Hn cần mua Hao 2

eminem87

Binh Nhì
mình trình kém sợ k làm chủ đc tốc của king 2, lối đánh của mình là giật xoáy, bóng đi tốc k cao nên hợp với Hao 2 hơn.tks bác đã quan tâm

dung.vima

Moderator
mình trình kém sợ k làm chủ đc tốc của king 2, lối đánh của mình là giật xoáy, bóng đi tốc k cao nên hợp với Hao 2 hơn.tks bác đã quan tâm

Hik đùa, đánh King 2 mà lo không kiểm soát được hả bạn. Tốc độ King 2 k bá đạo đến thế đâu. Giật toàn vào bàn thôi. Chỉ sợ k có sức để giật thôi.
Mình bán cũng chỉ vì thể lực.

hungtv2002

Đại Tá
lại bán nốt à, vậy chơi cây gì vậy
Hik đùa, đánh King 2 mà lo không kiểm soát được hả bạn. Tốc độ King 2 k bá đạo đến thế đâu. Giật toàn vào bàn thôi. Chỉ sợ k có sức để giật thôi.

eminem87

Binh Nhì
trc mình chơi GA, mới bán cho hungtv đấy. nhưng nảy quá, đánh mãi chẳng cảm giác gì. mình muốn thử độ xoáy của hao 2>kìng. tiếc là bạn k có hao 2@@

hungtv2002

Đại Tá
GA nảy bình thường mà, thằng cu em nó lại hốt rùi... giờ đang thử cây regundo
trc mình chơi GA, mới bán cho hungtv đấy. nhưng nảy quá, đánh mãi chẳng cảm giác gì. mình muốn thử độ xoáy của hao 2>kìng. tiếc là bạn k có hao 2@@

vinhhnhb

Đại Uý

king II còn mới không bác .. e cũng đang thích thích e này

takumi170286

Trung Sỹ
up phát, nghe thông số vợt mà thử có vẻ khó nhỉ, hôm nào ra xới anh Dũng Cửu xin anh ý cho thử, đủ các loại của DHS luôn. Nghe nói ông ý giờ là nhà phân phối ủy quyền của DHS đấy.

eminem87

Binh Nhì
up phát, nghe thông số vợt mà thử có vẻ khó nhỉ, hôm nào ra xới anh Dũng Cửu xin anh ý cho thử, đủác loại của DHS luôn. Nghe nói ông ý giờ là nhà phân phối ủy quyền của DHS đấy.
Okie a,đợi vài hôm nữa qua a D9 xem hàng cũng đc.

Bình luận từ Facebook