[HN] Cần bán darker legato poincacbon

tosiosHD

Đại Tá
dạ vâng ko sản xuất nữa rồi. mình mua lại...vụ fake năm ngoái mình cũng biết ạ.. hàng này bác có thể tìm lại bài so sánh của năm ngoái để xem...đảm bảo
hàng chuẩn 100%
Nếu có thể, bạn chụp vài kiểu ngoài ánh sáng mặt trời rồi gửi vào gmail cho mình. Mình muốn hỏi a e xem có tân trang lại cái cán được ko?

MinhKoj

Binh Nhất
Nếu có thể, bạn chụp vài kiểu ngoài ánh sáng mặt trời rồi gửi vào gmail cho mình. Mình muốn hỏi a e xem có tân trang lại cái cán được ko?
để mai rảnh mình úp ạ. khổ nhà em ko bật đèn thì giữa trưa cũng tối

Red Arc

Đại Tá
Tks bro, cái thú mê vợt của em vưa bị nhà thơ tạt nguyên 1 xô đá lạnh vào mặt. Giờ mình chỉ đi vòng vo thôi. Up phụ bro.

Năm ngoái thấy còn ko biết giờ sao. Cái này mà có dc em 81grs thì lps kêu bằng cụ nhể nhoà thơ
Mấy comment gần đây của anh @cj46 ở nhiều topic toàn chĩa mũi dùi vào em không hà....chắc anh ý ghiền nước đá đây. Hihihi

Red Arc

Đại Tá
Cây này có nảy không em ơi,bằng timo zlc không,anh thấy mọi người có vẻ thích cây này cũng tò mò
Cây này tốc độ ngang ngửa với Stiga Cliper CR, có thể kém hơn một chút, rung hơn cliper nhưng kg nhiều. Cảm giác vào bóng rất êm và lún phông. Ai phát lực tốt thì khi quen rồi sẽ rất thích cảm giác của cây này. Đánh bóng gần bàn và tầm trung rất tốt nhưng xa bàn thì hơi thiếu lực. Giật xa bàn cho quỹ đạo bóng vòng cung rất cao nhưng không sát thủ... Vài cảm nhận cá nhân của em..

phi hung

Đại Tá
Cây này tốc độ ngang ngửa với Stiga Cliper CR, có thể kém hơn một chút, rung hơn cliper nhưng kg nhiều. Cảm giác vào bóng rất êm và lún phông. Ai phát lực tốt thì khi quen rồi sẽ rất thích cảm giác của cây này. Đánh bóng gần bàn và tầm trung rất tốt nhưng xa bàn thì hơi thiếu lực. Giật xa bàn cho quỹ đạo bóng vòng cung rất cao nhưng không sát thủ... Vài cảm nhận cá nhân của em..
Trong dòng darker cây nào nảy nhất vậy

Red Arc

Đại Tá
Trong dòng darker cây nào nảy nhất vậy
Những cây Darker em đã đánh, theo cảm nhận thì tốc độ nhất có lẽ là Speed 90, rồi đến LPS, tiếp theo là 7p 2A-7t. Kg biết có chuẩn kg vì có mấy dòng e chưa chơi, nhưng có tâng thử bóng

phi hung

Đại Tá
Những cây Darker em đã đánh, theo cảm nhận thì tốc độ nhất có lẽ là Speed 90, rồi đến LPS, tiếp theo là 7p 2A-7t. Kg biết có chuẩn kg vì có mấy dòng e chưa chơi, nhưng có tâng thử bóng
Ok thanks em,đến giờ ngủ rùi bye bye nha

cj46

Đại Tá
The nha tho muon danh dong nao kua moi thoa man....
e

MinhKoj

Binh Nhất
anh em ấy ngoài trời ah

Attachments

1.1 MB · Đọc: 0
    1.4 MB · Đọc: 0

MinhKoj

Binh Nhất
Chụp đi chụp lại vẫn không rõ tất cả,chủ thớt chụp lại cái mặt xem có bị sao không đang quan tâm
thì bác xem tất cả các ảnh là rõ chứ sao.. cả mặt cả cán ko có vấn đề zì ạ :( mà em bán trực tiếp . các bác có thể đến ngắm . lỗi thì ko mua thôi ạ

Red Arc

Đại Tá
Vậy tốc độ thì kém L.P.S và Speed 90 1 bậc, nó là 1 trong những cây mềm nhất của Darker.
nó kg mềm nhất đâu bác Ba. Còn trên ối em Darker khác mà. Nhưng sao em đánh cảm giác LPS tốc độ kg bằng Speed 90, và 7P2A Carbon lại chậm hơn 7p 2A 7t

Bình luận từ Facebook