bác Tehoasuong_hp rồi . dù sao bác cứ post ít ảnh lên cho anh em chiêm ngưỡng . biết đâu lại bay ngay cho nửa nốt nhạc

nhukhiem2311

Trung Sỹ
thôi bỏ qua đi . giao dịch mệt quá. sau khi thanh lý mặt boots cho chú tranvietanh em xin phep đóng topic về combo GA tại đây . mong các bác thông cảm . tính em nó thế . không vừa ý là e nói ngay .đôi khi mất lòng anh em

Last edited:

XeLu3b@nh

Đại Tá
Ức chế với tay TranVietAnh quá . đã nói là không muốn bán combo GA rồi . sáng hôm qua cứ bảo để lại cho e . làm e phải lấy cây của off + của ông anh . giờ lại bảo để e nghiên cứu . sáng nhắn tin không thấy bảo gì . gọi điện thì k nghe . nhắn được cái tin : a gửi mặt boots lên cho e nhé . vãi

Hoho Lại thêm một tai nạn nữa trên thị trường chuyển nhượng....chia buồn với bạn

hungtv2002

Đại Tá
thế tóm lại là chú có bán GA đi hay không???????????????????????????
Ức chế với tay TranVietAnh quá . đã nói là không muốn bán combo GA rồi . sáng hôm qua cứ bảo để lại cho e . làm e phải lấy cây của off + của ông anh . giờ lại bảo để e nghiên cứu . sáng nhắn tin không thấy bảo gì . gọi điện thì k nghe . nhắn được cái tin : a gửi mặt boots lên cho e nhé . vãi

tranvietanh

Trung Tá

Bác vui lòng đính chính lại thông tin và lý do vì sao em không nghe điện được và nói bác gửi mặt Boost lên cho em không có AE lại hiểu lầm
Cảm ơn bác.

hungtv2002

Đại Tá
túm lại hai anh em chú không nên đưa nhau lên đây nha, nếu giải quyết nội bọ được thì tốt......
Bác vui lòng đính chính lại thông tin và lý do vì sao em không nghe điện được và nói bác gửi mặt Boost lên cho em không có AE lại hiểu lầm
Cảm ơn bác.

Bình luận từ Facebook